Breaking News

પ્રધાનમન્ત્રી મોદીએ કર્યું આ ટવિટ,કોંગ્રેસ પણ આવ્યું સમર્થન માં,જાણો અહીં..

એવું કહેવામાં આવે છે કે રાજકારણમાં કોની અદાલતમાં ક્યારે ઉભા રહેવું તે કોઈને ખબર નથી. આવી સ્થિતિમાં કોંગ્રેસના લોકોએ પીએમ મોદીની તરફેણમાં આવવું જોઈએ, તે અશક્ય નથી પરંતુ તે ખૂબ આશ્ચર્યજનક હોઈ શકે છે. તે પણ જ્યારે અહીં મુદ્દો પક્ષ બદલવાનો નથી. પરંતુ તે આ જેમ થઈ રહ્યું છે. અને સોશિયલ મીડિયા તેનું પ્લેટફોર્મ બની ગયું છે.

આજની તારીખમાં, સોશિયલ મીડિયા એ માહિતીનું એક માધ્યમ બની ગયું છે જ્યાં દરેક જણ તેના વિશે વાત કરી શકતું નથી, પણ લાખો લોકો સુધી પહોંચી શકે છે. પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર મૃત મુદ્દાઓ ક્યારે ઉથલાવવામાં આવે છે તે કોઈને ખબર નથી અને તેને સૌથી મોટો મુદ્દો બનાવવો જોઈએ. આવું જ કંઈક પીએમ મોદી સાથે બન્યું છે.

આ આખો મામલો છે
સમગ્ર મુદ્દાને સમજવા માટે તમારે ટ્વિટર પર જવું પડશે. ત્યાં પણ, તમારે સાત વર્ષ પાછા જવું પડશે. વર્ષ 2014 હતું અને ત્યારબાદ ગુજરાતના મુખ્ય પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી એનડીએ તરફથી વડા પ્રધાનના દાવેદાર હતા. ચૂંટણી જાહેર સભાઓનો સમય હતો અને તારીખ 29 એપ્રિલ 2014 હતી. પીએમ મોદીએ રાત્રે 9.32 વાગ્યે અંગ્રેજીમાં ટ્વીટ કર્યું હતું.

આ ટ્વીટ કોંગ્રેસની મનમોહન સરકાર પર હુમલો હતો. તેમણે લખ્યું કે ભારતને મજબૂત સરકારની જરૂર છે. મોદી મહત્વપૂર્ણ નથી. હું ફરીથી જઈશ અને ચાની દુકાન ખોલીશ. પરંતુ, હું દેશને ફરીથી મુશ્કેલીમાં જોઈ શકતો નથી.પીએમ મોદીને ખબર નહોતી કે એક દિવસ તેમને આ ટ્વીટ પર ટ્રોલ કરવામાં આવશે, જેના પર તે તત્કાલિન મનમોહન સરકાર કરી રહ્યા છે.

મોદીને ટ્રોલ કરનારા સક્રિય થઈ ગયા
પીએમ મોદીના સાત વર્ષ જુના ટ્વીટને ફરીથી ટ્વીટ કરવામાં આવી રહ્યું છે અને ફરીથી ટ્રોલ કરવામાં આવી રહ્યું છે. કોંગ્રેસના સંદેશાવ્યવહાર વિભાગના સચિવ ડો.વિનીત પુનિયાએ લખ્યું છે કે હું સંમત છું. દેશ હવે તેને ઉભા કરી શકે નહીં. તેમના આ ટ્વિટને પંખીરી પાઠક સહિત ઘણા કોંગ્રેસીઓએ રિટ્વીટ કર્યું છે. તે જ સમયે, મોદી સરકારની આસપાસના છે.
અભિનેત્રી સ્વરા ભાસ્કરે પણ મોદીને ટ્રોલ કરવાની તક ગુમાવી નથી. તેણે તેને રિટ્વીટ પણ કર્યું છે યસ થેંક યુ.

તમને જણાવી દઇએ કે પીએમ મોદીને અરીસા બતાવવામાં સ્વરા ક્યારેય પાછા નથી ફરતા. સીએએ-એનઆરસી મુદ્દો હોય કે ખેડુતોની કામગીરી, તેઓએ દરેકને ટેકો આપ્યો જ નહીં પરંતુ ત્યાં જઇને તે આંદોલનોનો એક ભાગ બન્યો.

આ ઉપરાંત સામાજિક કાર્યકર્તા હંસરાજ મીનાએ પણ આ ટ્વિટ માટે પીએમ મોદી પર નિશાન સાધ્યું છે. તેમણે લખ્યું હતું કે મોદીજીએ તાત્કાલિક રાજીનામું આપવું જોઈએ, અને ફરીથી ચા વેચવી જોઈએ.

About gujju

Check Also

મોટા મોટા રાજનેતાઓના મૌત ની ભવિસ્યવાણી કરનાર જ્યોતિષીએ કરી મોદી ના મૌત ની ભવિસ્યવાણી…

એવું કહેવામાં આવે છે કે ઈન્દિરા ગાંધી અને સંજય ગાંધીના મોતની આગાહી કરનાર જ્યોતિષ તેમની …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *