Breaking News

કોહલીને લાગ્યો મોટો ઝટકો, કોરોનાને કારણે આ બે ખેલાડી….

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઈપીએલ 2021) ની 14 મી સીઝનથી સ્ટ્રેલિયાની એન્ડ્ર્યૂ ટાઇને બહાર કરી દેવામાં આવી છે અને તેના દેશબંધુ એડમ ઝમ્પા અને કેન રિચાર્ડસન પણ ટૂર્નામેન્ટમાંથી બહાર થઈ ગયા છે. ભારતમાં કોરોના વાયરસના વધતા જતા કેસોના ડરથી ત્રણેય ખેલાડીઓએ ટૂર્નામેન્ટમાંથી પોતાનાં નામ પાછા લેવાનો નિર્ણય લીધો છે. વિરાટ કોહલીની અધ્યક્ષતામાં આઈપીએલમાં એડમ ઝમ્પા અને કેન રિચાર્ડ્સ બંને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (આરસીબી) નો ભાગ હતા.

કોવિડ -19 ના બીજા મોજાને કારણે ભારતની સ્થિતિ ખૂબ જ ખરાબ છે. આ બધાની વચ્ચે, આઈપીએલ 2021 ની શરૂઆતમાં ખેલાડીઓ માટે થોડી રાહતના સમાચાર હતા, પરંતુ હવે ખેલાડીઓ ધીમે ધીમે ટૂર્નામેન્ટમાંથી પોતાનું નામ પાછા ખેંચી રહ્યા છે. દિલ્હી કેપિટલનો સ્ટાર સ્પિનર ​​રવિચંદ્રન અશ્વિન સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ સામેની મેચ બાદ ટૂર્નામેન્ટમાંથી પાછો ફર્યો હતો. હવે આરસીબીના બે ખેલાડીઓ રિચાર્ડસન અને ઝમ્પા પણ પાછા ફરવાના છે.

જસ્ટ ઇન: એડમ ઝમ્પા અને કેન રિચાર્ડસનને દેશના ખેલાડી એન્ડ્રુ ટાઇનો સમાવેશ  આઈપીએલ2021 થી વાપસી કરવા માટે કર્યો છે

સિડની મોર્નિંગ હેરાલ્ડ મુજબ, સ્કોટ મોરિસન સરકારે ભારત આવનારા મુસાફરોની સંખ્યામાં ઘટાડો કર્યા પછી ઘણાસ્ટ્રેલિયન ખેલાડીઓ સુરક્ષિત રીતે ઘરે પરત ફરવાની ચિંતામાં છે. દરરોજ લગભગ 3.5 લાખ કોવિડ -19 કેસ અને અપૂરતી તબીબી સુવિધાઓના કારણે ભારત રોગચાળાના ગંભીર તબક્કે છે. અહેવાલ મુજબ, ઘણા\સ્ટ્રેલિયન ખેલાડીઓ ઝડપથી વિકસતા કોરોનાવાયરસ કેસોની વચ્ચે ટૂંક સમયમાં ટૂર્નામેન્ટ છોડી દેવાની વાત કરી રહ્યા છે, ઉપરાંત ભારતથી ઓસ્ટ્રેલિયા પરત ફરતા લોકો પર મુસાફરી પ્રતિબંધ ઉપરાંત.

જ્યારે બંને ખેલાડીઓ ટૂર્નામેન્ટમાંથી ખસી ગયા ત્યારે ફ્રેન્ચાઇઝ રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરે પણ ટ્વિટ કર્યું હતું. આરસીબીએ ટ્વીટ કર્યું હતું કે, “એડમ ઝમ્પા અને કેન રિચાર્ડસન વ્યક્તિગત કારણોસર સ્ટ્રેલિયા પરત ફરી રહ્યા છે અને વધુ ટૂર્નામેન્ટ્સ માટે ઉપલબ્ધ રહેશે નહીં. રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર તેમના નિર્ણયનો આદર કરે છે અને તેમને તેમનો સંપૂર્ણ સમર્થન આપે છે.

આપને જણાવી દઈએ કે અગાઉ ઓસ્ટ્રેલિયાના ઝડપી બોલર એન્ડ્ર્યુ ટાઇએ પણ વ્યક્તિગત કારણોસર પોતાની ફ્રેન્ચાઇઝી રાજસ્થાન રોયલ્સ છોડી દીધી હતી. અગાઉ રાજસ્થાન તરફથી રમનાર ઇંગ્લેન્ડના લીમ લિવિંગસ્ટોન પણ કેટલાક દિવસો પહેલા બાયો-બબલ થાકને ટાંકીને ટૂર્નામેન્ટમાંથી બહાર નીકળી ગયો હતો.

About gujju

Check Also

પેરિસ ની છોકરીને ભારતીય ગાઈડ સાથે પ્રેમ થઈ ગયો,હાલમાં આ ગામમાં તે ગાઈડ સાથે પોતાનું જીવન પસાર કરે છે….

ભારત વિશ્વનો સૌથી પ્રાચીન સંસ્કૃતિ ધરાવતો દેશ છે. ભારતીય સંસ્કૃતિના મહત્વના તત્વો સારા કુટેવ, શિષ્ટાચાર, …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *