Breaking News

રણધીર કપૂરે 74 વર્ષની ઉંમરે હોસ્પિટલમાંથી લેવો પડી રહ્યો છે મોટો નિર્ણય…

અભિનેતા રણધીર કપૂર (કરીના કપૂર) અને કરિશ્મા કપૂરના પિતા અને અભિનેતા રણધીર કપૂર કોરોનામાં ફસાઈ ગયા છે. કોરોનાને કારણે તેમની હાલત નાજુક છે. આને કારણે તેમને આઈસીયુમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો છે. આ સાથે મીડિયામાં સમાચાર છે કે રણધીર તેના પરિવારનું આરકે હાઉસ વેચવા માંગે છે. પોતાના પૂર્વજોનું મકાન વેચ્યા પછી, રણધીર તેના બાંદ્રાના ઘરે શિફ્ટ થવા જઇ રહ્યો છે. તેમનું નવું મકાન સંપૂર્ણ તૈયાર છે. આ નિર્ણય કોરોનાના વધતા જતા કેસોને કારણે લેવામાં આવ્યો છે.

રણધીરે તાજેતરમાં જ થોડા દિવસો પહેલા એક ઇન્ટરવ્યુ આપ્યું હતું, જેમાં તેણે કહ્યું હતું કે નાના ભાઈ રાજીવના મૃત્યુ પછી હવે હું એકલતા સહન કરવાની શરૂઆત કરું છું. હું અને રાજીવ ઘણા વર્ષોથી આ મકાનમાં રહીએ છીએ. હવે હું મારા પરિવાર સાથે રહેવા માંગુ છું. બાંદ્રા સ્થળાંતરિત થવા સાથે, હું પત્ની બબીતા, બંને પુત્રીઓ કરીના કપૂર અને કરિશ્મા કપૂર સાથે રહેવાનું શરૂ કરીશ. આ તેમને રોજ મળતું રહેશે અને મારું મન પણ અનુભવાશે.

આ ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન તેણે પોતાના પૂર્વજોના ઘર વિશે પણ જણાવ્યું હતું, તેમણે કહ્યું હતું કે મારા માતા-પિતાએ મને કહ્યું હતું કે હું જ્યાં સુધી ઇચ્છું ત્યાં રહી શકું છું. તે પછી હું આ મકાન પણ વેચી શકું છું. આ પગલું ભરવા માટે મારે મારા ચાર ભાઈ-બહેન iષિ, રીમા, રીતુ અને રાજીવની પરવાનગી લેવી પડશે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે ગયા વર્ષે રણધીર કપૂરે તેનો સૌથી નાનો ભાઈ રાજીવ અને તે પહેલાં iષિ કપૂરને ગુમાવ્યો હતો. રણધીર તેના ભાઈ રાજીવના મોતથી તૂટી ગયો હતો. ત્યારથી તે ઘર વેચવાની યોજના બનાવી રહ્યું છે.

દરમિયાન તેના ભાઈ રાજીવની સંપત્તિ અંગે વિવાદ ચાલી રહ્યો છે. તેમના ભાઈ રાજીવ કપૂરને કોઈ સંતાન નથી. હવે તેમના સંતાન ન હોવાને કારણે આ મામલો કોર્ટમાં પહોંચ્યો છે. આ જ કેસમાં બોમ્બે હાઈકોર્ટે રણધીર કપૂર અને રીમા જૈન પાસેથી મિલકત હસ્તગત કરવાની માંગ કરી છે. રાજીવની સંપત્તિના કબજા માટે બોમ્બે હાઈકોર્ટમાં અપીલ કરવામાં આવી હતી. જે બાદ હાઈકોર્ટે આ લોકોને આ કેસમાં રાજીવના છૂટાછેડાના દસ્તાવેજો રજૂ કરવા જણાવ્યું છે.

રણધીર કપૂરે હાઇકોર્ટના આ પ્રશ્નમાં કહ્યું છે કે તેમની પાસે છૂટાછેડાના કાગળો નથી. હજી સુધી આવા કોઈ દસ્તાવેજો મળ્યા નથી. હવે દરેક જણ તેની શોધમાં છે. તમને જણાવી દઈએ કે રણધીરના ભાઈ રાજીવ કપૂરે 2001 માં આરતી સબરવાલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને 2003 માં બંનેના છૂટાછેડા થઈ ગયા હતા. હવે, કોર્ટમાં આ કેસમાં, કપૂર પરિવાર માટે સલાહકાર કહી રહ્યા છે કે, કૌટુંબિક અદાલતમાં છૂટાછેડા થયા, તેથી કોઈના કાગળો નથી. રાજીવ છૂટાછેડા પછી જ તેના મોટા ભાઈ રણધીર કપૂર સાથે રહેતો હતો.

નોંધનીય છે કે રણધીર કપૂરના પાંચ ભાઈ-બહેન છે, જેમાંથી ઋષિ કપૂર 9 મહિના પહેલા એપ્રિલ 2020 માં મૃત્યુ પામ્યા હતા. રાજીવ કપૂર પછી. તે જ સમયે, તેમના સમક્ષ, બહેન રીતુ નંદાએ પણ જાન્યુઆરી 2020 માં વિશ્વને અલવિદા કહી દીધી હતી. પાંચ ભાઈ-બહેનોમાં ફક્ત રણધીર કપૂર અને રીમા કપૂર જ જીવંત છે.

About gujju

Check Also

એવું તે શું કારણ હતું કે અદાલતે દેવાનંદને કાળો કોટ પહેરવા પર પ્રતિબંધ મૂક્યો હતો?,ગજબ નું છે કારણ….

70 અને 80 ના દાયકામાં બોલિવૂડમાં આવા ઘણા કલાકારો હતા જેમની લાખો યુવતીઓ એકલતા અને …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *