Breaking News

જાણો કોણ છે આ સુંદર છોકરી જે બાંગ્લાદેશમાં મોદી સાથે દેખાય છે…

પીએમ નરેન્દ્ર મોદી 2 દિવસીય બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ પર છે. ઢાકા પહોંચતાં વડા પ્રધાન શેખ હસીના વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીનું સ્વાગત કરવા હાજર હતા. ત્યારબાદ પીએમ મોદીએ બાંગ્લાદેશના સ્વાતંત્ર્ય સેનાનીઓને શ્રદ્ધાંજલિ આપી હતી. ત્યાં નેતાઓને મળ્યા. આ દરમિયાન બાંગ્લાદેશના યુવા સિદ્ધિઓએ પીએમ મોદી સાથે બેઠક યોજી હતી.

પીએમ મોદીને મળેલા બાંગ્લાદેશના યુવા સિદ્ધિઓમાં ક્રિકેટર શાકિબ અલ હસન અને બાંગ્લાદેશી અભિનેત્રી નુસરત ફરિયા પણ સામેલ છે. તેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.

સાડીમાં નુસરત ફરિયા આશ્ચર્યજનક લાગી હતી. નુસરત ફરિયાએ પીએમ નરેન્દ્ર મોદી સાથેની તેમની બેઠકની તસવીરો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે. તે સાડીમાં ખૂબ જ આકર્ષક લાગી રહી હતી. નુસરતે પીએમ મોદીની મુલાકાત પહેલા જ તસવીર શેર કરી હતી.

નુસરત ફરિયા કોણ છે? નુસરત ફારીયા બાંગ્લાદેશી ફિલ્મોની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી છે. તેણે ટીવી પ્રસ્તુતકર્તા અને રેડિયો જોકી તરીકે પણ કામ કર્યું છે. 1995 માં જન્મેલી ફારિયાખાનીએ ઘણી બંગાળી ફિલ્મોમાં અભિનય કર્યો છે. નુસરત પશ્ચિમ બંગાળમાં પણ લોકપ્રિય છે.

ખરેખર, બંગાળ મૂવીઝ સરહદની બંને બાજુએ લોકપ્રિય છે. બાંગ્લાદેશી ફિલ્મ બાંગ્લાદેશની હોય કે ભારતની પશ્ચિમ બંગાળની, બંને પક્ષો તેને ઉત્સાહથી જોઈ રહ્યા છે. આ જ કારણ છે કે પશ્ચિમ બંગાળમાં પણ બાંગ્લાદેશી કલાકારોની પ્રશંસા થાય છે. નુસરત ફરિયા ભારત-બાંગ્લાદેશ સંયુક્ત ફિલ્મ ‘આશિકી’ અને ‘હિરો 420’ માં જોવા મળી હતી. બંને ફિલ્મો તેલુગુ ફિલ્મ્સની રિમેક છે.

બાંગ્લાદેશની અભિનેત્રી નુસરત ફરિયાએ વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી સાથેની મુલાકાતની તસવીર તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરી છે. અત્રે ઉલ્લેખનીય છે કે નુસરત ફારિયા બાંગ્લાદેશી ફિલ્મોની અભિનેત્રી છે.

1995 માં જન્મેલી અભિનેત્રી નુસરત ફરિયાએ ઘણી બંગાળી ફિલ્મોમાં અભિનય કર્યો હતો. અભિનેત્રી નુસરત ફારીયા ભારત અને બાંગ્લાદેશ દ્વારા સહ નિર્માતા ‘આશિકી’ અને ‘હિરો 420’ માં જોવા મળી હતી. આ બંને ફિલ્મો તેલુગુ ફિલ્મ્સના રિમેક છે. જ્યારે બાંગ્લાદેશી ઓલરાઉન્ડર શાકિબ અલ હસન ક્રિકેટ જગતમાં લોકપ્રિય છે. તેમણે પીએમ મોદી સાથેની મુલાકાત તેમના માટે સન્માન ગણાવી હતી. શાકિબ અલ હસન આઈપીએલમાં પણ રમે છે.

અભિનેત્રી નુસરત ફરિયા બંગાળી સિનેમાનું એક જાણીતું નામ છે. નુસરત ફરિયાના હોટ બંગલાના ગીતોથી લઈને તેના બોલ્ડ ફોટો વીડિયો સુધી પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ લોકપ્રિય છે. તેનો કિલર લુક ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થવા માટે મજબૂર છે કે ચાહકોની હાલત કફોડી છે. નુસરત ફરિયાએ તાજેતરમાં ફાધર્સ ડે પર તેના પિતા સાથે એક ફોટો શેર કર્યો હતો. અને તેણે આ ફોટોના કેપ્શનમાં લખ્યું છે.

સુંદર નુસરત ફારીયા હોવા સાથે, તેના પોશાક પહેરે એટલા આકર્ષક છે કે લોકો તેની સામે જુએ છે અને ખુશામતનો પુલ બાંધવા માંડે છે. તેનો આ અનોખો અવતાર ચાહકોના દિલમાં ધડકન કરે છે.

જે રીતે કરીના કપૂર બોલિવૂડમાં તેના જીરાના ફિગર માટે પ્રખ્યાત છે, તેવી જ રીતે નુસરત ફરિયા પણ બંગાળી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં તેની હોટનેસ માટે જાણીતી છે. જે કોઈ એકવાર તેમને જુએ છે. તમારા ઇન્સ્ટાગ્રામને અનુસરવાનું ભૂલશો નહીં. આ બધી વસ્તુઓ સાહાની લોકપ્રિયતા દર્શાવે છે.

નુસરત ફરિયાની પોસ્ટ સોશ્યલ મીડિયા પર સારી જોવા મળી હતી. ટૂંક સમયમાં નુસરત ફરિયાએ પોતાનો એક હોટ ફોટો વીડિયો શેર કર્યો છે. ચાહકો સમયનો બગાડ કર્યા વિના તે ફોટા અથવા વિડિઓનો જવાબ આપવાનું શરૂ કરે છે.

વળી, ચાહકો નુસરત ફરિયાની પોસ્ટ પર પણ ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેની શોર્ટ ફેન ફોલોઇંગ પણ ઘણી સારી છે. ઈંસ્ટાગ્રામ પર લાખો લોકો તેને ફોલો કરે છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ સિવાય તેની હોટ વીડિયો પણ યુટ્યુબ પર ખૂબ જ લોકપ્રિય છે.

ફારિયાએ તેની કારકીર્દિની શરૂઆત બીટીવી ડિબેટ શોમાં ડિબેટર તરીકે કરી હતી. 2010 અને 2011 માં તે રાષ્ટ્રીય ચર્ચા ચેમ્પિયન છે. તેણે કેટલાક ટીવી કમર્શિયલમાં એક મોડેલ તરીકે શો બિઝનેસમાં તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી.

તેમની કારકિર્દી દરમિયાન, તેમણે વિવિધ ટેલિવિઝન કમર્શિયલ અને રેડિયો કાર્યક્રમોમાં કામ કર્યું છે. 2014 માં, તેણે એક રિયાલિટી શો, ફેર એન્ડ હેન્ડસમ: ધ અલ્ટીમેટ મેન હોસ્ટ કર્યો. તે જશ મલ્ટિમીડિયા સાથે બે ફિલ્મો આશિકી અને હિરો 420 માં દેખાયો.

ભૂતપૂર્વ, તેની પ્રથમ ફિલ્મ છે, 2015 ના અંતમાં રજૂ કરવામાં આવી હતી. બાદમાં 2016 ની શરૂઆતમાં પ્રકાશિત થયું હતું. અગાઉ, ફારિયાને ફિલ્મ અથવા ટેલિવિઝનમાં શ્રેષ્ઠ પદાર્પણ માટે મેરિલ ફર્સ્ટ ઇલો એવોર્ડ પણ મળ્યો હતો.

બંને ફિલ્મો એસ.કે. મૂવીઝ દ્વારા નિર્માણિત ભારત-બાંગ્લાદેશી સંયુક્ત સાહસ હતી. 2016 માં, નુસરતે બાબા યાદવ દિગ્દર્શિત બીજી ઇન્ડો-બાંગ્લાદેશી સહ-નિર્માણ, બાદશાહ – ધ ડોન, માં પણ અભિનય કર્યો હતો. આ ફિલ્મમાં લોકપ્રિય ભારતીય અભિનેતા જીતે પણ અભિનય કર્યો હતો અને, ફારિયાની કારકિર્દીના એક વળાંકને ધ્યાનમાં લેતા, ફારિયાને બાંગ્લાદેશની શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીનો ટેલી સિનન એવોર્ડ મળ્યો હતો.

છેલ્લા બે વર્ષથી ભારત-બાંગ્લાદેશી ફિલ્મોમાં અભિનય કર્યા પછી, ફારિયાએ પછી 2017 માં બે બાંગ્લાદેશી ફિલ્મો, પ્રેમ ઓ ઓમી અને ધત તેરી કીમાં અભિનય કર્યો હતો. બાંગ્લાદેશની પહેલી એનિમેટેડ ફિલ્મ, ફારિયા માટે પણ ડાયલોગ જાસૂસ નોંધાઈ હતી. આ ફિલ્મો ત્રણેય મલ્ટીમીડિયા દ્વારા નિર્માણ અને અભિનય માટે બનાવવામાં આવી હતી.

About gujju

Check Also

મોરબીની આ બહાદુર મહિલા ઘાયલ સૈનિકોની કરે છે સારવાર, જુઓ તસવીરો

રાજસ્થાનના બાડમેરમાં સહાયક કમાન્ડિંગ મેડિકલ ઓફિસર તરીકે ફરજ બજાવી રહ્યા છે. બીએસએફમાં ડોક્ટર તરીકે જોડાનાર …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *