Breaking News

સુરેશ રૈના સાથે લગ્ન નહોતી કરવા માંગતી પ્રિયંકા, પછી આવી રીતે થયા હતા રાજી…

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના ભૂતપૂર્વ ઓલરાઉન્ડર સુરેશ રૈના વિશે કોને ખબર નહીં હોય. જ્યારે પણ તેઓ બેટિંગ માટે મેદાન પર ઉતરે છે ત્યારે સારા બોલરો પણ તેમના છગ્ગાથી ડરતા હોય છે. રૈના એક મહાન બેટ્સમેન જ નહીં પરંતુ એક મહાન ફિલ્ડર પણ છે. રૈનાએ આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટને અલવિદા કહી દીધી છે.

‘મિસ્ટર આઈપીએલ’ તરીકે વૈશ્વિક સ્તરે જાણીતા સુરેશ રૈનાએ મેદાનમાં માત્ર શ્રેષ્ઠ ઇનિંગ્સ જ રમી નથી, પરંતુ તેની લવ લાઈફની ઇનિંગ્સ પણ ખૂબ જ તેજસ્વી રીતે રમી છે. તેમને ઘણા પહેલા હાસ્ય કલાકાર કપિલ શર્માના શો ધ કપિલ શર્મા શોમાં આ અંગે ખુલાસો કર્યો હતો. રૈના તેની પત્ની પ્રિયંકા સાથે શોમાં પહોંચ્યા હતા. તેથી, તેમણે તેમની પ્રેમ જીવનમાં આવતી મુશ્કેલીઓ અને તેના ઘરના પરિવાર સાથે સંબંધિત ઘણી વાર્તાઓ શેર કરી હતી.

તમને જણાવી દઈએ કે કપિલ શર્માનો આ શો 31 ઓક્ટોબરના રોજ સોની ટીવી પર પ્રસારિત થયો હતો. જો કે, અગાઉ સોની ટીવીએ તેના પ્રીમિયર ઇન્સ્ટા એકાઉન્ટથી આ શોનું એક ટીઝર બહાર પાડ્યું હતું અને કેપ્શનમાં લખ્યું હતું કે, હવે હાસ્ય પર કોઈ અટકશે નહીં, જ્યારે ભારતના સુપરસ્ટાર ક્રિકેટર સુરેશ રૈના અને પ્રિયંકા રૈના હાસ્યનો પ્રહાર કરશે.

જાણો રૈના અને પ્રિયંકાના લગ્ન કેવી રીતે થયા…
શોમાં કપિલ શર્માએ આ કપલના અંગત જીવનને લગતા કેટલાક પ્રશ્નો પણ પૂછ્યા હતા. તેણે પૂછ્યું કે તમારા બંનેના લગ્ન કેવી રીતે થયા? પહેલા કોણે પ્રસ્તાવ મૂક્યો? આ સવાલના જવાબમાં સુરેશે કહ્યું કે ‘મેં પ્રિયંકા સાથે લગ્ન કરવા માટે ખૂબ જ સંઘર્ષ કર્યો છે. રૈના કહે છે કે પ્રિયંકા મારા કોચની પુત્રી હતી અને જ્યારે હું પ્રિયંકાના લગ્નના પ્રસ્તાવ સાથે મારા કોચ પાસે ગયો ત્યારે તેઓ સહેલાઇથી સહમત થઈ ગયા, પરંતુ પ્રિયંકાએ મારો પ્રસ્તાવ નકારી કાઢ્યો. પ્રિયંકાએ કહ્યું હતું કે હું કોઈને મળ્યા વિના મારા જીવનમાં આટલો મોટા નિર્ણય માટે સહમત થઈ શકતી નથી.

રૈના કહે છે કે તે દરમિયાન હું ટીમ સાથે ઓસ્ટ્રેલિયાની મુલાકાતે આવ્યો હતો અને પ્રિયંકા યુકેમાં હતી. તેણે કહ્યું કે મેં પ્રિયંકા સાથેની મુલાકાત માટે બ્રિટનમાં 45 કલાકની મુસાફરી કરી હતી, પરંતુ તે 45 કલાક ખૂબ જ રોમાંચક અને મારા જીવનની સૌથી સુંદર ક્ષણોમાંથી એક હતા. કારણ કે બ્રિટન જતા સમયે મને પ્રેમ હતો અને હું પાછો ફર્યો ત્યારે તેને મળીને આનંદ થયો.

સુરેશ રૈના કહે છે કે પ્રિયંકા સાથેની તેની મિત્રતા નાનપણથી જ છે, બંનેના પરિવારજનો એકબીજાને ઘણા સમયથી જાણતા હતા અને તેઓ સતત આવતા-જતા હતા. રૈનાએ કહ્યું કે કોઈ કારણોસર પ્રિયંકાના પરિવારજનો પંજાબ શિફ્ટ થઈ ગયા અને અમારું જોડાણ સંપૂર્ણ ખોવાઈ ગયું. જ્યારે બંનેએ બ્રિટનમાં તેમની બેઠક દરમિયાન એકબીજા સાથે લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું, ત્યારે પરિવારના સભ્યોએ તેમાં કોઈ પણ જાતની હિચકી મૂકી નહીં. આ પછી, 2015 માં, બંનેએ એક બીજા સાથે લગ્ન કર્યા.

રૈના અને પ્રિયંકા બે બાળકોના માતા-પિતા છે…
આ દંપતીને બે બાળકો છે. જેમાંથી એક પુત્રી ગ્રેસિયા અને બીજો પુત્ર રિયો છે. તમને જણાવી દઈએ કે રૈના તેના પરિવારને ખૂબ ચાહે છે, આ જ કારણે તે ઘણીવાર સોશ્યલ મીડિયા પર પત્ની અને બાળકો સાથેની તસવીરો શેર કરતા રહે છે. એટલું જ નહીં સુરેશે તેના બાળકો અને તેની પત્ની પ્રિયંકાના નામ સાથે તેના હાથ પર કાયમી ટેટૂ કરાવ્યું છે. આ બતાવે છે કે રૈનાને તેના પરિવાર સાથે કેટલો ઊંડો પ્રેમ છે.

About gujju

Check Also

ઈંગલેન્ડના ત્રણ ઘાતક ખેલાડીઓએ આઇપીએલમાંથી પોતાના નામ પરત ખેંચ્યા…

ભારત અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચેની માન્ચેસ્ટર ટેસ્ટ રદ થવાથી IPL-2021 ના ​​બીજા તબક્કાને અસર થઈ છે. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *