Breaking News

રશ્મિકા મંદાના એ હોળીનાં અવસર પર પોતાના ફેન્સને આપ્યો ઝટકો, આ વ્યક્તિ સાથે કરી લીધી ગુપચુપ સગાઈ

સધર્ન ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીની અભિનેત્રી રશ્મિકા મંદા આ દિવસોમાં આખા દેશમાં છે. દરેક વ્યક્તિ તેમની સુંદરતાથી ડૂબી ગઈ છે. રશ્મિકાના દક્ષિણમાં જ નહીં પરંતુ સમગ્ર ભારતમાં લાખો ચાહકો છે. તેમને દરેક ફોટા પર લાખો લાઇક્સ મળે છે. તમે તેની દરેક તસવીરમાં ટિપ્પણી જોશો, તેની સુંદરતાને વખાણશો. આ કારણોસર, રશ્મિકાને લગતા દરેક સમાચાર દેશભરમાં ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થાય છે.

તાજેતરમાં, આ મહાન અભિનેત્રીઓએ તેમના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ્સ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે જેનાથી તેમના પ્રશંસકો અને ચાહકોના દિલ તૂટી ગયા છે. તેમનું આ ચિત્ર જોયા પછી લાગે છે કે તે ગુપ્ત રીતે સગાઈ કરી રહ્યો છે. એવું માનવામાં આવે છે કારણ કે હોળીના પ્રસંગે અભિનેત્રીએ ખુદની ખુશ હોલીની કેટલીક તસવીરો ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર ચાહકોને શેર કરી હતી.

આ તસવીરોમાં સ્પષ્ટપણે જોઈ શકાય છે કે અભિનેત્રી પોતાની આંગળી વડે પોતાની આંગળી વડે તેના ફોટામાં ખૂબ જ સુંદર રિંગની કાવતરું ઘડી રહી છે. આ ફોટાની સાથે અભિનેત્રીએ એક સુંદર સંદેશ પણ લખ્યો છે, જેનાથી તેના ચાહકોને લાગે છે કે આ સંદેશ વાંચ્યા બાદ તે રોકાયેલ છે. ફક્ત આને કારણે આંદોલન ખૂબ જ ઝડપી થઈ ગયું છે.

તસવીરમાં રિંગ બતાવતા રશ્મિકા મંદાનાએ લખ્યું કે, ‘હું તમને મળ્યો. કોઈપણ જેણે મને આ રીંગ મોકલાવી છે તે જાણે છે કે હું તેનો ચૂકી ગયો છું. મેં તમારો એ નાનો સંદેશ સંપૂર્ણ રીતે વાંચ્યો છે. તે મારી આંગળીમાં સંપૂર્ણ રીતે બંધ બેસે છે અને મને તે ખૂબ ગમે છે. ”

છેવટે, કોણે લાખો હૃદયને રિંગમાં મોકલ્યું?

આ રીતે રશ્મિકા મંદાનાની આ તસવીરો જોયા પછી તેના ઘણા ચાહકો તેના પ્રેમ વિશે ઘણા સવાલો પૂછે છે. રશ્મિકા મંદાનાએ જ્યારે પોતાના ચાહકોની ઉત્સુકતાને દૂર કરવા માટે બીજો ફોટો શેર કરતાં સ્પષ્ટતા કરી હતી કે આ રિંગ તેને પ્રેમીને આપી નથી, પરંતુ તેની ચાહક ટીમે સ્વીડનથી તેને મોકલ્યો હતો.

તેની સાથે એક સ્ક્રીનશshotટ શેર કરતાં રશ્મિકાએ લખ્યું, આહ, મારા દિલ. મારો મતલબ જ્યારે હું કહું છું કે મને વિશ્વભરમાંથી ઘણો પ્રેમ અને ટેકો મળ્યો છે. આ રિંગ મારા માટે રશિયનો તરફથી પ્રારંભિક જન્મદિવસની ભેટ છે. આ ઘણો પ્રેમ છે. હું હંમેશાં તેને પહેરીશ ”

રશ્મિકા મંદાનાનો જન્મદિવસ ખૂબ જ નજીક છે

જેમ કે તમે બધા જાણો છો કે આ રિંગ રશ્મિકા મંદાનાને તેના સ્વીડિશ ચાહકો દ્વારા જન્મદિવસની ભેટ તરીકે આપવામાં આવી છે. આપને જણાવી દઈએ કે રાષ્ટ્રીય ક્રશ રશ્મિકા 5 એપ્રિલે તેમનો 7 મો જન્મદિવસ ઉજવવા જઈ રહી છે.

તે જ સમયે, બજારમાં અફવાઓ ફેલાઇ રહી છે કે રશ્મિકા મંદા હાલમાં વિજય દેવરકોંડાને ડેટ કરી રહી છે. બંનેની જોડી બધાને ખૂબ ચાહે છે. બંનેએ ગીતા ગોવિંદમ અને પ્રિય કામરેજ જેવી ઉત્તમ ફિલ્મો આપી છે. વળી, તેના અફેરના સમાચાર પણ ખૂબ જ ચાલે છે.

આપણે જણાવી દઈએ કે આ બંનેને થોડા દિવસો પહેલા મુંબઇમાં ડિનર ડેટ પર સ્પોટ કરવામાં આવ્યો હતો. જેનીની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી.

About gujju

Check Also

જો તમે કોરોનાકાળમાં ફરવા જવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આ ખાસ જગ્યાઓની મુલાકાત લઈ શકો છો, જાણો…

ભારત અને કેટલાક દેશો વચ્ચે ટ્રાવેલ બબલ સિસ્ટમની રજૂઆતથી જ બોલિવૂડનો અભ્યાસક્રમ મુસાફરી કરવા લાગ્યો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *