Breaking News

જાણીતા જાદુગર જુનિયર કે.લાલનું કોરોનાથી થયું નિધન….

ગુજરાતને ગૌરવ અપાવનારા મહાન જાદુગરનું મોત, જાણો

સમગ્ર ગુજરાતની સાથે સાથે દેશભરમાં કોરોના ટ્રાન્સમિશનમાં વધારો થઈ રહ્યો છે. કોરોના વાયરસ લાખો લોકોને અસર કરી રહ્યો છે અને આ વાયરસના કારણે ઘણા લોકો પોતાનો જીવ ગુમાવી રહ્યા છે. પછી દુખદ સમાચાર આવ્યા.

જાણીતા જાદુગર જુનિયર કે લાલનું પણ કોરો ઇન્ફેક્શનને કારણે મોત થયું છે. તેમનું અસલી નામ જાદુગર હર્ષદરાવ વોરા હતું. હર્ષદભાઇ એટલે કે જુનિયર કે.લાલે 22 વર્ષની ઉંમરે જાદુઈ શો કરીને પોતાનું નામ બનાવ્યું હતું.

કે.લાલ અને જુનિયર કે. લાલ જાદુગર તરીકે એટલો પ્રખ્યાત હતો કે જાદુઈ શોના અન્ય સમાનાર્થી. લાલનો જન્મ થયો હતો. હર્ષદરાવ વિશ્વ વિખ્યાત કે લાલનો પુત્ર હતો, અને પિતાના મૃત્યુ પછી તેમણે મેલીવિદ્યાનો વારસો ચલાવ્યો.

જુનિયર કે. લાલના પિતા કાંતિલાલ ગિરધરલાલ વોરા તેમના જાદુ માટે વિશ્વમાં પ્રખ્યાત હતા. જાદુગરની. લાલ તરીકે ઓળખાતા કાંતિલાલે તેની 62 વર્ષની કારકિર્દીમાં વિશ્વના વિવિધ ભાગોમાં 22,000 થી વધુ જાદુઈ પ્રયોગો કર્યા છે. તેઓ તેમના પુત્ર હર્ષદરાય વોર્પણ દ્વારા નાની ઉંમરે જોડાયા હતા. લગભગ 32 વર્ષ સુધી, પિતા અને પુત્રોએ સમગ્ર વિશ્વમાં એક જ મંચ પર જાદુ કરી હતી. હસુભાઈએ પણ આખી દુનિયામાં ખ્યાતિ મેળવી.

About gujju

Check Also

ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર થઈ ગયેલા વિજય શંકરે દુઃખ સાથે કહ્યું – હું પણ કાલિસ અને વોટસન જેવો બની શકું છું…

બે વર્ષ પહેલા, વિજય શંકરની ઇંગ્લેન્ડમાં 2019 વર્લ્ડ કપ માટે ભારતીય ટીમમાં પસંદગી થઈ હતી. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *