Breaking News

ચૂંટણી ભાજપ માટે ખતરો, બેફામ બોલતી કંગના ફરી મેદાને….

બોલિવૂડની ક્વીન કંગના રાનાઉત હાલમાં ફિલ્મો કરતા વધારે પોતાના નિવેદનના કારણે ચર્ચામાં છે. બોલિવૂડથી લઈને રાજકીય મુદ્દાઓ સુધી તે ખૂબ કડકાઈથી બોલી રહી છે. ટ્વિટરની નીતિ પર વારંવાર સવાલ ઉઠાવનારી કંગનાએ પહેલા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર નારાજગી વ્યક્ત કરી હતી. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરેલી સામગ્રી અંગે તેમણે કહ્યું કે, વિપક્ષ તેનો ઉપયોગ પોતાના માટે કરી રહ્યા છે.

કંગનાએ લખ્યું, ઇન્સ્ટાગ્રામ મૂર્ખ લોકોથી ભરેલો હોઈ શકે છે. અહીં ઓછા બુદ્ધિશાળી લોકોનો કોઈ પત્તો નથી. એકમાત્ર સારી બાબત એ છે કે નાના વ્યવસાયને તક મળે છે પરંતુ હવે વિરોધીઓ તેનો ઉપયોગ પોતાના માટે કરી રહ્યા છે. તે મૂર્ખ લોકોથી ભરેલું છે જે પશ્ચિમની મૂર્ખતાને પ્રોત્સાહન આપી રહ્યા છે અને ભાજપ સામે નફરત ફેલાવી રહ્યા છે. ‘

ઇન્સ્ટાગ્રામ મૂંગું લોકોથી ભરેલું હોઈ શકે છે, તે નંબર IQ અસહ્ય છે, તેના વિશેની એકમાત્ર સારી વસ્તુ એ નાના ઉદ્યોગો છે જેનો સંપર્ક આવે છે પરંતુ હવે વિરોધી આ મૂર્ખોને પોતાનાં ગધેડામાં છિદ્રો બનાવવામાં ઉપયોગ કરે છે, તે પૂર્ણ છે મૂર્ખ લોકો જેઓ ભાજપ માટે 1/2 પશ્ચિમના લોકોની ટોપીને પ્રોત્સાહન આપે છે

– કંગના રાનાઉત (#KanganaTeam) 26 એપ્રિલ, 2021

કંગનાએ વધુમાં લખ્યું છે કે, આ એક મધ્યમ વર્ગની ટિકિટ છે. આ મૂર્ખ લોકોને મૂડીવાદીઓ, સામ્યવાદીઓ અને જેહાદીઓ દ્વારા હાઈજેક કરવામાં આવ્યા છે. આથી 2024 ની ચૂંટણીમાં ભાજપ માટે મોટો ખતરો ઉભો થઈ શકે છે. જો આ જોકરો ફેશનના નામે શર્ટ હેઠળ સાયકલિંગ શોર્ટ્સ પહેરી શકે છે, તો પછી કોઈપણ તેમને આરામથી મનોરંજન કરી શકે છે.

ના, તમે ઇસ્લામવાદી રાષ્ટ્ર અને ચીનના પ્રચાર દ્વારા તમને સંપૂર્ણ રીતે ખરીદી કરવામાં આવી નથી, તમે ફક્ત તમારા નાના નફો માટે standભા છો. તમે જે પણ ઇચ્છો છો તેના માટે તમે નિર્લજ્જરૂપે અસહિષ્ણુતા દર્શાવો. યુ એ કંઈ નથી પરંતુ તેના લોભનો નાનો ગુલામ છે. ફરી તેની શરમનો ઉપદેશ ન આપો. https://t.co/jDn97OVrHU

– કંગના રાનાઉત (#KanganaTeam) 10 જાન્યુઆરી, 2021

આ પહેલા કંગનાએ ટ્વિટર પર નારાજગી વ્યક્ત કરી હતી. ટ્વિટરના સીઈઓ જેક ડોરજી પર આકરા શબ્દો લેતા તેમણે લખ્યું કે ઇસ્લામિક દેશો અને ચીનના પ્રચાર સામે તમારી વેચાઇ છે. તમે ફક્ત તમારા પોતાના ફાયદા માટે સ્ટેન્ડ લો છો. તમે નિર્દયતાથી બીજાના મંતવ્યો સહન કરો છો. ટ્વિટર આ સમયે પોતાના લોભનો ગુલામ બની ગયું છે. મોટો દાવો કરવો જરૂરી નથી. તે ખૂબ જ શરમજનક લાગે છે. ‘

કંગના હાલમાં ઓક્સિજન પરની પોતાની ટ્વિટને કારણે સમાચારોમાં હતી, જેમાં તેણે કોરોના વાયરસ રોગચાળાને લીધે થતાં ઓક્સિજનના અભાવને પહોંચી વળવા ઝાડ રોપવાની સલાહ આપી હતી.

About gujju

Check Also

ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર થઈ ગયેલા વિજય શંકરે દુઃખ સાથે કહ્યું – હું પણ કાલિસ અને વોટસન જેવો બની શકું છું…

બે વર્ષ પહેલા, વિજય શંકરની ઇંગ્લેન્ડમાં 2019 વર્લ્ડ કપ માટે ભારતીય ટીમમાં પસંદગી થઈ હતી. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *