Breaking News

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માનો આ એક્ટર કર્જમાં ડુબીને બની ગયો ચોર

ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણાં વર્ષોથી એક શોની પોતાની અલગ ઓળખ છે. અમે વાત કરી રહ્યા છીએ સૌથી પ્રખ્યાત કોમેડી શો તારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્મા કી વિશે. તાજેતરમાં જ આ શોને લગતા એક મોટા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે.

આ શોના એક્ટરની ચોરીના કેસમાં ગુજરાત પોલીસે ધરપકડ કરી છે. અભિનેતા પર ચેન સ્નેચિંગનો આરોપ છે. મળતી માહિતી મુજબ આરોપીનું નામ મીરાજ છે અને તે જુગાર રમવાની લત ધરાવે છે. જેના કારણે તે લાખો લોકોનો .ણી હતો.

એક ન્યૂઝ પોર્ટલ અનુસાર, અભિનેતાનું પૂરું નામ મીરાજ વલ્લભભાઇ કપરી છે. તેને પોલીસ કસ્ટડીમાં લેવામાં આવ્યો છે. પોલીસે અભિનેતા પાસેથી ત્રણ સોનાની ચેન, બે મોબાઈલ ફોન અને ચોરેલી મોટરસાયકલ મળી આવી છે. જાણવા મળ્યું છે કે મિરાજ વિરુદ્ધ આ પહેલો કેસ નથી, પરંતુ તેના નામનો ઉલ્લેખ અગાઉ પણ ઘણી વાર થઈ ચૂક્યો છે.

પોલીસે અભિનેતાના ભાગીદાર મિરાજ અને વૈભવ બાબુ જાધવની પણ ધરપકડ કરી છે. આ કેસમાં જાણવા મળ્યું છે કે પોલીસની સૂચના મળ્યા બાદ એક ટીમ બનાવીને તેની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

પોલીસને બાતમીના આધારે સુરતના રાંદેર વિસ્તારમાંથી આ બંનેની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. પોલીસે બંને પાસેથી 2 લાખ 4 હજારનો માલ મેળવ્યો છે. બંને ચોર જુનાગ ofના રહેવાસી છે.

આ સાથે જ આ મામલે માહિતી બહાર આવી છે કે મિરાજ પર થી ૨૦ લાખ રૂપિયાની લોન છે. તેને જુગારની પણ આદત છે. ક્રિકેટ મેચ પર સટ્ટો રમતા મીરાજને કરોડો રૂપિયાની ઠગાઈ કરી હતી. આ દેવાના કારણે મીરાજ અને તેના સાથીઓ મહિલાઓ પર શિકાર બન્યા હતા.

આ સાથે જ બંનેએ પોતાનો ગુનો કબૂલ કર્યો છે. આરોપીઓએ જણાવ્યું હતું કે તેઓ લાખો રૂપિયાની લોનમાં ડૂબી ગયા છે. પોલીસે જણાવ્યું કે આરોપીઓ મોટાભાગે વૃદ્ધ મહિલાઓને નિશાન બનાવતા હતા. તેઓ ચેન સ્નેચિંગ માટે ચોરાયેલી બાઇકનો ઉપયોગ કરતા હતા.

મહત્વની વાત એ છે કે મીરાજ અભિનયમાં પણ ખૂબ સક્રિય છે. તે નાની-મોટી ભૂમિકાઓમાં ઘણી સિરિયલોમાં જોવા મળ્યો છે. તેમણે સંયુક્ત, થપ્કી, મેરે એન્જે મેં જેવી દુકાનમાં કામ કર્યું છે. તેણે તારક મહેતા કા ઓલતાહ ચશ્મામાં પણ અભિનય કર્યો હતો.

તે શિક્ષિત છે અને બી-કોમની ડિગ્રી ધરાવે છે. આટલું જ નહીં, મિરાજ મુંબઇના અંધેરીમાં ફિટનેસ ટ્રેનર તરીકે પણ કામ કરે છે. અભિનેતા હાલમાં પોલીસ કસ્ટડીમાં છે અને પોલીસ વધુ તપાસ કરી રહી છે. આ સમાચાર પ્રકાશમાં આવ્યા બાદ શોના ચાહકો ચોંકી ગયા છે.

About gujju

Check Also

પોતાની મર્દાની તાકાત વધારવા માટે પહેલાના સમયમાં રાજા-મહારાજાઓ આ વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરતા હતા…

હાલના સમયમાં વ્યક્તિની માનસિક અને શારીરિક શક્તિ ધીરે ધીરે ઓછી થઈ રહી છે. આજે લોકો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *