Breaking News

આ પાંચ પાકિસ્તાની અભિનેત્રીઓ બોલિવૂડ માં એન્ટ્રી કરવા જય રહી છે,જાણો તેમના વિશે…

પાકિસ્તાન પ્રતિભાશાળી \અભિનેત્રીઓના અવિશ્વસનીય પૂલનું સમ્માન કરે છે. કુદરતી સૌંદર્ય અને તેજસ્વી અભિનય કુશળતાનું દુર્લભ સંયોજન તે તેમને ખરેખર અપવાદરૂપે બનાવે છે. સફળ હિન્દી સિનેમા ઉદ્યોગ, બોલિવૂડમાં મહિરા ખાન, ઘણા વધુ એવા છે, જેને ભારતીય ફિલ્મ નિર્માતાઓ અને પ્રેક્ષકો તેમની ફિલ્મોમાં જોવાનું પસંદ કરશે. અમે અમારા પાડોશી દેશના નવ ભવ્ય દિવાઓ પર નજર કરીએ છીએ જે સંપૂર્ણ બી-ટાઉન નાયિકાઓ બનાવે છે.

સબા કમર

See the source image
સબા કમર દ્વારા આ મિલિયન ડોલરનું સ્મિત કોઈપણને ફ્લોર કરી શકે છે. 31 વર્ષીય મોડેલ અને અભિનેત્રી ટેલિવિઝન વિશ્વમાં એક ચમકતો નામ છે. સબાએ વિવિધ પ્રકારની ભૂમિકાઓ સાથે પોતાનો અભિનય પરાક્રમ બતાવ્યો છે, જીનાહ કે નામના રાજકારણીની મજબૂત ભૂમિકા હોઇ શકે, મટની ઘમંડી, મજબૂત માથાવાળી સોનાની ખોદકામ કરનાર અથવા ગૃહિણી જે પાછળથી તેના પતિ પછી સ્વતંત્ર એકલ માતા બની જાય છે. તેને યાહાન પ્યાર નહીં હૈમાં બીજી સ્ત્રી માટે છોડી દે છે. તે પાકિસ્તાન મનોરંજન જગતનો સૌથી સુંદર ચહેરો માનવામાં આવે છે.

મેહરીન રહીલ

See the source image
હિટ શો જિંદગી ગુલઝાર હૈ ના મેહરીનને તમારે મજબુત માનસિક, સ્વતંત્ર અને ઉદાર ઉસ્મારા તરીકે ઓળખવું જ જોઇએ. જ્યારે નિર્માતાઓએ એસ્મારાને તેના પ્રેમ ઝારૂન જુનૈદ (ફવાદ ખાન) ને એક કાશાફ મુર્તઝા (સનમ સઈદ) થી ગુમાવતા બતાવ્યું, પરંતુ ગ્રે શેડ્સવાળા મુક્ત ઉત્સાહિત મેહરીન સાથેના પ્રેક્ષકો. 34 વર્ષીય અભિનેત્રી તેની ફેમિલી કંપની આર વિઝનના મેનેજિંગ ડિરેક્ટર પણ છે.

સનમ બલોચ

See the source image
તેણે દસ્તાન જેવા હિટ નાટક સાથે એક છાપ ઉભી કરી છે જ્યાં તેણે ભારતના ભાગલા વખતે પરીક્ષણ સમયે સામનો કરવો પડ્યો હતો. સનમે તેની કારકિર્દીની શરૂઆત ટોક-શ host હોસ્ટ તરીકે કરી હતી, પરંતુ ટૂંક સમયમાં તે ટેલી વિશ્વની સૌથી નોંધપાત્ર વ્યક્તિઓમાંની એક બની ગઈ. અપમાનજનક વૈવાહિક સંબંધોમાં ફસાયેલી અને પાછળથી કાંકરમાં તેના હક્કો માટે ઉભેલી મહિલાના તેના ચિત્રાંકનને એક અને બધાએ બિરદાવ્યું છે.

સનમ જંગ

See the source image
ચર્પિ 27 વર્ષીય અભિનેત્રીએ વીજે તરીકેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. બાદમાં સનમ સીરીયલ દિલ ઈ મુઝ્ટર સાથે ટેલિવિઝન કરવા તરફ આગળ વધ્યો, જે ત્વરિત હિટ બની ગઈ. સનમ જંગ તેના આકર્ષક દેખાવ અને પ્રેમાળ અભિવ્યક્તિઓને કારણે જોવાયેલી સ્ટાર્સમાંની એક છે.

સજલ અલી

See the source image
તે માત્ર 21 વર્ષની છે પરંતુ મોટી નજરે સુંદરતા પાકિસ્તાન ટેલિવિઝનનું એક મોટું નામ બની ગયું છે. સમલ અલીએ સમકાલીન તેમજ નાટકીય ભૂમિકાઓ ભજવવાની ઓળખ મેળવી છે. તેના મધુર દેખાવ અને આકર્ષક અવતારો સૌજન્યથી, સજલ ઇન્સ્ટાગ્રામ અને અન્ય સોશિયલ મીડિયા પર એક મહાન ફેન ફોલોઇંગનો આનંદ માણી રહી છે.

About gujju

Check Also

ભારતના 4 સૌથી વધુ કમાણી કરનારા અભિનેતા, નંબર 1 પાસે તો છે આટલા કરોડ રૂપિયા..

આપણા ભારતમાં ફિલ્મો ખુબ જોવામાં આવે છે. ઘણી ફિલ્મો કરોડો રૂપિયા ખર્ચ્યા બાદ બનાવવામાં આવે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *