Breaking News

વેક્સિન નીતિ નોટબંધી જેવી જ લોકો લાઈનોમાં જ ઊભા…

કોંગ્રેસ નેતા રાહુલ ગાંધીએ કેન્દ્ર સરકારની રસીકરણ નીતિની ટીકા કરતા કહ્યું હતું કે કેન્દ્ર સરકારની રસીકરણ નીતિ નોટબંધી જેવી જ છે. આ ડિમોનેટાઇઝેશનની સ્થિતિ સિવાય બીજું કશું નથી. સરકારની રસી નીતિનો લાભ ફક્ત ઉદ્યોગો અને વેપારીઓને મળશે. જ્યારે સામાન્ય માણસને નુકસાન કરવાનો વારો આવે ત્યારે ઉદ્યોગપતિઓ ખીલી ઉઠશે.

કોંગ્રેસે રસી નીતિને ભેદભાવપૂર્ણ અને અસંગત ગણાવી હતી. રાહુલે સરકારની રસી નીતિની સાથે નોટબંધીની તુલના કરી. આમાં સામાન્ય માણસ લાઇનમાં ઉભો રહેશે અને મોટા વેપારીઓને ફાયદો થશે. સામાન્ય માણસની સંપત્તિને નુકસાન થશે, તેના સ્વાસ્થ્ય અને જીવનને નુકસાન થશે. સરકારે 14 એપ્રિલે હળવા રસી નીતિની ઘોષણા કરી, જેમાં એવી રસી આપવામાં આવી હતી કે આ રસી 18 વર્ષથી વધુ ઉંમરના લોકોને આપવામાં આવે.

વડા પ્રધાને કહ્યું લોકોના જીવ કેવી રીતે બચાવવા: પ્રિયંકા ગાંધી

કોંગ્રેસ નેતા પ્રિયંકા ગાંધીએ કેન્દ્ર પર કોરોના સામે લડવામાં નિષ્ફળ હોવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો. તેમણે કહ્યું કે પીએમ મોદીએ લોકોને જણાવવું જોઈએ કે તેઓ લોકોના જીવન કેવી રીતે બચાવશે. દેશમાં રસીઓની સાથે સાથે ક્સિજન અને રોગનિવારક ઇંજેક્શનની પણ ભારે અછત છે. આ વ્યૂહરચનાનો અમલ થવો જોઈએ જેમાં જણાવવામાં આવ્યું કે તેઓ લોકોના જીવનને કેવી રીતે બચાવશે. પ્રિયંકા ગાંધીએ કહ્યું કે ભૂતપૂર્વ વડા પ્રધાન મનમોહન સિંહ જ્યારે સૂચવે ત્યારે સાંભળવું જોઈએ. કોરોના જેવા રોગચાળામાં સરકારે લોકોને વિશ્વાસમાં લેવો જ જોઇએ.

About gujju

Check Also

જે બાળકને હું ટ્યુશન ભણાવું છું તેના પપ્પા બહુ ગમે છે, તો શું એની ઉપર ચડીને સુખ માણું?

આજના યુવાનો કઈ દિશામાં જઈ રહ્યા છે, કહી શકાય તેમ નથી. તમે આજે આવા ઘણા …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *