Breaking News

પતિ કરતા અનેકગણી વધુ પૈસા વાળી છે બિપાશા બાસુ, ફિલ્મો સિવાય તે અહીંથી પણ કરે છે ઘણી કમાણી…..

બિપાશા બાસુ અને કરણસિંહ ગ્રોવરના લગ્નને 5 વર્ષ થઈ ગયા છે. બંનેએ 30 એપ્રિલ, 2016 ના રોજ લગ્ન કર્યા હતા. બિપાશાના આ પ્રથમ લગ્ન હતા જ્યારે કરણનું ત્રીજા. બિપાશાએ તેની ઇન્સ્ટા સ્ટોરી પર ઘણા ફોટા શેર કર્યા છે અને લગ્નની વર્ષગાંઠ પર પતિને અભિનંદન આપ્યા હતા.

આ સાથે જ કરણે તેની ઇન્સ્ટા સ્ટોરી પરના ફોટા પણ શેર કર્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે બિપાશા છેલ્લા ઘણા સમયથી ફિલ્મોથી દૂર છે. તે છેલ્લે 2015 ની ફિલ્મ અલોન માં જોવા મળી હતી. તેમાં તેનો વિરોધી પતિ કરણસિંહ ગ્રોવર હતો.

કરણ સાથે લગ્ન કરનાર બિપાશા તેને ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ખૂબ જ સિનિયર છે. તો પછી, અનુભવ કે સંપત્તિની બાબતમાં, બિપાશા બંને કેસોમાં આગળ છે. બિપાશાની સંપત્તિ પતિ કરણસિંહ ગ્રોવરની 7 ગણાથી વધુ છે.

નેટવર્ક વેબસાઇટના અહેવાલ મુજબ, 2020 માં, બિપાશાની કુલ સંપત્તિ 15 મિલિયન એટલે કે લગભગ 111 કરોડ રૂપિયા છે, જ્યારે તેના પતિની તુલનામાં કરણની મિલકત 2 મિલિયન ડોલર એટલે કે માત્ર 14 કરોડ રૂપિયા છે.

બિપાશા પાસે હાલમાં કોઈ ફિલ્મો નથી પરંતુ તેની પાસે અનેક મલ્ટિ-નેશનલ કંપનીઓની જાહેરાતો છે. તેમના દ્વારા, તેઓ કમાણી કરતા રહે છે. આ સિવાય તે અન્ય ઇવેન્ટ્સથી પણ ઘણી કમાણી કરે છે.

બિપાશા ફિટનેસ માટે પણ ચર્ચામાં છે. તેણે રિબોક, એરિસ્ટ્રકટ લગેજ, ફી ડિઓડોરન્ટ, ગિલી જ્વેલરી, કેડિલા સુગર ફ્રી ગોલ્ડ, હેડ અને શોલ્ડર શેમ્પૂ સહિતની ઘણી કંપનીઓ સહિતના એડ મેકર છે. તે તેમની પાસેથી એક મોટી રકમ પણ કમાય છે.

બિપાશા ઓડી 7, પોર્શ, ફોક્સવેગન બીટલ જેવા લક્ઝરી વાહનોની માલિકી ધરાવે છે. આ સિવાય મુંબઇના લૂપ એરિયામાં પણ તેના બે મકાનો છે. એટલું જ નહીં, કોલકાતામાં પણ તેમનું ઘર છે.

બિપાશા ફિટનેસ પ્રત્યે ઘણી સભાન છે. એટલું જ નહીં, તે લોકોને તેના ફાયદા પણ જણાવે છે. થોડા સમય પહેલા તેણે ‘લવ યોરસેલ્ફ બ્રેક ફ્રી’ નામની ડીવીડી પણ લોંચ કરી હતી. આ સિવાય બિપાશા ઘણા સ્ટેજ શો પણ કરે છે, જેના માટે તે દરેક શો પર લગભગ 2 કરોડ લે છે. બિપાશા 40 થી વધુ સામયિકોના કવર પેજ પર પણ આવી ચુકી છે.

બિપાશા પાસે હવે ફિલ્મો માટેની ઓફર નથી, પરંતુ એક સમય એવો હતો જ્યારે તે ટોચની અભિનેત્રીઓમાંની એક હતી. તેઓ એક ફિલ્મના 2 થી 3 કરોડ રૂપિયા ફી લે છે. જણાવી દઈએ કે બિપાશા તમિલ અને બંગાળી ફિલ્મોમાં પણ કામ કરી ચૂકી છે.

કારણની વાત કરીએ તો તેણે સિરીયલો અને ફિલ્મો ઉપરાંત અનેક રિયાલિટી શોમાં કામ કરીને પોતાની સંપત્તિમાં વધારો કર્યો છે. કરણે ફિયર ફેક્ટર, આઈડિયા રોક્સ ઈન્ડિયા અને ઝરા નચકે દિખા જેવા શોમાં કામ કર્યું છે.

આ સિવાય તેણે કેટલાક કમર્શિયલમાં પણ કામ કર્યું હતું. કરણે રૂપા ફ્રન્ટલાઈન વેસ્ટ, ક્લિયરટ્રિપ, કોમ અને કજરિયા ટાઇલ્સ જેવી કંપનીઓમાં ઉમેરો કર્યો હતો.

ટીવીના લોકપ્રિય કલાકારોમાંના એક કરણે એમટીવીના શો ‘કિતની મસ્ત હૈ જિંદગી’થી પદાર્પણ કર્યું હતું. જો કે, ધીરે ધીરે તેણે ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું અને તેની સંપત્તિમાં પણ વધારો થયો. બાદમાં કરણે ‘દિલ મિલ ગયે’ અને જીટીવીના લોકપ્રિય શો ‘કાબુલ હૈ’ માં કામ કરીને ખ્યાતિ મેળવી હતી. એક દિવસના શૂટિંગ માટે કરણ આશરે 80 હજાર રૂપિયા લે છે.

About gujju

Check Also

વધારે સ્ટાઈલિશ કપડાં પહેરવું આલિયાને ભારે પડ્યું,ક્યાંક દેખાયા હિપ્સ તો ક્યાંક ખાનગી….

બોલીવુડની બબલી ગર્લ તરીકે જાણીતી આલિયા ભટ્ટ કોઈ ને કોઈ કારણસર ચર્ચામાં રહે છે. આલિયા …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *