Breaking News

આ સિંગર મારતો હતો તેની પત્નીને માર, થઇ ધરપકડ…

પ્રખ્યાત ગાયક જગવિંદર સિંહ ધાલીવાલ ઉર્ફે જુગ્ગી ડી ના ચાહકો માટે ચોંકાવનારા સમાચાર છે. જુગ્ગી ડીની ગત મંગળવારે લંડનમાં ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. પોલીસે તેની બ્રિટિશ-ભારતીય પત્ની કિરણ સંધી દ્વારા નોંધાયેલી ફરિયાદના આધારે પોલીસે સિંગર સામે કાર્યવાહી કરી છે. તેની પત્નીએ જગ્ગી સામે ઘરેલું હિંસાનાં આક્ષેપો કર્યા હતા.

રિપોર્ટ અનુસાર, જગ્ગીની નજીકના એક સ્ત્રોતે માહિતી આપી હતી કે કિરણ થોડા સમયથી ખરાબ તબક્કામાંથી પસાર થઈ રહી હતી. રિપોર્ટમાં એવો દાવો પણ કરવામાં આવ્યો છે કે કિરણે લગ્નના 11 વર્ષ પછી અલગ થવાનું નક્કી કર્યું છે. કિરણ અને જુગ્ગી ત્રણ બાળકોના માતા-પિતા છે.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, જુગ્ગી તાજેતરમાં જ નવી દિલ્હીની ક્લિયર હોટલમાં રોકાયો હતો અને ડ્રગ્સ પણ લીધો હતો. તે પછી તેઓ તેમના લગ્નની 11 મી વર્ષગાંઠ પર પત્ની કિરણ સંધીને આશ્ચર્યજનક બનાવવા લંડન ગયા. જ્યારે સિંગર લંડન પહોંચ્યો ત્યારે તેની પત્નીએ વાતચીતમાં તેનો ફોન ચેક કર્યો અને કેટલાક ભયાનક સંદેશાઓ વાંચ્યા પછી બંને વચ્ચે ઝઘડો થયો. બંને વચ્ચે લડત એટલી હદે વધી ગઈ કે જુગ્ગીએ તેની પત્નીને માર મારવાનું શરૂ કરી દીધું. પત્ની કિરણે પાછળથી મદદ માટે લંડન પોલીસને બોલાવી હતી. ઘરેલુ હિંસાના આરોપસર પોલીસે સિંગરની ધરપકડ કરી

 

સમાચારો અનુસાર કિરણે જુગ્ગીના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી બે સ્ક્રીનશોટ પોસ્ટ કર્યા હતા. તેમાંથી એકનું નામ ‘ગુરુ ભારત’ હતું અને બંને મુંબઇ-દિલ્હીમાં ડ્રગ્સ લેવાની અને એસ્કોર્ટ ભાડે લેવાની વાત કરી રહ્યા હતા. જો કે હવે આ પોસ્ટ જુગ્ગીના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી હટાવી દેવામાં આવી છે. બીજી તરફ, ગાયકે હવે તેની ઇન્સ્ટા સ્ટોરીમાં આ સમગ્ર મામલે એક પોસ્ટ શેર કરી છે, જેમાં તેણે ગુરુ રંધાવા અને નવજોત સિંહ વિશે કહ્યું છે કે તે બંને મારી ભૂલોમાં સામેલ નથી.

તમને જણાવી દઈએ કે બે દિવસ પહેલા, મંગળવારે, જુગ્ગીએ તેમના જન્મદિવસ પર પત્નીને વિશેષ શુભેચ્છા સંદેશ મોકલ્યો હતો અને તેમના લગ્નની ઘણી તસવીરો પણ શેર કરી હતી. તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું- અમે 11 વર્ષ માટે સાથે છીએ, અમારા 3 સુંદર બાળકો છે. હું તેમને ખૂબ પ્રેમ કરું છું કે તમે એક અદ્ભુત વ્યક્તિ તેમજ એક અદ્ભુત પત્ની, માતા અને મારો શ્રેષ્ઠ મિત્ર છો. મારા જીવનને ખૂબ સુંદર બનાવવા બદલ આભાર.

About gujju

Check Also

વધારે સ્ટાઈલિશ કપડાં પહેરવું આલિયાને ભારે પડ્યું,ક્યાંક દેખાયા હિપ્સ તો ક્યાંક ખાનગી….

બોલીવુડની બબલી ગર્લ તરીકે જાણીતી આલિયા ભટ્ટ કોઈ ને કોઈ કારણસર ચર્ચામાં રહે છે. આલિયા …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *