Breaking News

બોલિવૂડના આ 10 કાંડો વિશે જાણી ચોંકી જશો, કહેશો આટલું બધું ગંદુ છે બોલિવૂડ

ફિલ્મ ઉદ્યોગ તેની બોલ્ડ શૈલી માટે પણ જાણીતો છે. એવા ઘણા બધા કૌભાંડો થયા હતા જેણે આખા ઉદ્યોગને આશ્ચર્યચકિત કરી દીધું હતું. ચાલો જાણીએ બોલીવુડમાં આવા ટોચના 10 કૌભાંડો વિશે.

કંગના-ૠત્વિક વિવાદ: રિતિકે કંગના સાથે આત્મીયતા વ્યક્ત કરી હતી પરંતુ એવા અહેવાલો આવ્યા છે કે ૠત્વિક પોતાની શક્તિનો ઉપયોગ નિર્માતાઓને તેને ફિલ્મથી દૂર કરવા કહેવા માટે કરી હતી.

જ્યારે કંગનાને આ વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે રિતિકને તેના સિલી એક્સ તરીકે સંબોધન કર્યું હતું. આ પછી રિતિકે આ અંગે વાંધો ઉઠાવ્યો હતો અને બંને વચ્ચે વિવાદ વધતો જ રહ્યો હતો. ખરેખર, કંગના અને રિતિક રોશન વચ્ચે કથિત અફેર હતું. બંને ક્રિશ -3 ફિલ્મમાં સાથે જોવા મળ્યા હતા. અર્જુન રામપાલના ઘરે યોજાયેલી પાર્ટીમાં બંનેની કેટલીક લીક થયેલી તસવીરોથી તેમના સંબંધો બહાર આવ્યા. રિતિક પાર્ટીમાં કંગના સાથે ઘનિષ્ઠ બની ગયો છે.

સુઝાનને જ્યારે આ બધાની ખબર પડી, ત્યારે તેણે રિતિક સાથે દલીલ કરવાનું શરૂ કર્યું અને પરિણામ છૂટાછેડા લીધું. કંગનાએ જ્યારે એક ટીવી શોમાં જણાવ્યું હતું કે તે ૠત્વિક સાથે લગ્ન કરવા માંગે છે અને આ બંને વચ્ચે લગ્ન ચાલે છે ત્યારે વિવાદ ફરી એક વખત છવાયો.

કંગનાના કહેવા પ્રમાણે, ૠત્વિકે તેની પત્નીને છૂટાછેડા લીધા પછી લગ્ન કરવાનું વચન આપ્યું હતું, પરંતુ બાદમાં તેને ઓળખવાની ના પાડી દીધી હતી. આ બીજી વાત છે કે ૠત્વિક હંમેશા કંગનાના પ્રેમ સંબંધને નકારી કા .તો હતો.

કંગના રણબીર કપૂર સાથે શારીરિક સંબંધ રાખવા માંગતી હતી. 2014 માં જ્યારે કંગનાએ રણબીર કપૂરનો પણ ઉલ્લેખ કર્યો હતો. કથિત રૂપે, કંગનાએ તેમાંથી એકમાં કબૂલાત કરી હતી કે તેણે રણબીર કપૂરને તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવાનું કહ્યું હતું. પરંતુ રણબીર તેની સાથે પૂરા સમયનો સંબંધ ઇચ્છતો હતો.

કંગનાએ કહ્યું કે રાનીના ફૂટેજ જોયા પછી રણબીરે તેનો સંપર્ક બીબીએમ પર કર્યો અને વીડિયો અને અન્ય રેન્ડમ સામગ્રીની કાયર લિંક્સ શેર કરવાનું શરૂ કર્યું. રણબીરનો ઉલ્લેખ કરતા કંગનાએ લખ્યું છે કે જ્યારે તે ગ્વાલિયરમાં રિવોલ્વર શૂટ કરી રહી હતી, ત્યારે તે સીધી મારી પાસે આવી હતી. મેં તેને કહ્યું કે હું કોઈ બીજા સાથે સંબંધમાં હતો. આ પછી, અમે થોડા દિવસો સુધી વાત કરી નહીં.

પછી જ્યારે હું ન્યૂયોર્કમાં હતો ત્યારે તેણે મને ટેક્સ્ટ આપ્યું અને પૂછ્યું – ન્યૂયોર્ક કેવું છે? પછી મેં પૂછ્યું કે શું તમને શારીરિક સંબંધોમાં રસ છે? તે થોડો ગભરાઈ જાય છે અને તે કહે છે કે નિયમિત સંબંધ કેમ નથી? મેં તેમને ફગાવી દીધા કારણ કે હું કોઈ બીજા સાથેના સંબંધમાં હતો.

મને લાગે છે કે તેમને આ વિશે ખરાબ લાગ્યું. જ્યારે કરીના અને શાહિદનો એમએમએસ વાયરલ થયો છે, ત્યારે બધા જાણે છે કે શાહિદ અને કરીના કપૂર ઘણા સમયથી રિલેશનશિપમાં છે. તેમના સંબંધોની શરૂઆત ફિલ્મ ફિદાથી થઈ હતી, જેમાં કરીના કપૂરે શાહિદની વિરુદ્ધ ડેબ્યૂ કર્યું હતું.

ખુદ કરીનાએ એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે ફિદાના શૂટિંગ દરમિયાન તે શાહિદ પ્રત્યે ખૂબ આકર્ષિત થઈ હતી અને તેણે શાહિદને ડેટ પર જવા તૈયાર થવા માટે અનેક કોલ અને મેસેજીસ કર્યા હતા અને આ રીતે બંનેના સંબંધોમાં જોડાયા હતા.

બેબો શાહિદને એટલો પ્રેમ કરતી હતી કે તે શાહિદ માટે શાકાહારી પણ બની ગઈ હતી. આ સમય દરમિયાન, એક ઘનિષ્ઠ ક્ષણ એમએમએસ લીક ​​થઈ ગઈ હતી અને ચારે બાજુ હંગામો મચાવ્યો હતો. ખરેખર શાહિદ અને કરીના એક પાર્ટીમાં ગયા અને બંને વચ્ચે એકબીજાને કિસ કરવાનું શરૂ કરી દીધું.

કોઈએ બંનેનો વીડિયો શૂટ કર્યો અને વીડિયો વાયરલ થયો. આ કેસમાં કરિના અને શાહિદ દ્વારા કોઈ ખુલાસો આપવામાં આવ્યો ન હતો. આ પછી, સૈફ સાથે કરિનાની વધતી નિકટતા અને અમૃતા રાવ સાથે શાહિદના અફેરના સમાચારથી બંનેએ બ્રેકઅપ કર્યું.

શાઇની આહુજા પર તેની દાસી પર બળાત્કારનો આરોપ હતો. યુવતીએ ફરિયાદમાં જણાવ્યું છે કે શિનયે તેના ઘરે તેના પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. શૈનીએ કહ્યું પહેલા, તે સંમતિ હતી, બળાત્કારની નહીં. પરંતુ અંતે, તેણે બળાત્કાર બદલ દોષી સાબિત કરી અને સાત વર્ષની જેલની સજા સંભળાવી.

જોકે, શાયનીને મુંબઈ હાઈકોર્ટે જામીન આપી દીધા હતા. પરંતુ આ ઘટનાએ તેની કારકિર્દી અને જીવન બરબાદ કરી દીધું. એક મુલાકાતમાં સૈનીએ કહ્યું, હવે તમે શું કરશો? કોઈ કહે છે કે મને વિદેશ ખસેડવામાં આવશે, પરંતુ જો હું ભાગી છુ તો મારી પુત્રી અર્શીયા શું શીખશે. મેં તેને વિરામ આપ્યો. મારા પરિવાર માટે રહ્યા. અનુપમને માનવા માટે પત્નીને રોકી દેવામાં આવી હતી.

આર્યન ખાન અને નવ્યા નંદાના એમએમએસ નવી નંદા, આર્યન ખાનની પૌત્રી અને બિગ બી, શાહરૂખના પુત્ર, એમએમએસ લીક ​​થયા, જે સમાચારમાં હતી. એમએમએસમાં, બંને એક જ કારમાં જાતીય પ્રવૃત્તિમાં વ્યસ્ત દેખાયા.

બિપાશા અને અમર સિંહની સેક્સ ચર્ચા ખૂબ ચર્ચામાં રહી હતી. બિપાશા બાસુ અને રાજકારણી અમર સિંહની audioડિઓ લીક વાર્તા પણ ઘણી લોકપ્રિય હતી. આ ઓડિયોમાં બંનેને ખૂબ જ ઉત્તેજક રીતે વાત કરતા સાંભળવામાં આવ્યા હતા. ત્યારબાદ આ બાબતે ઘણી ચર્ચા અને ભારે હોબાળો થયો હતો.

મિકા કેમ રાખીને બળજબરીથી ચુંબન કરે છે. તેના જન્મદિવસની પાર્ટીમાં કેક કરડવાથી મીકાએ અચાનક રાખી ચુંબન અને રાખી રક્ષક બનાવ્યો. ગુસ્સાથી મીકા પર બળજબરીથી રાખીને કિસ કરવાનો આરોપ લગાવ્યો. તે જ સમયે, મીકા સિંહે એક અલગ વાર્તા કહી. મીકાએ કહ્યું કે તેણે રાખીને તેના બર્થડે પાર્ટીમાં આમંત્રણ નથી આપ્યું. હજી તેણી આવી અને તેની સાથે વધુ મૈત્રીપૂર્ણ વર્તન કરવાનો પ્રયાસ કર્યો.

“ઇનકાર કર્યા પછી પણ, મેં મારા ચહેરા પર કેક મૂક્યો, જોકે મેં પહેલેથી જ કહ્યું હતું કે મને ત્વચાની એલર્જી છે. હું ગુસ્સે થઈ ગયો અને તેને પાઠ ભણાવવા માટે બધાની સામે કિસ કરી. તે પછી રાખીએ ખૂબ અવાજ કર્યો. અને આ કેસ લાંબા સમય સુધી ચર્ચામાં રહ્યો.

સુભાષ ઘાઇ-મનીષા કોઈરાલા કેસ 90 ના દાયકામાં મનીષા કોઈરાલાની માતાએ આરોપ લગાવ્યો હતો કે સુભાષ ઘાઇએ મનીષા સાથે સંભોગ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. જોકે મનીષાએ ખુદ આ વાતનો ખુલાસો કર્યો નથી, પરંતુ આ ચર્ચા ઇન્ડસ્ટ્રીમાં એકદમ હોટ હતી. પાછળથી બંનેને પેચ અપની જરૂર હતી, પરંતુ મન

આ પછી શીશાએ ક્યારેય સુભાષ ઘાઇ સાથે કામ કર્યું નહીં.

જ્યારે મધુર ભંડારકર પર 16 વાર બળાત્કારનો આરોપ મૂકાયો હતો. રાષ્ટ્રીય એવોર્ડ વિજેતા ફિલ્મ નિર્માતા મધુર ભંડારકર ઉપર પણ જ્યારે જાતીય સતામણીનો આરોપ મૂકાયો હતો જ્યારે એક અભિનેત્રી પ્રીતિ જૈન દ્વારા તેના પર બળાત્કારનો આરોપ મૂકવામાં આવ્યો હતો.

પ્રીતિએ તેના પર ગંભીર હોવાનો આરોપ લગાવતા કહ્યું હતું કે મધુરે તેને ફિલ્મમાં કાસ્ટ કરવાના બહાને 16 વાર તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. શક્તિ કપૂરે પણ એક પરાક્રમ કર્યો છે. સ્ક્રીન વિલન શક્તિ કપૂર પણ 2005 માં સ્ટિંગ ઓપરેશનમાં ઝડપાયો હતો. નવા આવેલાને ભૂમિકા આપવાને બદલે, તે તેની પાસેથી જાતીય તરફેણ માંગતી હતી.

About gujju

Check Also

અમિતાભ બચ્ચન ના ભાઈ પણ છે કરોડ પતિ..!, જીવે છે આવી આલીશાન જિંદગી

અમિતાભ બચ્ચન સદીના સુપરહીરો તરીકે જાણીતા છે. અમિતાભ બચ્ચને બોલિવૂડમાં 50 વર્ષ પૂરા કર્યા છે. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *