Saturday , September 18 2021
Breaking News

7 એકરના આલીશાન ફાર્મહાઉસમાં રહે છે મહેન્દ્રસિંહ ધોની, જુઓ તસવીરો…

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના પૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્રસિંહ ધોની વિશ્વના સૌથી મહાન ખેલાડીઓમાંથી એક છે. ધોની, ક્રિકેટ જગતના સૌથી સફળ કેપ્ટન છે, તેણે સતત ઘણાં વર્ષોથી ભારતીય ક્રિકેટ ટીમનું નેતૃત્વ કર્યું છે અને ભારતને ટી -20 થી વનડે વર્લ્ડ કપ તરફ દોરી ગયા છે.

સચિન તેંડુલકર પછી, જો કોઈ ક્રિકેટરને ચાહકોનો અપાર પ્રેમ મળ્યો છે, તો તે મહેન્દ્રસિંહ ધોની છે. ભલે ધોનીએ હવે ક્રિકેટને અલવિદા કહી દીધું છે, પરંતુ તે હજી પણ ચાહકોમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય છે, પણ તે જેટલા ક્રિકેટમાં પ્રખ્યાત છે એટલા જ તે તેમની જીવનશૈલી માટે જાણીતા છે.

કેપ્ટન કૂલ તરીકે જાણીતા, ધોની પણ ખૂબ જ મસ્ત શૈલીમાં પોતાનું જીવન જીવવાનું પસંદ કરે છે. માહી સ્વભાવથી એટલા જ ઠંડા છે જેટલું તેમનું ઘર પણ સરસ છે. ધોની તેની પત્ની સાક્ષી અને પુત્રી જીવા સાથે રાંચીના તેમના ફોર્મ હાઉસમાં રહે છે. આ ફોર્મ હાઉસ એકદમ વૈભવી અને બધી સુવિધાઓથી સજ્જ છે.

માહી તેના પરિવાર સાથે રહે છે તે ઘર કૈલાસપતિ છે. તે ફાર્મહાઉમાં બહારથી કોઈ મહેલથી ઓછું લાગતું નથી. અંદરથી જેટલું સુંદર છે એટલું જ બહારથી પણ સુંદર છે. એકંદરે, જો આ ઘરને મહેલ કહેવામાં આવે તો તે ખોટું નહીં કહેવાય.

રાંચીના રીંગ રોડ સ્થિત ધોનીનું ઘર 7 એકરમાં ફેલાયેલું છે. તે જાણીતું છે કે 2017 માં, ધોની આ લક્ઝરી ફોર્મ હાઉસ તરફ સ્થાનાંતરિત થયા છે.

ધોનીએ આ ઘર તેની જરૂરિયાત અને પસંદગી પ્રમાણે બનાવ્યું છે. માહી અને તેની પત્ની સાક્ષીએ આ ઘરમાં એક એક વસ્તુ પસંદ કરીને રાખી છે.

માહીના ઘરના ઓરડામાં વિશાળ ઝુમ્મર, આરામદાયક સોફા, મોંઘા કાર્પેટ અને લક્ઝરી આર્ટ પીસ ભવ્યતાની ભવ્યતાથી રાખવામાં આવ્યા છે. જે પણ આ જોશે તેને એકવાર ચોક્કસ આશ્ચર્ય થશે. અહીં સ્થાપિત વિવિધ રંગોના સોફા આ હોલની સુંદરતાને બમણી કરી દે છે. એક બાજુ, જ્યાં બ્રાઉન કલરનો પલંગ છે, બીજી બાજુ નારંગી રંગના કાચ પણ છે.

મહેન્દ્ર સિંહ ધોની પણ તેના હોસ્ટિંગ માટે ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે. તેઓએ હોસ્ટિંગ માટે કિંગ સાઇઝનું ડાઇનિંગ ટેબલ તેમના ઘરે રાખ્યું છે. સફેદ આરસની ટોચની સાથે આ ડાઇનિંગ ટેબલની ખુરશીઓ ખૂબ સ્ટાઇલિશ છે અને ઘણા અતિથિઓ અહીં બેસીને સાથે રાત્રિભોજન કરી શકે છે.

માહીનું આખું ઘર ચારે બાજુથી સુંદર બગીચાથી ઘેરાયેલું છે. જ્યાં સુધી ઘરમાં નજર પડે ત્યાં સુધી પ્રકૃતિની હરિયાળી જોવા મળે છે. ફાર્મ હાઉસ શ્રેષ્ઠ જાતોના ફળો અને ફૂલોના છોડથી ભરેલું છે, જે ફાર્મહાઉસની સુંદરતામાં વધારો કરે છે.

ધોનીએ તેના સુંદર બગીચામાં, આરામ કરવા માટે કેટલાક લક્ઝરી સોફા સ્થાપિત કર્યા છે, જે ખૂબ સુંદર અને દેખાવમાં જુદા લાગે છે. જીવા ઘણીવાર આ પલંગમાં મસ્તી કરતી જોવા મળે છે.

આ સિવાય માહીએ વિવિધ રમતો માટે કૈલાસપતિ અને ઇન્ડોર સ્ટેડિયમમાં સ્વિમિંગ પુલ, જીમ પણ બનાવ્યાં છે, જ્યાં માહી મોટે ભાગે રમત રમતા જોવા મળે છે.

આ સિવાય માહી ઘણીવાર તેના ફાર્મહાઉસમાં શ્વાન સાથે મસ્તી કરતા જોવા મળે છે.

ધોનીના ઘરનો સૌથી મહત્વનો ભાગ પાર્કિંગ વિસ્તાર છે. અહીં ધોનીએ તેની પસંદની બાઇક્સ સજાવટ કરી છે. આ માટે ધોનીએ ગ્લાસ હોલ બનાવ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે ધોનીને બાઇક અને વાહનોનો ખૂબ શોખ છે.

About gujju

Check Also

ઈંગલેન્ડના ત્રણ ઘાતક ખેલાડીઓએ આઇપીએલમાંથી પોતાના નામ પરત ખેંચ્યા…

ભારત અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચેની માન્ચેસ્ટર ટેસ્ટ રદ થવાથી IPL-2021 ના ​​બીજા તબક્કાને અસર થઈ છે. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *