Breaking News

OMG આટલી બધી હોટ છે આતીફ અસલમની પત્ની…..

ભારતમાં પણ આતિફ અસલમના લાખો ચાહકો છે. ભારતના લોકો તેમને પાકિસ્તાનમાં કરતા વધારે પ્રેમ કરે છે. આતિફ અસલમે બોલીવુડમાં ઘણાં હિટ ગીતો આપ્યા છે. તેના અવાજ સાથે, તે એક અલગ સ્થાન પર પહોંચી ગયો છે. લોકો આ ગીતની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે અને ગીત પ્રગટ થતાં જ પાગલ થઈ જશે.

પરંતુ યુવાનોમાં તેનો સર્વોચ્ચ ક્રેઝ છે. તે પરણેલો છે. જ્યારે તેણે તેની સુંદર પત્ની ભરતવાના ફોટો જોયો ત્યારે લોકોને આશ્ચર્ય થયું નહીં. સારાનો ફોટો જોયા પછી તે મહાન અભિનેત્રીની સુંદરતા ભૂલી ગયો. આ જ કારણ છે કે આજે અમે તમને આતિફ સાથે નહીં પરંતુ તેની સારી અર્ધ સારાહનો પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ. આજે અમે તમને તેમની કેટલીક તસવીરો બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે તમને પરસેવો પાડશે,

હા, સારાહની સુંદરતાએ મહાન અભિનેત્રીઓને પાછા લાવ્યા. આતિફ અને સારાના લગ્ન 2012 માં થયા હતા. સારા પાકિસ્તાનના લાહોરની છે. આતિફ અસલમનું માનવું છે કે તેની પત્ની સારા તેના માટે ભાગ્યશાળી છે. આતિફે સારાને મળતી દરેક છૂટ આપી છે. આતિફ ક્યારેય સારાને કંઈપણ સમજાતો નથી. તેણે સારાહને પશ્ચિમી કપડા પહેરવાની સંપૂર્ણ મંજૂરી પણ આપી દીધી છે.

આજે આતિફ અને સારા ખુશહાલ જીવન જીવી રહ્યા છે. આતિફ અસલમનો જન્મ પંજાબના વરિદાબાદમાં એક પંજાબી મુસ્લિમ પરિવારમાં થયો હતો. આમ, ગાયક બનતા પહેલા તેનું સ્વપ્ન ક્રિકેટર બનવાનું હતું. લગભગ દરેક ભારતીય અને પાકિસ્તાન ક્રિકેટર બનવા માંગે છે, પરંતુ ધીરે ધીરે તેને સંગીતનો રસ બન્યો. આતિફનું પહેલું મ્યુઝિક આલ્બમ ‘જલ પરી’ 17 જુલાઈ 2006 ના રોજ રીલિઝ થયું હતું.

આલ્બમ સુપરહિટ સાબિત થયું. ત્યારબાદ આતિફે હિટ આલ્બમની કતાર લગાવી. ‘મેરી કહાની’, ‘દુરી’ જેવા ઘણા હિટ આલ્બમ્સ આપ્યા પછી, ભારતીય બોલિવૂડે તેને આખી દુનિયામાં ચમકાવ્યું. બોલિવૂડમાં તેની કારકિર્દી સફળ રહી હતી. શું શક્ય છે કે શ્રેષ્ઠ ગાયકોનો ઉલ્લેખ કરવામાં આવે અને આતિફ અસલમના નામનો ઉલ્લેખ ન હોય? આતીફ અસલમ આવા જ એક ગાયક છે

તેણે પોતાના અવાજનો જાદુ માત્ર પાકિસ્તાનમાં જ નહીં પરંતુ ભારતમાં પણ ફેલાવ્યો છે. લાખો આતિફ અસલમ ચાહકો પણ ભારતમાં હાજર છે. ભારતના લોકો તેને પાકિસ્તાન કરતા વધારે પ્રેમ કરે છે. આતિફ અસલમે બોલીવુડમાં ઘણાં હિટ ગીતો આપ્યા છે. આજે તે પોતાના અવાજ સાથે એક અલગ જગ્યાએ પહોંચી ગયો છે. લોકો તેમના ગીતના રિલીઝની આતુરતાથી રાહ જોતા હોય છે અને ગીત આવતાની સાથે તેઓ પાગલ થઈ જાય છે. જો કે આતીફ અસલમને તમામ ઉંમરના પ્રેક્ષકો દ્વારા પસંદ છે. પરંતુ તેનો યુવાનોમાં સૌથી વધુ ક્રેઝ છે.

છોકરીઓમાં આતિફની ફેન ફોલોઇંગ પણ ઘણી વધારે છે. તેણી તેના ડashશિંગ વ્યક્તિત્વ અને ઉદાર દેખાવને કારણે લાખો યુવતીઓના હૃદય પર રાજ કરે છે. પરંતુ જ્યારે લગ્ન થયા ત્યારે છોકરીઓ દિલ ત્રાસી ગઈ હતી. જ્યારે તેની સુંદર પત્નીનું નામ સારી ભરવામાં આવ્યું છે. સારાની તસવીર જોયા પછી તમે પણ મોટી અભિનેત્રીઓની સુંદરતા ભૂલી જશો. તેથી આજે અમે તમને આતિફ સાથે નહીં પરંતુ તેના ભવ્ય અર્ધ-સારાની રજૂઆત કરવા જઈ રહ્યા છીએ.

આજે અમે તમને તેમની એવી જ કેટલીક તસવીરો બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેને જોઇને તમે વિશ્વાસ કરી શકશો નહીં. હા, સારાની સુંદરતા પણ સૌથી મોટી હિરોઇનોને ખુશ કરે છે. એક વર્ષ પછી આ જોડી તેમના પ્રથમ જન્મેલા આહદ આતિફ અસલમના માતાપિતા બન્યા અને તાજેતરમાં જ તેમના પરિવારનો બીજી વાર વિસ્તરણ કર્યો.

About gujju

Check Also

રાહુલ ચહર મંગેતર ઇશાની સાથે ગોવામાં માણે છે મજા, જુઓ તેમની તસ્વીરો…

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સનો લેગ સ્પિનર ​​રાહુલ ચહર તેની મંગેતર ઇશાની સાથે મજા માણી રહ્યા છે. રાહુલ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *