Breaking News

દિનેશ કાર્તિકની સગર્ભા પત્ની પર આવ્યું હતું મુરલી વિજયનું દિલ, આવી રીતે છેતર્યા દિનેશ કાર્તિકને…

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમનો વિકેટકીપર અને બેટ્સમેન દિનેશ કાર્તિકનું ખૂબ ખરાબ નસીબ છે જો એમ કહેવામાં આવે તો કંઈ ખોટું નહીં. ધોની પહેલા કાર્તિકે વિકેટકીપર બેટ્સમેન તરીકે ભારતીય ટીમમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. ધોનીના આગમન પછી, તેની પાસે કુશળતા હોવા છતાં પણ રાહ જોઈને કંઇ મળ્યું નહીં.

ધોનીને કેપ્ટન બનાવવામાં આવ્યા બાદ જે બાકી હતું તે પણ પુરૂ થઈ ગયું. તે ભારતીય ટીમ માટે માત્ર જરૂરી જ રહ્યો. દિનેશ કાર્તિક આ મુશ્કેલીથી પોતાને દૂર કરી શકે તે પહેલાં, તે તેના શ્રેષ્ઠ મિત્ર અને પત્ની દ્વારા છેતરાઈ ગયો. આજે અમે તમને ફક્ત દિનેશ કાર્તિકની જિંદગી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. દિનેશનો જન્મ 1 જૂન 1985 ના રોજ ચેન્નઇમાં થયો હતો.

દિનેશે તેની ક્રિકેટ કારકિર્દીની શરૂઆત 5 સપ્ટેમ્બર 2004 ના રોજ લોર્ડ્સના મેદાનથી ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ સાથે કરી હતી. તમિળનાડુ તરફથી રમનારા દિનેશ કાર્તિકની કારકિર્દી આંતરરાષ્ટ્રીય કક્ષાએ ક્યારેય બુલંદિયાને પ્રાપ્ત કરી શકી ન હતી. આ બધાની વચ્ચે તેની પત્ની નિકિતાએ પણ તેમની સાથે દગો કર્યો હતો.

આ વિકેટકીપર બેટ્સમેને વર્ષ 2007 માં નિકિતા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. પરંતુ લગ્નના લગભગ 6 વર્ષ બાદ 2012 માં બંનેના છૂટાછેડા થઈ ગયા. આની પાછળનું કારણ દિનેશનો બેસ્ટ ફ્રેન્ડ મુરલી વિજય હતો.

મુરલી વિજય અને દિનેશ તમિળનાડુથી સાથે રમતા હતા. તેથી જ બંને ખૂબ સારા મિત્રો પણ હતા. તે દરમિયાન મુરલી વિજય અને નિકિતાનું અફેર શરૂ થયું. આ સમાચાર મળ્યા બાદ દિનેશ અંદરથી તૂટી ગયો.

આ અંગેની જાણ થતાં દિનેશે તેની પત્નીને છૂટાછેડા આપી દીધા હતા. એવું કહેવામાં આવે છે કે જ્યારે તેણે પત્નીને છૂટાછેડા આપ્યા હતા ત્યારે તે ગર્ભવતી હતી.

તે પછી, નિકિતાએ છૂટાછેડા લીધા પછી તે જ વર્ષે મુરલી વિજય સાથે લગ્ન કર્યા. બંનેને નવીન મુરલી વિજય નામનો એક પુત્ર છે. તે દરમિયાન દિનેશ ઘણાં તાણમાં દોડી રહ્યો હતો. આ સમય દરમિયાન, સ્ક્વોશ ખેલાડી દીપિકા પલ્લિકલ તેના જીવનમાં પ્રવેશ કર્યો.

દીપિકા પલ્લિકલે દિનેશ સાથે માત્ર લગ્ન કર્યા જ નહીં પરંતુ તેના જીવન અને રમત બંનેમાં સકારાત્મક પરિવર્તન લાવી. દીપિકા પીએસએ મહિલા રેન્કિંગમાં પ્રથમ 10 માં પહોંચનારી પ્રથમ ભારતીય છે.

દીપિકાએ તેની કારકિર્દીમાં 7 ડબ્લ્યુએસએ ટાઇટલ જીત્યા છે. દિનેશ અને દીપિકાએ હિન્દુ અને ખ્રિસ્તી બંને રિવાજો સાથે લગ્ન કર્યા. લગ્ન બાદ દિનેશનું ભાગ્ય બદલાઈ ગયું હતું.

વર્ષ 2018 માં નિદાહસ ટ્રોફીની ફાઇનલમાં તેણે છેલ્લી બોલ પર સિક્સર ફટકારીને અજાયબીઓ આપી હતી. આજે દિનેશ કાર્તિક તેની પત્ની દીપિકા સાથે ખૂબ ખુશ જીવન જીવી રહ્યા છે. તે તાજેતરના આઈપીએલમાં કોલકાતા નાઈટ રાઇડર્સ વતી રમતા જોઇ શકાય છે.

About gujju

Check Also

IPLમાં સારું પ્રદર્શન કર્યું તો વર્લ્ડ કપમાં જગ્યા નક્કી: ટી નટરાજન

જમણા હાથનો ઝડપી બોલર ટી નટરાજન હજી પણ તેની ઈજાથી સ્વસ્થ થઈ રહ્યો છે. તેને …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *