Breaking News

ખરીદ્યા વગર ઘરે લઇ જઈ શકો છો આ એસયુવી કાર,ભારત માં સરું થઇ ડીલેવરી,જાણો….

સિટ્રોને શુક્રવારે જાહેરાત કરી છે કે તેઓએ ભારતીય સીઝનમાં નવી સી 5 એરક્રોસ એસયુવીની ડિલિવરી શરૂ કરી દીધી છે. આ એસયુવી એપ્રિલની શરૂઆતમાં 29.90 લાખ રૂપિયાના પ્રારંભિક ભાવે શરૂ કરવામાં આવી હતી. તે ખૂબ સ્ટાઇલિશ એસયુવી છે જેની ડિઝાઇન ગ્રાહકોને પસંદ આવી છે. ભારતમાં આ એસયુવી 7 સંયોજનોમાં લોન્ચ કરવામાં આવી છે. આમાં 4 બોડી કલર અને 3 બાય-સ્વર છત વિકલ્પો શામેલ છે. આ એસયુવી ત્રણ વેરિયન્ટમાં ઉપલબ્ધ છે.

ભારતમાં આ એસયુવીની ડિલીવરીની સાથે સાથે કંપનીએ ‘સિટ્રોન ફ્યુચર શૂર’ યોજનાઓ પણ રજૂ કરી છે, જે અંતર્ગત રસ ધરાવતા ગ્રાહકો આ કારને માસિક 49,999 રૂપિયાની ચુકવણી સાથે ઘરે લઈ જશે. આ પેકેજમાં રૂટિન જાળવણી, વિસ્તૃત વોરંટી, 4 વર્ષ માટે માર્ગની સહાય અને માર્ગ ધિરાણ શામેલ છે.

એન્જિન અને શક્તિ

સિટ્રોન સી 5 એરક્રોસ 2.0-લિટર ફોર-સિલિન્ડર ટર્બોચાર્જ્ડ ડીઝલ એન્જિન 8-સ્પીડ ઓટોમેટિક ટ્રાન્સમિશનથી સજ્જ છે. આ એન્જિન ફ્રન્ટ વ્હીલને પાવર આપે છે, જ્યારે આ પાવરટ્રેનને 177 બીએચપી પાવર અને 400 એનએમ ટોર્ક મળે છે. સીટ્રોન સી 5 એરક્રોસનું એન્જિન 8 સ્પીડ ઓટોમેટિક ટ્રાન્સમિશનથી સજ્જ છે. સીટ્રોન દાવો કરે છે કે સી 5 એરક્રોસ 18.6 કેપીએલની માઇલેજ પહોંચાડવા માટે સક્ષમ છે.

વિશેષતા

સુવિધાઓની વાત કરો, આ એસયુવીમાં, ગ્રાહકોને એલઇડી હેડલેમ્પ્સ અને ટેલલાઇટ્સવાળા ટોપ-એન્ડ વેરિઅન્ટ શાયનમાં પેનોરેમિક સનરૂફ આપવામાં આવ્યા છે. સિટ્રોન સી 5 એરક્રોસ એસયુવીનું વેચાણ કમ્પ્લીટ નોકડ ડાઉન (સીકેડી) કીટ દ્વારા કરવામાં આવશે. તે કંપનીના તામિલનાડુ પ્લાન્ટમાં એસેમ્બલ થશે.

About gujju

Check Also

હવામાન વિભાગના ડાયરેક્ટરે કરી ૭૨ કલાક માટે ભારે વરસાદની આગાહી,આ વિસ્તારો માં થશે જોરદાર વરસાદ…

બીજા દિવસે ગુજરાતમાં ભારે વરસાદની સંભાવના છે. રાજ્યના કેટલાક ભાગોમાં ભારેથી અતિ ભારે વરસાદની સંભાવના …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *