Breaking News

પાણીની જગ્યાએ નદીમાં વહેવા લાગ્યું દૂધ તો લોકો ડોલ લઈને લેવા આવ્યા,પછી થયું

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે પહેલા લોકો કહેતા હતા કે અગાઉ આ દેશમાં દૂધની નદીઓ વહેતી હતી. પરંતુ ત્યાં કેટલું સત્ય હતું તે કોઈને ખબર નથી. આજકાલ આવી વાતો પર વિશ્વાસ કરવો ખૂબ મુશ્કેલ છે. અમે જઈ રહ્યા છીએ વિશે કહો

એવું કહેવામાં આવે છે કે બ્રિટનના વેલ્સમાં કંઈક એવું બન્યું કે દૂધ અચાનક એક નદીમાં દેખાયો. લોકો આ જોઈને ખૂબ જ આશ્ચર્યચકિત થયા. તેનો રિપોર્ટ અને તેના કેટલાક વીડિયો હાલમાં સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. ચાલો હું તમને આની પાછળનું કારણ જણાવું છું.

સામાન્ય રીતે, ડાલિસ નદીનું પાણી અચાનક સફેદ થઈ ગયું છે. નદીમાં પાણીને બદલે દૂધ વહેવા લાગ્યું. જ્યારે લોકો તેને દૂધની નદી કહેવા લાગ્યા. અને લોકોએ વીડિયો ડાઉનલોડ કરીને તેને સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરવાનું શરૂ કર્યું. એક ઘટનામાં. નદી નજીક, દૂધ ભરેલી ટ્રક પલટી ખાઈ ગઈ હતી.

દૂધથી ભરેલી ટ્રક પલટી ખાઈ ગઈ હતી, જેના કારણે ટેન્કરના તમામ દૂધ નદીમાં વહી જતા નદી સફેદ થઈ હતી. નેચરલ રિસોર્સિસ વેલ્સએ દૂધની ગુણવત્તા વિશે કંઇ કહ્યું નથી. જો કે, આને કારણે જ નદીનું પાણી સફેદ થઈ ગયું હતું. આવી સ્થિતિમાં લોકોને પાછળથી ખબર પડી કે નદીનું પાણી કેમ સફેદ થાય છે.

પહેલા તો આ નદીનું પાણી જોઇને સૌ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. જ્યારે એવું પણ કહેવામાં આવે છે કે કેટલાક લોકો ડોલ અને વાસણો લઈને ઘરેથી ભાગ્યા હતા અને દૂધ ભરવાનું શરૂ કરી દીધું હતું.

About gujju

Check Also

ઓક્સિજન નું કમીને દૂર કરવા માટે ખુબજ તાકતવર છે પીપલના પાન, જાણો તેના ચમત્કારી ગુણ વિશે

કોરોનાવાયરસને રોકવા માટે દેશભરમાં રસીકરણ ચાલુ છે, પરંતુ હવે ઓક્સિજનની અછત એ હોસ્પિટલોના મોટાભાગના દર્દીઓ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *