Breaking News

રોડ પર આખું ઘર લઈને ફરે છે ઋત્વિક રોશન વૈભવી કારની તસવીરો જોઈ અચક પામી જશો……

તે રિતિક રોશનની લાઈફ સ્ટાઈલ મેનિકનો પણ ચાહક છે. પછી ભલે તે ઘર હોય અથવા તેમની ગાડીઓ, બધા એક પછી એક છે. રિતિકને કારનો ખૂબ શોખ છે. આ જ કારણ છે કે તેણે તાજેતરમાં જ તેના મર્સિડીઝ વી-ક્લાસને બદલ્યા છે. જે હવે ખૂબ જ જોવાલાયક બની ગયું છે. કંપનીએ રિતિકની મર્સિડીઝને કસ્ટમાઇઝ કરી છે. તેની કારની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. તે જોઈ શકાય છે કે તેમની કાર કેટલી મહાન છે. તેની મર્સિડીઝને કસ્ટમાઇઝ કરવા માટે આખો મહિનો સમય લાગ્યો છે.

જે પછી તે ભવ્ય ઘર જેવું દેખાવા લાગ્યું. રિતિકના વી-ક્લાસનું ઈન્ટિરિયર બદલી દેવામાં આવ્યું છે. તેની બીજી હરોળની બેઠક કેપ્ટનની બેઠક માટે અનામત છે. ત્રીજી પંક્તિ સોફા બેઠક તરીકે મૂકવામાં આવી છે અને બંને એકબીજાથી વિરુદ્ધ મૂકવામાં આવે છે. આ સોફા સીટમાં આડી અને પગની આરામ પણ છે. જેના કારણે તે પલંગ જેવો થઈ જાય છે. કારની અંદર એમ્બિયન્ટ લાઇટિંગ અને રીડિંગ લાઇટ્સ લગાવવામાં આવી છે. આ સાથે, આંતરિક ભાગમાં ઘણા સ્થળોએ વુડ ક્રોમ સ્થાપિત કરવામાં આવ્યા છે. તેની છત પર એસી વેન્ટ પણ છે. તેમાં રેફ્રિજરેટર અને સેન્ટર ટેબલ પણ છે. ઇલેક્ટ્રિક બ્લાઇંડ્સ, છતની લાઇટ આપવામાં આવી છે. જેના દ્વારા કેબીન સરળતાથી રોશની કરે છે.

કારના એંજિનમાં કોઇ ફેરફાર થયો ન હતો. આ સિવાય વાહનની બે જોડી સીટ છે. તેમાં 32 ઇંચનો ટીવી પણ છે. તેની અંદર ચામડાનું કામ છે. કારની સીટનો રંગ સફેદ છે. જણાવી દઈએ કે રિતિકને સફેદ રંગ પસંદ છે. આગામી બે બેઠકો પર પણ ઇલેક્ટ્રિક નિયંત્રણ આપવામાં આવ્યું છે. રિતિકની કાર વૈભવી બંગલાથી ઓછી નથી. રિતિકે મુંબઇમાં આશરે 100 કરોડમાં બે નવા મકાનો ખરીદ્યો છે.

બોલીવુડ અભિનેતા રિતિક રોશને મુંબઇમાં બે લક્ઝરીયસ એપાર્ટમેન્ટ્સ ખરીદ્યા છે. પાર્ટમેન્ટ્સ મુંબઇના જુહુ વર્સોવા લિન્ક રોડ વિસ્તારમાં સ્થિત છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાતિકે આ એપાર્ટમેન્ટ્સ માટે લગભગ 97.50 કરોડની ભારે કિંમત ચૂકવી છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે પાર્ટમેન્ટ્સ બિલ્ડિંગના ઉપરના ફ્લોર પર સ્થિત છે અને તે સમુદ્રનો શ્રેષ્ઠ દેખાવ આપે છે. મુંબઇ મિરરના એક અહેવાલ મુજબ, ithત્વિકે પાર્ટમેન્ટ્સને અનુક્રમે રૂ. 67.50 કરોડ અને 30 કરોડમાં ખરીદ્યો છે. આ ર્ટમેન્ટના કદની વાત કરીએ તો, તે મોટા બંગલાથી ઓછું નથી. જ્યારે રિતિકના પ્રથમ એપાર્ટમેન્ટની કુલ જગ્યા 27 હજાર ચોરસ ફૂટથી વધુ છે, જ્યારે બીજા એપાર્ટમેન્ટમાં પણ 11 હજાર ચોરસ ફૂટથી વધુ છે.

 

આટલું જ નહીં, પાર્ટમેન્ટમાં રિતિકની ગુપ્તતાની વિશેષ કાળજી લેતા, તેને એક એલિવેટર પણ આપવામાં આવે છે, જે ખાનગી છે અને તેનો ઉપયોગ ફક્ત રિતિક અને તેના પરિવારજનો જ કરી શકે છે. મુંબઈ મિરર અનુસાર, Hત્વિક પાસે પાર્ટમેન્ટમાં પાર્કિંગની જગ્યા સાથે 6500 ચોરસ ફૂટની ખુલ્લી જગ્યા છે. હૃતિક હાલમાં ભાડાના મકાનમાં રહે છે અને જો તે સમાચાર સાંભળશે તો તે એપાર્ટમેન્ટ માટે દર મહિને 8.5 લાખ રૂપિયા ચૂકવે છે. તમને જણાવી દઈએ કે રિતિક છેલ્લે ફિલ્મ બેટલમાં જોવા મળ્યો હતો, આ ફિલ્મ દર્શકોને ખૂબ પસંદ આવી હતી અને તેણે બ ક્સફિસ પર સારું પ્રદર્શન કર્યું હતું.

રિતિક રોશનનો જન્મ 10 જાન્યુઆરી 1974 માં થયો હતો. તે એક ભારતીય અભિનેતા છે જે હિન્દી ફિલ્મોમાં દેખાયો છે. તેણીએ વિવિધ પાત્રો ભજવ્યાં છે અને તેણીની નૃત્ય કુશળતા માટે જાણીતી છે. ભારતમાં સૌથી વધુ કમાણી કરનાર અભિનેતામાંના એક, તેણે છ ફિલ્મો, બેસ્ટ એક્ટર માટે ચાર અને બેસ્ટ ડેબ્યૂ અને બેસ્ટ એક્ટર માટેના અનેક એવોર્ડ જીત્યા છે. 2012 માં શરૂ કરીને, તે તેની કમાણી અને લોકપ્રિયતાના આધારે ફોર્બ્સ ઇન્ડિયાની સેલિબ્રિટી 100 માં દેખાયો.

રોશન અવારનવાર તેના પિતા રાકેશ રોશન સાથે સહયોગ કરે છે. તેમણે 1980 ના દાયકામાં બાળ અભિનેતા તરીકે ફિલ્મની શરૂઆત કરી અને બાદમાં પિતાની ચાર ફિલ્મોમાં સહાયક નિર્દેશક તરીકે કામ કર્યું. તેણીની પહેલી મુખ્ય ભૂમિકા કહો ના પ્યાર હૈ (2000) માં બ officeક્સ officeફિસ પરની સફળતા હતી, જેના માટે તેણે ઘણા એવોર્ડ જીત્યા હતા. 2000 ના આતંકવાદી નાટક ફિઝા અને 2001 ના મેલોડ્રામા કભી ખુશી કભી ગમ માં તેમના અભિનયથી તેમની પ્રતિષ્ઠા મજબૂત થઈ, પરંતુ ઘણી ઓછી ફિલ્મો આવી.

2003 ની સાયન્સ ફિક્શન ફિલ્મ કોઈ મી ગયા, જેના માટે રોશનને બે ફિલ્મફેર એવોર્ડ મળ્યો, તેની કારકીર્દિમાં નોંધપાત્ર સિદ્ધિ હતી; તે તેની સિક્વલ: ક્રિશ (2006) અને ક્રિશ 3 (2013) માં પણ દેખાયા. 2006 ની એડવેન્ચર ફિલ્મ ધૂમ 2, મુગલ સમ્રાટ અકબર, 2008 માં odતિહાસિક રોમાંસ જોધા અકબર અને ચતુર્ભુજ 2010 માં ગુઝારિશની ભૂમિકા માટે તેની ભૂમિકા માટે ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી. તેણે 2011 નાટક ઝિંદગી ના મિલેગી દોબારા, 2012 ની બદલો ફિલ્મ અગ્નિપથ, 2014 ની એક્શન કોમેડી બેંગ બેંગ, 2019 બાયોપિક સુપર 30 અને 2019 ની એક્શન થ્રિલર વોરમાં કામ કર્યું હતું. તેની સૌથી વધુ કમાણી કરનારી કામગીરી આગળ છે.

રોશનનો જન્મ 10 જાન્યુઆરી 1974 માં બોમ્બેમાં એક જાણીતા બોલિવૂડ પરિવારમાં થયો હતો. તે તેના પૂર્વજો પર પંજાબી અને બંગાળી વંશનો છે. રિતિકની પત્ની ઇરા બંગાળી હતી. તે તેના પિતા, ફિલ્મ ડિરેક્ટર રાકેશ રોશન, મ્યુઝિક ડિરેક્ટર રોશનલાલ નગરથનો પુત્ર છે; તેની માતા પિંકી નિર્માતા અને દિગ્દર્શક જે ઓમ પ્રકાશની પુત્રી છે. તેના કાકા રાજેશ સંગીતકાર છે. રોશનની મોટી બહેન સુનાઇના છે અને તેનું શિક્ષણ બોમ્બેની એક સ્કોટ્ટીશ શાળામાં થયું હતું. જોકે રોશન હિન્દુ ધર્મનો અધ્યયન કરે છે, તે કહે છે, “હું ધાર્મિક નથી. હું મંદિરોમાં નથી જતો. પણ મને મહાસત્તા મળે તેવી આશા છે.”

રોશનને બાળપણમાં એકલતાનો અનુભવ થયો; તેના જમણા હાથ પરનો એક વધારાનો અંગૂઠો હતો, જેના કારણે તેના કેટલાક સાથીઓ તેની પાસેથી છટકી ગયા હતા. તે છ વર્ષની ઉંમરેથી ડૂબી રહ્યો છે; આ

About gujju

Check Also

જો તમે કોરોનાકાળમાં ફરવા જવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આ ખાસ જગ્યાઓની મુલાકાત લઈ શકો છો, જાણો…

ભારત અને કેટલાક દેશો વચ્ચે ટ્રાવેલ બબલ સિસ્ટમની રજૂઆતથી જ બોલિવૂડનો અભ્યાસક્રમ મુસાફરી કરવા લાગ્યો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *