Breaking News

સાઉથ ફિલ્મોની આ પ્રખ્યાત અભિનેત્રી ની પાકિસ્તાની ક્રિકેટર સાથેની લવસ્ટોરી આવી સામે,જાણો અહીં…

તમન્નાહ ભાટિયા હાલમાં પાકિસ્તાની ક્રિકેટર અબ્દુલ રઝાક સાથેના અફવા સંબંધોના કારણે ચર્ચામાં છે. તે બધું વર્ષ ૨૦૧૭  માં પાછું શરૂ થયું હતું જ્યારે અભિનેતા અને ક્રિકેટરને જ્વેલરી સ્ટોર પર ચેન અને ગળાનો હાર ચકાસીને ક્લિક કરવામાં આવ્યા હતા. એવું પણ જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે બંનેના લગ્નની સગાઇ થઈ છે. જો કે, તમન્નાહે આ રેકોર્ડ સીધો બનાવ્યો છે અને અબ્દુલ સાથેના તેના અફવા સંબંધ અંગેના તમામ અહેવાલોને નકારી દીધા છે.

તેણે કહ્યું, “એક દિવસ તે એક અભિનેતા છે, બીજે દિવસે તે ક્રિકેટર છે, અને હવે તે એક ડૉક્ટર છે. આ અફવાઓથી તે અવાજ ઉભો કરે છે કે હું પતિ શોપિંગની સફરમાં છું. જ્યારે હું પ્રેમમાં હોવાનો વિચાર પસંદ કરું છું, ત્યારે હું ડોન નથી કરતો.” પાયાવિહોણા સમાચારોની કદર કરું છું જ્યારે મારા અંગત જીવનની વાત આવે છે. હું આ સમયે  એકલો છું . ”

See the source image

તમન્નાહે એમ પણ ઉમેર્યું, “હમણાં જ હું રોમાંચ કરું છું તે મારા સિનેમેટિક પ્રયાસો છે. મને આશ્ચર્ય થાય છે કે જ્યારે હું જે પણ કરી રહ્યો છું તે શૂટિંગ કરી રહી રહી છે ત્યારે આ અટકળો સતત ક્યાંથી ફેલાય છે. તે પૂર્વગ્રહયુક્ત અને અનાદરજનક છે. જે દિવસે હું નીચે જવાનું નક્કી કરું છું રસ્તો, હું તેની જાતે જ દુનિયા સમક્ષ જાહેરાત કરીશ કારણ કે સંસ્થા પવિત્ર છે, અસંખ્ય અટકળો વહેતી કરવામાં આવે તેટલી આકસ્મિક નથી. “અગાઉ બાહુબલી અભિનેતાનો યુએસ સ્થિત ડૉક્ટર સાથે પણ સંબંધ હતો અને તેણે આ અંગેના અહેવાલોને પણ નકારી રહ્યો હતો.

 

About gujju

Check Also

પેટ્રોલિયમ ઇન્ડસ્ટ્રી માટે સરકાનો નિર્ણય,રિલાયન્સ સહીત ૭ કંપનીઓને થશે ફાયદો….

2019 માર્કેટ ટ્રાન્સપોર્ટેશન ફ્યુઅલ નિયમોના આધારે, એ નિર્ણય લેવામાં આવ્યો છે કે હવે ઇન્ડિયન ઓઇલ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *