Breaking News

કોરોનાથી કૉંગ્રેસ નેતાનું નિધન, સીતારામ યેચુરીના યુવાન દીકરાનું પણ મોત….

દિલ્હીના કોરોનાથી મૃત્યુઆંક વધી રહ્યો છે. હવે દિલ્હી કોંગ્રેસના વરિષ્ઠ નેતા અને પૂર્વ મંત્રી અશોકકુમાર વાલિયા (એકે વાલિયા) પણ મેદાનમાં આવી ગયા છે. 72 વર્ષની ઉંમરે એ.કે. રાત્રે દો half વાગ્યે વાલિયાનું દિલ્હીની એપોલો હોસ્પિટલમાં નિધન થયું હતું. તેઓ છેલ્લા ત્રણ દિવસથી કોરોના સામે લડી રહ્યા હતા.

દિલ્હી કોંગ્રેસ અધ્યક્ષ અનિલ કુમારે ટ્વીટ કર્યું: 22-04-2021 ના ​​રોજ અશોકકુમાર વાલિયાજીનું કોરોના રોગને કારણે ઇન્દ્રપ્રસ્થ એપોલો હોસ્પિટલમાં નિધન થયું.

ખૂબ દુ sadખની વાત છે કે મારે જાણ કરવાની છે કે મેં આજે સવારે મારા મોટા પુત્ર આશિષ યેચુરીને કોવિડ -19 માં ગુમાવ્યો છે. હું તે બધા લોકોનો આભાર માનું છું કે જેમણે અમને આશા આપી હતી અને જેમણે તેની સારવાર કરી હતી – ડ doctorsકટરો, નર્સો, સરહદ આરોગ્ય કર્મચારીઓ, સ્વચ્છતા કાર્યકરો અને અસંખ્ય અન્ય જેઓ અમારી બાજુમાં છે.

આશિષ આશરે 30 વર્ષનો હતો. સીતારામ યેચુરીએ ટ્વીટ કર્યું, “કોવિડને કારણે મેં આજે સવારે મારા મોટા દીકરા આશિષ યેચુરીને ગુમાવ્યો. હું આશા રાખું છું અને જેમણે તેમની સારવાર કરી છે તે બધાને હું આભારી છું.” કોરોનાથી મૃત્યુઆંક 249 દર્દીઓમાં વધી ગયો છે.

About gujju

Check Also

ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર થઈ ગયેલા વિજય શંકરે દુઃખ સાથે કહ્યું – હું પણ કાલિસ અને વોટસન જેવો બની શકું છું…

બે વર્ષ પહેલા, વિજય શંકરની ઇંગ્લેન્ડમાં 2019 વર્લ્ડ કપ માટે ભારતીય ટીમમાં પસંદગી થઈ હતી. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *