Breaking News

માત્ર 10 ધોરણ સુધી ભણેલી ગીતા રબારી જીવે છે આવું આલીશાન અને વૈભવી જીવન,જુઓ તસવીરો

તમને જણાવી દઈએ કે ગુજરાતી ગાયિકા ગીતાબેન રબારી હાલમાં ખૂબ જ પ્રખ્યાત ગાયિકા છે અને તે રાત્રે ગુજરાતી ગીતોની દુનિયામાં ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ ગઈ છે, જે રોન શેર મા રે છે .. મિત્રો તમને જણાવે છે કે આજે આ લેખમાં આપણે જણાવી દઈએ કે તમે તેના વિશે. ગીતાબેન રબારીનું મહાન જીવન.

મિત્રો, હું તમને જણાવી દઈએ કે આખું ગુજરાત ગર્વ અનુભવી શકે છે કારણ કે હવે તેઓ હિન્દીની સાથે સાથે ગુજરાતી ગીતો પણ ગાવા લાગ્યા છે અને તેમનો પહેરવેશ પણ ખૂબ જ સારો છે અને તેમનો પહેરવેશ તેમની જાતિને ઓળખવાનો એકમાત્ર રસ્તો છે.

અને તેઓ કેટલાક પણ છે ભિન્ન. વાસ્તવિક. ગીતાબેન રબારી દિવસેને દિવસે વધી રહ્યા છે અને આગળ વધી રહ્યા છે. ગીતા રબારી જેણે માત્ર ગુજરાતના ગામોમાં જ નહીં, શહેરોમાં પણ પોતાના પ્રશંસકો બનાવ્યા છે.

માત્ર 10 વર્ષની ઉંમરે તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરનારી ગીતા રબારી આજે ગુજરાતની ટોચની ગાયિકાઓમાંની એક છે. ગીતા રબારીનો જન્મ 31 ડિસેમ્બર 1996 ના રોજ ગુજરાતના કચ્છ જિલ્લાના ટોપર ગામે થયો હતો. કચ્છી અને રાબરીનો અર્થ પણ સંસ્કૃતિમાં જબરદસ્ત રસ છે અને ગીતા બેનમાં કંઈક નવું કરવાની ઇચ્છા જન્મી છે.

તેમણે 10 વર્ષની ઉંમરે ગુજરાતી લોકગીતો ગાવાનું શરૂ કર્યું અને તેમના અવાજમાં એક જાદુ છે જે ખૂબ જ મધુર અને વખાણવા યોગ્ય છે. ગીતા રબારીની કારકિર્દી પાંચમી ધોરણથી શરૂ થઈ હતી. તેના અવાજના જાદુને લીધે, તેના જીવંત પ્રદર્શનની માંગ શરૂ થઈ. કચ્છ પંથકમાં વિકસિત થવું.

બસ પછી તમે માત્ર ગીતા બેન તરફ નજર નાખી? ગુજરાતના નરેન્દ્ર મોદીએ આ ગીતથી વખાણ કર્યા હતા અને ઇનામ રૂપે 250 રૂપિયા આપ્યા હતા અને ગીતા બેનને કહ્યું હતું કે તમે સારા ગામ છો.

આ રીતે ગીતા રબારી અનેક જીવંત પ્રસંગો રજૂ કરે છે. તેમના અવાજમાં લોક ગીતો, ડાયો, ભજન કીર્તન વગેરે જેવી ઘણી સીડીઓ રેકોર્ડ થઈ છે અને હવે તે આલ્બમ ગીતો રજૂ કરે છે. તેના બે ગીતો રોના શર્મો અને એકલો રબારી લોકપ્રિય થયા છે. આ વધુ વખત જોવા મળ્યું હતું. હાલમાં, તેઓ વૈભવી જીવન માણી રહ્યા છે.

મિત્રો, ગીતા બેન વિશે વાત કરે છે. ગીતાબેન રબારીનો જન્મ ગીતાબેનનો જન્મ 21 ડિસેમ્બર 19 ના રોજ કચ્છ જિલ્લાના અંજાર તાલુકાના ટોપર ગામે એક સામાન્ય પરિવારમાં થયો હતો.

ગીતાબેનનાં પિતાનું નામ કાનજીભાઇ રબારી અને માતાનું નામ વંજુબેન રબારી છે. ગીતાબેનને બે ભાઈઓ હતા પણ અમે તમને દુ toખ જણાવીએ છીએ કે તેમના ગીતાબેન તેમના સમય પહેલા હતા. રબ્રીની પહેલાની સ્થિતિ ઘણી ખરાબ હતી.

તેની માતા તેના ગામની આજુબાજુના ઘરોમાં જતો અને કચરો ધોઈને પોતાનું જીવન જીવતો. તેના પિતા તેના સામાનની સંભાળ રાખતા હતા. નાનપણથી જ રાબરીને ગીતો ગાવાનો ખૂબ શોખ હતો.

જીતાબેન રબારીએ પ્રાથમિક શિક્ષણ ધો. તેમણે પોતાના ટોપર ગામમાં 1 થી 8 સુધી અભ્યાસ કર્યો હતો. ગીતાબેન રબારી 5 માં ધોરણમાં હતી ત્યારથી જ ગાતી રહી છે. ગીતાબેને પ્રથમ વખત કોઈ શાળાના કાર્યક્રમથી ગાવાનું શરૂ કર્યું. તેણે ગાવાનું શરૂ કર્યું અને પછી ધીમે ધીમે સફળતા મળવાનું શરૂ કર્યું.

ગીતાબેન રબારી એક પ્રોગ્રામમાં એક ગીત માટે 50,000 રૂપિયા તેમજ જૂથ સાથેની કોઈ ઇવેન્ટ માટે 1 લાખ રૂપિયા લેતા હતા. વર્તમાન કાર્યક્રમ માટે ગીતાબેન રૂ .2 લાખથી વધુનો ચાર્જ લે છે.

ગીતાબેન કહે છે કે અહીં આવવા માટે મેં ખૂબ જ જહેમત ઉઠાવી છે. મને પહોંચવામાં ઘણા લોકોનો ટેકો મળ્યો છે. રાઘવ ડિજિટલ, મનુભાઇ રબારી, દિપક પુરોહિત, દિનેશભાઇ ભુભડિયા અને ધ્રુવ સોંદરગર જેમણે મને “એકલો રબારી”, “મા-તારા આશીર્વાદ” જેવા ગીતોમાં ટેકો આપ્યો હતો અને મોટાભાગનો ટેકો મળ્યો હતો.

મારા માતાપિતા જેમણે મને અહીં આવવા માટે ખૂબ મહેનત કરી છે. ગીતાબેન રબારીના પહેલા ગીત વિશે વાત કરતાં એકલો રબારીએ રોના વર્મા જેવા ગીતોમાં અભિનય કર્યો છે.

ગીતાબેન રબારીએ ગાયાં “મસ્તી માં મસ્તાની જી માં રે રેવાણી” અને “રોના શરમ રે” ગીતો અદ્ભુત છે. ખૂબ ગમ્યું. તેના ગીતો અને આલ્બમ્સ વિશે વાત કરતાં, તેણીએ “એકલો રબારી”, “મસ્તી મા મસ્તાની”, “રોના શેર મેઈન”, “મા-તારા આશિરવાડ” અને તેના સૌથી પ્રખ્યાત ગીત “રોના” સહિત ઘણા હિટ આલ્બમ્સ રજૂ કર્યા. આ સ્ટોકને 5 કરોડ લોકોએ જોયો છે.

ગીતાબેન રબારીએ કિંજલ દવે, ગમન સંથાલ, કીર્તિદાન ગhવી, જીગ્નેશ કવિરાજ, ઉસ્માન મીર અને બીજા ઘણા પ્રખ્યાત અનામી કલાકારો જેવા ગુજરાતભરના જાણીતા કલાકારો સાથે કામ કર્યું છે.

“રોના શેર મેં રે” અને “એકલો રબારી” જેવા ગીતા રબારીના ઘણા ગીતો. ગીતાબેન લોકોમાં ખૂબ પ્રખ્યાત છે. પોતાની મહેનત અને માતાના આશીર્વાદથી પોતાનું ઘર વધુ સારું બનાવનાર ગીતાબેન અગાઉ સ્વીફ્ટ કાર અને હવે તાજેતરમાં ઇનોવા કાર લઈ ચુક્યા છે.

ગીતાબેન કહે છે કે મારી માતા મારા નામથી ખુશ છે. મારે બે ભાઈઓ હતા, પણ હવે હું અને મારા માતા – પિતા મરી રહ્યા છીએ, અમે એક છીએ અને એક સરખા છીએ. જો કે, મારી મહેનતથી રબારી સમાજ અને સમગ્ર ગુજરાતમાં નામ રોશન થયું છે.

ગીતાબેને તેમના માતાપિતાને તેમના પુત્રોની ખોટની જાણ કરવા ક્યારેય આપી નથી. તેમના ભાઈ મહેશભાઇ રાબરીએ પણ આ મુદ્દે પહોંચવા માટે ખૂબ જ મહેનત કરી છે. અને આજે મહેશભાઇ ગીતાબેન રબ્રીના કાર્યક્રમમાંથી તમામ રેકોર્ડિંગ કામ કરે છે. મિત્રો, ગીતા બેનનું જીવન હવે ખૂબ જ સુંદર છે અને તે ખૂબ જ સંયમિત જીવન જીવી રહી છે.

About gujju

Check Also

ગોપાલ નમકીન ની કહાની:રાજકોટના બિપીનભાઈ પટેલની હિંમતને સલામ,શુન્યમાંથી કર્યું સર્જન,વર્ષે છે ૪૫૦ કરોડ નું ટર્નઓવર..

નાસ્તા ઉદ્યોગમાં ગોપાલ નમકિન્સનું નામ છે. 1994 માં બિપિનભાઇ હદવાની દ્વારા રાજકોટ શહેરમાં તેની સ્થાપના …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *