Breaking News

ભારતમાં 3 લાખ કેસ આવ્યાં અને વેક્સિનને લઈ કંગનાએ એવી વાત કરી કે લોકોએ…

અભિનેત્રી કંગના રાનાઉત તેના અપમાનજનક નિવેદનોને કારણે દરેક બીજા દિવસે ચર્ચામાં રહે છે. કંગના ફરી એકવાર તેના નિવેદન માટે આગની લપેટમાં આવી ગઈ છે. આ વખતે તેણે કોરોના રસી વિશે એક પછી એક ટ્વીટ કર્યું, જેના માટે હવે તેને ટ્રોલ કરવામાં આવી રહી છે.

હવે આ રાષ્ટ્રવિરોધી તત્વો રસી માટે ઇચ્છુક નથી અને તેઓ ક્યારેય ઇચ્છતા ન હતા અને તેની વિરુદ્ધ ઝુંબેશ ચલાવતા હતા. હા હા હા તો તમે બધા મને હસાવવા માટે નફરત કરો છો. મને તે ખૂબ જ ઉદાસી લાગે છે પરંતુ તેમાંથી કેટલાક મનોરંજક પણ છે .. હા હા હા

અભિનેત્રીએ તાજેતરના એક ટ્વીટમાં કહ્યું હતું કે, જે લોકો રસી માટે સરકારને દોષી ઠેરવતા હતા તે હવે તેના માટે ઉત્સુક છે. કંગનાનું આ ટ્વિટ જોઇને લોકોએ તેને સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કર્યું. કંગનાનું આ ટ્વિટ એવા સમયે આવ્યું છે જ્યારે દેશમાં એક જ દિવસમાં 3 લાખ કેસ નોંધાયા છે.

About gujju

Check Also

ઓક્સિજન નું કમીને દૂર કરવા માટે ખુબજ તાકતવર છે પીપલના પાન, જાણો તેના ચમત્કારી ગુણ વિશે

કોરોનાવાયરસને રોકવા માટે દેશભરમાં રસીકરણ ચાલુ છે, પરંતુ હવે ઓક્સિજનની અછત એ હોસ્પિટલોના મોટાભાગના દર્દીઓ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *