Breaking News

82 વર્ષીય માતાએ ઘરે વધાર્યું પુત્રનું ઓક્સિજન લેવલ, તમારે પણ આ તકનીક જાણવી જોઈએ..

સામાન્ય જીવન કોરોના વાયરસના કારણે નાશ પામ્યું છે. લોકો હવે તેમના ઘરે કેદ થવાનું પસંદ કરે છે. દરેકને ડર છે કે આ વાયરસ તેમને પકડે નહીં. આ ડરનું એક કારણ એ છે કે આ દિવસોમાં હોસ્પિટલોની હાલત ખૂબ જ ખરાબ છે.

દરરોજ લાખો દર્દીઓની હાજરીને કારણે હોસ્પિટલમાં પથારી અને ઓક્સિજનની અછત રહે છે. એક રીતે, દેશમાં ઓક્સિજન સંકટ સર્જાયું છે. ઓક્સિજન સિલિન્ડર માટે કાળા બજાર શરૂ થઈ ગયા છે. દસ હજારમાં મળી આવેલ ઓક્સિજન સિલિન્ડર હવે 55 હજાર સુધી વેચાઇ રહ્યું છે.

આ દરમિયાન, પ્રોનીંગ થેરેપી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. આ દ્વારા, ઘરે શરીરનું ઓક્સિજન સ્તર વધારી શકાય છે. આ ઉપચાર શું છે અને ઘરે કેવી રીતે થઈ શકે છે તે વિશે એક વિડિઓ પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયો આઈપીએસ અધિકારી દિપંશુ કાબરા દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે.

તેમને આ વીડિયોને તેના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર શેર કર્યો છે અને લખ્યું છે – યુપીમાં એક 82 વર્ષીય વૃદ્ધ મહિલાએ પુત્રના ઓક્સિજનનું સ્તર ઓછું થયા પછી, માતાએ # પ્રાયોંગ થેરપી આપી, જેણે 4 દિવસમાં તેનું ઓક્સિજનનું સ્તર 89 થી વધારીને 97 કર્યું. આ એક ખૂબ જ અસરકારક તકનીક છે. તમે પણ શીખો અને પ્રયોગ કરો.

1 મિનિટ 40 સેકન્ડના આ વીડિયોમાં, એક મહિલા ડૉક્ટર લોકોને સમજાવે છે કે કેવી રીતે તેઓ ઘરે શંકાસ્પદ ઉપચાર દ્વારા તેમના શરીરના ઓક્સિજનનું સ્તર વધારી શકે છે. આ માટે તમારે ત્રણ ઓશિકાની જરૂર પડશે. વિડિઓમાં વર્ણવ્યા મુજબ, જેમણે શરીરને નીચું રાખીને પેટ પર સૂવું પડે છે. આ પદ્ધતિ ખૂબ અસરકારક છે. આના દ્વારા તમે સરળતાથી તમારા શરીરના ઓક્સિજનનું સ્તર વધારી શકો છો.

આશા છે કે તમને આ માહિતી ગમશે. શક્ય તેટલા લોકોને આ વિડિઓ શેર કરો. આ રીતે, દરેક જરૂરિયાતમંદોને તેનો લાભ મળશે. આ કોરોના સમયગાળામાં, તમે લોકોને મદદ કરી શકશો. ઘરે રહેવાનો પ્રયાસ કરો અને કોરોના વાયરસને ટાળો. તે તમારા અને તમારા પરિવાર માટે સારું છે.

About gujju

Check Also

ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર થઈ ગયેલા વિજય શંકરે દુઃખ સાથે કહ્યું – હું પણ કાલિસ અને વોટસન જેવો બની શકું છું…

બે વર્ષ પહેલા, વિજય શંકરની ઇંગ્લેન્ડમાં 2019 વર્લ્ડ કપ માટે ભારતીય ટીમમાં પસંદગી થઈ હતી. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *