Saturday , September 25 2021
Breaking News

સુરતમાં કોરોનાથી હાલત ગંભીર, PM મોદીએ કહ્યું….

પીએમ નરેન્દ્ર મોદીએ દેશભરમાં ઝડપથી ફેલાતા કોરોના વાયરસના પ્રસારને નિયંત્રિત કરવા લોકોને ટીકા ઉત્સવમાં ભાગ લેવા અપીલ કરી છે. તેથી મુખ્યમંત્રી રૂપાણીના કોરોનામાં વધી રહેલા સંક્રમણને ધ્યાનમાં રાખીને પાટણ જિલ્લામાં કોર કમિટીની બેઠક ચાલી રહી હતી, ત્યારે જ જયંતિ રવિ સહિતના મહત્ત્વના સમાચારો પડ્યા હતા.પીએમ નરેન્દ્ર મોદીએ દેશભરમાં ઝડપથી ફેલાતા કોરોના વાયરસના પ્રસારને નિયંત્રિત કરવા લોકોને ટીકા ઉત્સવમાં ભાગ લેવા અપીલ કરી છે. તેથી મુખ્યમંત્રી રૂપાણીના કોરોનામાં વધી રહેલા સંક્રમણને ધ્યાનમાં રાખીને પાટણ જિલ્લામાં કોર કમિટીની બેઠક ચાલી રહી હતી, ત્યારે જ જયંતિ રવિ સહિતના મહત્ત્વના સમાચારો પડ્યા હતા.

About gujju

Check Also

પેટ્રોલ-ડીઝલના વધી રહેલા ભાવને લઈને સરકારે લીધો મોટો નિર્ણય- જાણો શું કહ્યું?

પેટ્રોલ અને ડીઝલની વધતી મોંઘવારીએ સામાન્ય લોકોની કમર તોડી નાખી છે. લખનઉમાં યોજાયેલી 45 મી …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *