Breaking News

કેવી રીતે અભિનેત્રીએ કેન્દ્ર સરકાર પર સાધ્યું નિશાન…

કોરોના વાયરસના કેસો વધી રહ્યા છે. જેના કારણે પરિસ્થિતિ એટલી ખરાબ બની રહી છે. જેને સંભાળવું મુશ્કેલ થઈ ગયું છે. સામાન્ય લોકોની સાથે સ્ટાર્સ પણ તેનો શિકાર બની રહ્યા છે. દરમિયાન રિચા ચડ્ડાએ ટ્વીટ કરીને સરકાર પર નિશાન સાધ્યું છે.

રિચા ચડ્ડાએ કહ્યું- જેમ તમે કંઈ પણ બોલી શકો- જેમ કે આપણી પાસે 20 સ્માર્ટ સિટીઝ છે, આપણે એક મહાસત્તા બનીશું, આપણી પાસે 5 ટ્રિલિયન ઇકોનોમી અને નોકરી હશે! તમે જે ઇચ્છો તે કહી શકો છો કારણ કે તે સાચું નથી. સત્ય એ છે કે કબ્રસ્તાનમાં લાકડાનું સિલિન્ડર, દવાઓ, પલંગ, રસી અને લાકડા સળગાવવા માટે આપણી પાસે નથી. રિચાનું આ ટ્વિટ લિક ફેન્સને ખૂબ પસંદ આવી રહ્યું છે.

તમે કંઈ પણ કહી શકો છો- જેમ કે અમારી પાસે 20 સ્માર્ટ સિટીઝ છે, આપણે મહાસત્તા બનીશું, આપણી પાસે 5 ટ્રિલિયન અર્થતંત્ર અને નોકરી હશે!
તમે જે ઇચ્છો છો તે કહો છો, કારણ કે તે સાચું નથી.
સત્ય એ છે કે – આપણી પાસે સ્મશાન માટે ઓક્સિજન સિલિન્ડર, પલંગ, દવાઓ, રસીઓ અને લાકડા નથી.

 

કૃપા કરી કહો કે કોરોનાનો પ્રકોપ વધી રહ્યો છે. હોસ્પિટલોમાં પલંગ, ઓક્સિજન સિલિન્ડર, દવાઓ અને રસીનો અભાવ છે. તાજેતરમાં, રસીના ભાવની પણ જાહેરાત કરવામાં આવી છે. જેના કારણે સામાન્ય લોકો અને તારાઓ પણ ખૂબ નારાજ છે અને સરકારને નિશાન બનાવી રહ્યા છે.

About gujju

Check Also

બોલિવૂડના ખૂબ જ સમૃદ્ધ અભિનેતા છે અજય દેવગન, ખાનગી જેટથી લઈને વિદેશમાં લક્ઝુરિયસ ઘરના છે માલિક…

અજય દેવગનને બોલિવૂડના ‘સિંઘમ’ કહેવામાં આવે છે. 1991 માં રિલીઝ થયેલી તેની પહેલી ફિલ્મ ફૂલ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *