Breaking News

કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ નો આ ખેલાડી છે ગોવિંદા નો જમાઈ જાણો કોણ છે તે

આઈપીએલ 2021 ની શરૂઆત થઈ છે. ત્રીજી મેચમાં કોલકાતા નાઈટ રાઇડર્સે સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદને 10 રને હરાવી હતી. નાઈટ રાઈડર્સ છ વિકેટ પર 187 રન બનાવી હતી. મેચ નીતિશ રાણાએ રમી હતી.

તેણે 56 દડાનો સામનો કર્યો અને 4 છગ્ગા અને 9 ચોગ્ગાની મદદથી 80 રન બનાવ્યા. તે આઇપીએલમાં નીતીશની 12 મી અડધી સદી હતી. ત્રીજા નંબરે બેટિંગ કરવા આવેલા રાહુલ ત્રિપાઠીએ પણ અડધી સદી ફટકારી હતી અને 53 રન બનાવ્યા હતા. હૈદરાબાદના મનીષ પાંડેએ 61 અને બેઅરસ્ટોએ 55 રન બનાવ્યા હતા. આ છતાં, ટીમ 10 રને હારી ગઈ.

સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદની શરૂઆત નબળી હતી. બંને ઓપનર ડેવિડ વnerર્નર અને વૃદ્ધિમન સાહા આઉટ થયા હતા. જોની બેરસ્ટો અને પાંડેએ બીજી વિકેટ માટે 92 રન જોડ્યા. જોની બેરસ્ટો અને પાંડેએ બીજી વિકેટ માટે 92 રન જોડ્યા.

14 મી ઓવર પછી મનીષના બેટ પરથી માત્ર એક જ બોલ આવ્યો. કોલકાતાની જીત બાદ નીતીશ રાણાની ઘણી ચર્ચા થઈ રહી છે. અડધી સદી પછી, નીતીશે પણ આંગળીની વીંટી બતાવી. તેણે પોતાની ઇનિંગ્સ પત્ની સાંચી મારવાહને અર્પણ કરી છે.

આપને જણાવી દઈએ કે શાહરૂખ ખાનના કેકેઆર માં અભિનેતા રાણા અભિનેતા ગોવિંદાના જમાઈ જેવા લાગે છે. નીતીશ રાણાએ ખુદ ધ કપિલ શર્મા શોમાં આ કહ્યું હતું. સુપરસ્ટાર ગોવિંદા તેમનો છે.

ખરેખર, કપિલના શોમાં ગોવિંદાના ભત્રીજા કૃષ્ણા અભિષેકે આ વાતનો ઉલ્લેખ કર્યો હતો. કૃષ્ણાએ કહ્યું કે રાણાની પત્ની સાંચી મારવાહ તેની કઝીન હતી. નીતીશ રાણા તેના સાળા હતા. ગોવિંદાની ભત્રીજી સાંચીના પતિ હોવાથી નીતીશ ગોવિંદના જમાઈ બન્યા.

સાંચી મારવાહ એક આંતરિક ડિઝાઇનર છે. રાણા અને મારવાહના લગ્ન ફેબ્રુઆરી 2019 માં થયા હતા. નીતીશ કોલકાતા નાઈટ રાઇડર્સનો ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ ખેલાડી છે.ચાલો હું તમને એક સાચો આંતરિક આર્કિટેક્ટર કહું. તે પોતાના નામથી ડિઝાઇન સ્ટુડિયો ચલાવે છે.

દિલ્હીની રહેવાસી સચિ કહે છે, “મને પાર્ટી કરવી અને લોકો સાથે મિત્રતા કરવી ગમે છે. તેથી રાણા ખૂબ શરમાળ છોકરો છે. આઈપીએલ મેચ દરમિયાન સચિન નીતીશ અને તેની ટીમને ખુશ કરતો જોવા મળ્યો હતો. તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર જેને મખમલ કોક કહેવામાં આવે છે.

જેના 13 હજારથી વધુ ફોલોઅર્સ છે.તેની સુંદરતાને તેના ચાહકો દ્વારા પ્રશંસા કરવામાં આવી રહી છે અને એક પોસ્ટને હજારો લાઇક્સ મળી છે.આ ફોટોમાં તે બોલિવૂડ અભિનેત્રી કરતા ઓછી દેખાતી નથી.તે રહી છે.

સાચી અને નીતીશ ખૂબ જ સુંદર દેખાઈ રહ્યા છે. તેની પત્ની કહે છે, “અમારા મિત્રો અમને ટોમ અને જેરી કહે છે કારણ કે રાણા અને હું ઘણી વાર એકબીજા સાથે લડતા હોઈએ છીએ.” સાચી મારવાહે કહ્યું કે, “બેડરૂમમાં પણ આપણે લડીએ છીએ અને કેટલીક વાર આપણે નાના ઓશીકું લડીએ છીએ.

જો કે, લોકો તેમનો સુંદર ઝઘડો પસંદ કરે છે. નોંધનીય છે કે દિલ્હીમાં નીતીશ રાણી ઘરેલું ક્રિકેટ રમે છે. કેકેઆરમાં આઈપીએલમાં ખેલાડીઓ છે. નીતીશ આવ્યા આઈપીએલ 2018 માં તેણે બેંગલોર સામે સતત બે બોલ ફેંક્યા ત્યારે તે ચર્ચામાં આવી હતી, જ્યારે વિદેશી કોહલીના વિવેક બાદ રાણા જોશના હોશ ઉડી ગયા હતા અને ભારતીય કેપ્ટનનું અપમાન કર્યું હતું, જોકે બાદમાં વિરાટે માફી માંગી હતી.

નીતિશે તેની ગર્લફ્રેન્ડ સાંચી મારવાડ સાથે ફેબ્રુઆરી 2019 માં રોયલ્ટીમાં લગ્ન કર્યા હતા, અને લાંબા સમય સુધી ડેટિંગ કર્યા પછી, સાંચી અને નીતીશે લગ્ન કર્યા હતા અને આ હોવા છતાં સાંચીનો પતિ એક તેજસ્વી ખેલાડી છે, તેમ છતાં તેની પત્ની ટીમ ઈન્ડિયાની કેપ્ટન છે અને તમે આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. જોકે એ સાંભળવું સાચું છે કે ગયા સીઝનમાં નીતીશે 14 મેચોમાં 146.38 ના સ્ટ્રાઇક રેટથી 344 રન બનાવ્યા છે. પરંતુ પત્ની પતિ કરતાં કોહલીને પસંદ કરે છે.

About gujju

Check Also

હાર્દિક પંડ્યાએ પત્ની નતાશા સાથે રોમેન્ટિક ફોટા કર્યો શેર, ફોટા થઇ રહ્યા છે વાયરલ…

ટીમ ઇન્ડિયાના સ્ટાર હાર્દિક પંડ્યા અને તેની પત્ની નતાશા સ્ટેનકોવિચ સૌથી ચર્ચિત યુગલો છે. બંને …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *