Breaking News

ગુજરાતનાં વધારે એક મહાનગરમાં આજથી પાનની દુકાનો-પાર્લરો બંધ, લાંબી લાઈનો લાગી

આવતીકાલે 30 એપ્રિલ સુધી ગાંધીનગર શહેર અને જિલ્લાના તમામ પાન સ્ટોલો અને પાન પાર્લર સંપૂર્ણ બંધ રહેશે. આ સંદર્ભે જિલ્લા કલેક્ટર દ્વારા આદેશ જારી કરાયો છે. આ નિર્ણય કોરોના માટે વધતા સંક્રમણને ધ્યાનમાં રાખીને કરવામાં આવ્યો છે. લોકોની ભીડ પાન માવાની દુકાનો અને પાર્લરોની ભીડમાં આવે છે, ચેપ વધવાની સંભાવનાને કારણે સંપૂર્ણ બંધ ઓર્ડર સૂચવે છે.

ગાંધીનગર જિલ્લામાં પણ કોરોના કેસો કૂદકો લગાવીને વધી રહ્યા છે. આજે કોરોનાના કેસોએ 100 નો આંકડો પાર કરી દીધો છે. યુવકોમાં ચેપ દર છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી વધી રહ્યો છે. ખાસ કરીને પાન મસાલા અને તમાકુના સેવનને કારણે પાન-માવાની દુકાનો અને પાર્લરમાં ભારે ભીડ જોવા મળી રહી છે.

તેથી, કોરોનાના વધતા જતા વિવાદને રોકવા માટે 13 એપ્રિલથી 30 એપ્રિલ સુધીમાં ગાંધીનગર જિલ્લામાં તમામ પાંદડાં અને પાંદડા પાર્લર સંપૂર્ણપણે બંધ રાખવાનો આદેશ આપવામાં આવ્યો છે. પાન-માવા-સિગારેટ-બીડીનું વ્યસન ઉત્તેજનામાં છે. મોડી સાંજ સુધીમાં પાન શોપ પર લાઈનો લાગી ગઈ હતી.

અત્રે ઉલ્લેખનીય છે કે, ગુજરાત પાન-મસાલા શોપ ઓનર્સ એસોસિએશનના પ્રમુખે મુખ્ય પ્રધાનને પત્ર લખીને જણાવ્યું છે કે, આગામી એક મહિના સુધી, ગુજરાતની દરેક પાન-મસાલા સ્ટ્રીટના માલિક દર શનિવાર અને રવિવારે સ્વયંભૂ બંધ રાખશે. નિરીક્ષણ કરવાનું નક્કી કરાયું હતું. .

About gujju

Check Also

૧૬ વર્ષની ઉંમરમાં જન્નત જુબેર ને આ સીન કરવાનું કહેતા તેના પિતાએ આપ્યો એવો વળતો જવાબ….

સ્ટાન્ડર્ડ ટીન એક્ટ્રેસ જન્ન્ત ઝુબરે બેબી આર્ટિસ્ટ તરીકે 2010 માં ટેલી વર્લ્ડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *