Breaking News

5 મહિનાની ગર્ભવતી DSP શિલ્પા સાહુનો ભર તડકામાં ડ્યુટી કરતો વીડિયો વાઈરલ…

છત્તીસગ .ના ડિરેક્ટર જનરલ ઓફ પોલીસ ડી.એમ. અવસ્થીએ ફરજ પરની સગર્ભા ડીએસપી શિલ્પા સાહુનો એક વીડિયો તેના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર પોસ્ટ કર્યો છે.

આ વીડિયો પોસ્ટ થયા બાદથી સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.
શિલ્પાએ નક્સલ ઓપરેશનમાં પણ સારું પ્રદર્શન કર્યું છે, સોશિયલ મીડિયા પર લોકોને લોકડાઉનને અનુસરવાની અપીલ કરી હતી.
છત્તીસગ inના દાંતીવાડાની 5 મહિનાની ગર્ભવતી ડીએસપી શિલ્પા સાહુનો વીડિયો હાલમાં વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

રોગચાળા દરમિયાન ગર્ભવતી હોવા છતાં, શિલ્પા ઉનાળામાં તેની ફરજ બજાવવાને બદલે હાથમાં લાકડી વહન કરે છે. તે લોકોને કોવિડ -19 માર્ગદર્શિકાનું પાલન કરવાનું કહેતા જોવા મળે છે. સોશિયલ મીડિયા પર મહિલા ડીએસપીની પ્રશંસા કરવામાં આવી રહી છે.

છત્તીસગ .ના પોલીસ મહાનિર્દેશક ડી.એમ. અવસ્થીએ સગર્ભા ડીએસપી શિલ્પા સાહુનો એક વીડિયો તેના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર પોસ્ટ કર્યો છે. તેમણે લખ્યું કે, “આ સમયે શિલ્પા પણ ફરજ પર છે.” તેણે નક્સલ ઓપરેશનમાં પણ સારું પ્રદર્શન કર્યું છે. તેને શિલ્પા પર ગર્વ છે. વીડિયોમાં શિલ્પા ફરજ પરના માસ્ક અને તેના હાથમાં શેરડી બતાવે છે.

અગાઉ શિલ્પાએ પોતાના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર લોકોને રોગચાળાથી બચાવવા અપીલ કરી હતી, એમ કહીને પોલીસ કોરોનાની બીજી તરંગથી લોકોને બચાવવા પ્રયાસ કરી રહી છે. તમે એક જવાબદાર નાગરિકની ભૂમિકા પણ ભજવશો અને લોકડાઉન દરમિયાન ઘરે સુરક્ષિત રહેશો. કેટલાક યુઝર્સે સોશિયલ મીડિયા પર તેની પ્રશંસા કરી હતી. આથી ટ્રોલ્સે તેમને ઘરે જ રહેવાની સલાહ આપી.

About gujju

Check Also

ગોપાલ નમકીન ની કહાની:રાજકોટના બિપીનભાઈ પટેલની હિંમતને સલામ,શુન્યમાંથી કર્યું સર્જન,વર્ષે છે ૪૫૦ કરોડ નું ટર્નઓવર..

નાસ્તા ઉદ્યોગમાં ગોપાલ નમકિન્સનું નામ છે. 1994 માં બિપિનભાઇ હદવાની દ્વારા રાજકોટ શહેરમાં તેની સ્થાપના …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *