Breaking News

શનિવારે આ પાંચ રાશિના લોકોનો દિવસ રહેશે મુશ્કેલીમાં…

મેષ: બાકી રકમ વસૂલ કરવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. ધંધાકીય મુસાફરીથી અનુકૂળ લાભ થશે. પુનરાવર્તન કરવાની તક મળશે. વિવેકનો ઉપયોગ કરો. નિષ્ક્રિય વસ્તુઓ પર સમય બગાડો નહીં. રોકાણ શુભ રહેશે. નોકરી મળવાની સંભાવના. વેપારની ગતિ વધશે. લાભ વધશે. લાડ કરશો નહીં

વૃષભ: કોઈપણ લાંબી બિમારીથી સમસ્યાઓ .ભી થાય છે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. વ્યક્તિને ભારે મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નવી યોજના બનાવવામાં આવશે. પ્રક્રિયામાં સુધારો થશે. કોઈ ખાસ ક્ષેત્રમાં સામાજિક કાર્ય કરવાની ઇચ્છા. પ્રભાવનો ક્ષેત્ર વધશે. રોકાણ શુભ રહેશે.

મિથુન: ધર્મ પ્રત્યેની રુચિ વધશે. કોર્ટમાં કામ કરવામાં આવશે અને કોર્ટ પર અટવાશે. વેપાર સારો રહેશે. રોકાણ શુભ રહેશે. બીજાના કામમાં દખલ ન કરો. ઈજા અને માંદગી ટાળો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો દુષ્ટ લોકો દુ getખ પહોંચાડી શકે છે. લાભ વધશે. ખુશ રહેશે

કર્ક: વાતચીતમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. સ્પર્ધા ઓછી થશે. શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા રહેશે. વાહનો અને મશીનરીના ઉપયોગમાં બેદરકારી દાખવશો નહીં. કિંમતી ચીજો સલામત રાખો. એવું કંઈ પણ ન કરો કે જે તમને પાછો મળશે. જોખમ નહીં

સિંહ: કોર્ટ અને કોર્ટના બાકી કામો પૂર્ણ થશે. જીવનસાથીનો સહયોગ વ્યવસાય મૈત્રીપૂર્ણ રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. શેરબજારમાંથી લાભ થશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ નોકરીમાં ખુશ રહેશે. ભાગ્ય તમારી સાથે રહેશે બધા કામ પૂરા થશે. કોઈ ઉતાવળ નહીં.

કન્યા: નોકરીમાં વધારો અને બેરોજગારી દૂર થશે. આર્થિક પ્રગતિ માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. નોકરી પર અસર વધશે. શેરબજારમાં સમજદારીથી રોકાણ કરો. પૈસાથી ધન લાભ થશે. મુશ્કેલીથી દૂર રહો ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

તુલા: તમારે કોઈપણ કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. વ્યાપાર અનુકૂળ થશે. નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. લાભની તકો આવશે. વ્યસ્તતા દ્વારા આરોગ્ય બગડે છે. લાડ કરશો નહીં

વૃશ્ચિક: ધંધો સારો રહેશે. આવકમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. દુ Sadખદ સમાચાર શક્ય છે. વ્યર્થનો ધસારો રહેશે. તે કામ પર કોઈ ફરક પડતો નથી. બિનજરૂરી વિવાદ mayભા થઈ શકે છે. પ્રયત્ન કરવો પડશે. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો જાતે લેજો, બીજાને ભડકાવશો નહીં, ફાયદો થશે.

પૈસા: ઉતાવળમાં કોઈ કામ ન કરો. લાંબી માંદગીને કારણે સમસ્યાઓ આવી શકે છે. આવશ્યક વસ્તુ ગુમ થઈ શકે છે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. સિંગલ મેરેજથી લગ્નનો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. પ્રયત્નો સફળ થશે. રોકાણ શુભ રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. ધંધામાં લાભ થશે. લાડ કરશો નહીં

મકર: ચુકાદામાં ઉતાવળ કરવી નહીં. મૂંઝવણ થઈ શકે છે. સાવધાની રાખવી. તમે કંટાળો અને નબળાઇ અનુભવો છો. ધંધાકીય યાત્રા સફળ રહેશે. રોજગાર શોધવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. અનપેક્ષિત લાભ થઈ શકે છે. ધંધામાં અનુકૂળ લાભ થશે. લાડ કરશો નહીં

કુંભ: અણધારી ખર્ચ ઉભરાશે. લોન લેવી પડી શકે છે. મગજમાં દુખાવો થઈ શકે છે. ઘરની બહાર સહયોગ રહેશે. ભેટો અને ભેટો પ્રાપ્ત કરવાનું શક્ય છે. બેકારી દૂર થશે. અચાનક ક્યાંકથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. મોટી સમસ્યાથી મુક્તિ મળશે. રોકાણ અને રોજગારથી અનુકૂળ લાભ થશે.

મીન: આંખોને ઈજા અને રોગથી સુરક્ષિત કરો. મૂલ્યવાન ચીજો ખોવાઈ શકે છે. લાંબી બીમારી થઈ શકે છે. બીજા સાથે ઝઘડામાં ન આવો. કોઈની સાથે હળવાશથી હસવું નહીં. નકારાત્મકતા રહેશે. બિનજરૂરી ક્રોધ રહેશે. કચરો ઉપાડશે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. અજાણતાં તે સાંભળી શકાય છે. જોખમ નહીં

About gujju

Check Also

આ પાંચ ઉપાય બદલી દેશે તમારુ નસીબ, આજે જ અપનાવીને જુઓ..

કેટલાક લોકો રાત-દિવસ સખત મહેનત કરે છે, પરંતુ તેમના હાથથી કંઇપણ અનુભવાતું નથી અને વધુ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *