Breaking News

એક સમયે એમએસ ધોનીની ગર્લફ્રેન્ડ હતી આ ગ્લેમરસ એક્ટ્રેસ, હવે કરવા જઈ રહી છે લગ્ન

ભૂતપૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટ કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોની તેના શાનદાર પ્રદર્શન માટે વિશ્વ વિખ્યાત છે. ધોનીની વધુ ફેન ફોલોવિંગ છે. તેના ચાહકો માત્ર ક્રિકેટને લગતા નિર્ણયો જાણવા આતુર નથી, પરંતુ ધોનીની અંગત જિંદગી વિશે પણ જાણે છે.

તાજેતરમાં જ ધોનીની ગર્લફ્રેન્ડ રાય લક્ષ્મીએ સોશિયલ મીડિયા પર તેના લગ્નની ઘોષણા કરી હતી. ત્યારબાદથી લોકો જાણવા માટે ઉત્સુક છે કે રાય લક્ષ્મીનું હૃદય કોના પર છે.

સોશિયલ મીડિયા પર સગાઈની ઘોષણા કરતાં અભિનેત્રીએ કહ્યું હતું કે તે ખૂબ જ જલ્દીથી તેના જીવનસાથી સાથે લગ્ન બંધનમાં બંધાવા જઈ રહી છે. રાય લક્ષ્મી દ્વારા શેર કરેલી આ પોસ્ટ પર વપરાશકર્તાઓ ઘણી ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે અને ઘણા અભિનંદન આવી રહ્યા છે.

ધોનીની પૂર્વ ગર્લફ્રેન્ડની સગાઈ

આ દિવસોમાં ઇન્ટરનેટ પર સતત ચર્ચામાં રહેલા રાય લક્ષ્મીએ તેના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર એક પોસ્ટ લખી હતી જેમાં તેણે લખ્યું છે કે લોકો મને લાંબા સમયથી સવાલો પૂછે છે, આથી જ હું તેમને જવાબ આપી રહ્યો છું. પહેલી વાત એ છે કે મેં કોઈ સાથે મારો સંબંધ છુપાવ્યો નથી. મને નથી લાગતું કે તેનો અર્થ કોઈને પણ હોવો જોઈએ. આ સાથે, હું ગોપનીયતા માંગું છું.

હા, અમે કેટલાક નજીકના મિત્રોને આમંત્રણ મોકલ્યું છે. હું 4 એપ્રિલ 2021 ના ​​રોજ રોકાયેલું છું. અચાનક તે થયું. પરંતુ મારો પરિવાર ખુશ છે. હું તે વ્યક્તિ બનવા માટે તૈયાર છું જેની સાથે મારે આખું જીવન પસાર કરવું પડશે.

ઉલ્લેખનીય છે કે, જ્યારે ધોનીની કારકિર્દીની શરૂઆત થઈ ત્યારે તેનું નામ રાય લક્ષ્મી સાથે સંકળાયેલું હતું. તેના અફેરના સમાચાર પણ ખૂબ જોરમાં આવ્યા હતા. જો કે, બાદમાં બંનેએ બ્રેક અપ કર્યું હતું અને ધોનીએ સાક્ષી સાથે લગ્ન કર્યા હતા.

બંનેમાંથી કોઈએ તેમના સંબંધો સ્પષ્ટ રીતે જણાવ્યું નથી. પરંતુ રાય લક્ષ્મીએ આ મામલે ફરી એક વખત પોતાનું મૌન તોડ્યું છે. ટાઇમ્સ ઓફ ઈન્ડિયામાં પ્રકાશિત અહેવાલ મુજબ રાય લક્ષ્મીએ વર્ષો પહેલા એક ઇન્ટરવ્યૂ આપ્યો હતો. જેમાં તેણે ધોની સાથેના તેના સંબંધોને ભૂલ ગણાવ્યા હતા.

તે પછી અભિનેત્રીએ કહ્યું કે હવે તેણે આ વિશે વાત કરવાનું બંધ કરવું જોઈએ. હવે તે પરિણીત છે અને તેને એક સંતાન પણ છે. અભિનેત્રીએ કહ્યું કે આજે તમે જે વ્યક્તિને મળશો તેની સાથેના સંબંધ થોડા દિવસ પછી તૂટી જાય છે.

આ જીવનની રીત છે. જ્યારે વસ્તુઓ બરાબર ન થાય, તમારે આગળ વધવું જોઈએ. અભિનેત્રીના ચાહકો હાલમાં તેને નવી જિંદગીની શુભેચ્છા પાઠવી રહ્યા છે.

About gujju

Check Also

વાવાઝોડાના સમયે હવામાન કાર્યાલય કેવી રીતે નક્કી કરે છે દરિયાકિનારે કયા નંબર નું સિગ્નલ લગાવું

‘મહા’ વાવાઝોડાની રાજ્યમાં વ્યાપક અસર થવા લાગી છે. વાવાઝોડાને કારણે થયેલા વાતાવરણ વગરના વરસાદને પગલે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *