Breaking News

IPL 2021: આખરે શું કામ સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદના કેપ્ટન ડેવિડ વોર્નરના જૂતા ચર્ચામાં?

સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદના કેપ્ટન ડેવિડ વોર્નર જૂતા ચર્ચામાં છે. ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સની સામે જૂતા પહેરેલી તેની તસવીરો હવે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. જો કે, વોર્નર ફેમિલી મેન હોવાનું કહેવામાં આવે છે અને મેચ દરમિયાન તેની એક ઝલક બતાવવામાં આવી હતી. હૈદરાબાદમાં કેપ્ટન વોર્નરના જૂતા તેની પત્ની કેન્ડિસઅને ત્રણ પુત્રી, ઇન્ડી અને ઇસિયા પર વખાણાયેલા છે.

હૈદરાબાદ અને ચેન્નાઈ વચ્ચેની આઈપીએલની 23 મી મેચમાં હૈદરાબાદએ નિર્ધારિત ઓવરમાં 3 વિકેટે 171 રન બનાવ્યા હતા. જેના જવાબમાં ચેન્નાઇએ લક્ષ્ય હાંસલ કરવા માટે 18.3 ઓવરમાં ત્રણ વિકેટ ગુમાવી દીધી હતી. જીત સાથે, સીએસકે ટીમે 10 પોઇન્ટ સાથે ટોચ પર ટોચનું સ્થાન મેળવ્યું. બીજી તરફ, 6 મેચોમાં હૈદરાબાદની આ પાંચમી હાર છે. ટીમ તળિયે છે.

 

57 રનની ઇનિંગ્સમાં, વોર્નરે 55 બોલમાં 3 ફોર અને 2 સિક્સર ફટકારી હતી. આઇપીએલની આ તેની 50 મી અડધી સદી છે. બીજો કોઈ બેટ્સમેન આ પરાક્રમ કરી શકશે નહીં. આટલું જ નહીં ડેવિડ વોર્નરની એકંદરે ટી 20 માં 10,000 રન પૂરા થયા છે. વિરાટ કોહલી અને રોહિત શર્મા પણ કરી શક્યા નહીં. જોકે આઈપીએલમાં આ તેની ધીમી અર્ધસદી છે. વોર્નર સિવાય અન્ય કોઈ બેટ્સમેન 50 અર્ધસદી બનાવ્યો ન હતો.

વોર્નરે આઈપીએલમાં બે અડધી સદી ફટકારી છે. તેનું બેટ સતત રનઆઉટ થઈ રહ્યું છે. જોકે, તેની ટીમે તેના પ્રદર્શનથી અત્યાર સુધી પ્રભાવિત કર્યા છે અને ટૂર્નામેન્ટમાં તેમનું ટકી રહેવું મુશ્કેલ સાબિત થઈ રહ્યું છે.

About gujju

Check Also

ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર થઈ ગયેલા વિજય શંકરે દુઃખ સાથે કહ્યું – હું પણ કાલિસ અને વોટસન જેવો બની શકું છું…

બે વર્ષ પહેલા, વિજય શંકરની ઇંગ્લેન્ડમાં 2019 વર્લ્ડ કપ માટે ભારતીય ટીમમાં પસંદગી થઈ હતી. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *