Breaking News

આ બોલ્ડ અભિનેત્રીને તેના પતિએ જ સાવરણીથી….

અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ રાજ કુંદ્રા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. રાજ કુંદ્રા સાથે ફોટા અને વીડિયો શેર કરતો રહે છે. તાજેતરમાં રાજે એક ફની વીડિયો શેર કર્યો છે, જેની ખૂબ ચર્ચા કરવામાં આવી રહી છે.

વીડિયોમાં શિલ્પા સફાઇ કરતી નજરે પડી રહી છે અને રાજ કુંદ્રા ખુરશી પર બેસીને તેનો મોબાઈલ જોઇ રહ્યો છે. તેને ખુરશી પર જોઇને શિલ્પા કહે છે – આવો જાનો, ચેરના નકામું વાળ, જેના પર રાજ કહે છે – હું નહીં. આ પછી શિલ્પા ફરીથી કહે છે – મેં કહ્યું નકામું વાળ અને રાજ ફરીથી કહે છે – હું નહીં કરીશ. રાજ આખરે કચરો ફેંકી દે છે પણ શિલ્પાને ફ્લોર પર વાગતો નથી અને ભાગી જાય છે. આ વીડિયો શેર કરતાં રાજેએ કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે લોકડાઉન ફરી શરૂ થઈ ગયું છે અને ફરી ઘરેથી કામ કરવું, ભગવાન આપણને મદદ કરે. રાજાએ પણ લખ્યું છે તે યાદ રાખજો. પત્ની હંમેશાં સાચી હોય છે. શિલ્પા અને રાજના ચાહકો આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરે છે.

કામ વિશે વાત કરીએ તો શિલ્પા ખૂબ જ જલ્દી સ્ક્રીન પર પરત ફરવા જઇ રહી છે. અભિનેત્રી ‘નિક્કમા’ અને ‘હંગામા 2’ માં જોવા મળશે. શિલ્પાને પડદા પર જોવાની ચાહકો આતુરતાથી રાહ જોઇ રહ્યા છે.

About gujju

Check Also

જો તમે કોરોનાકાળમાં ફરવા જવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આ ખાસ જગ્યાઓની મુલાકાત લઈ શકો છો, જાણો…

ભારત અને કેટલાક દેશો વચ્ચે ટ્રાવેલ બબલ સિસ્ટમની રજૂઆતથી જ બોલિવૂડનો અભ્યાસક્રમ મુસાફરી કરવા લાગ્યો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *