Breaking News

ધોનીની ટીમ સુધી પહોંચ્યો કોરોના વાયરસ, બાલાજીની પોઝિટિવ રિપોર્ટ બાદ સીએસકે-આરઆર મેચ મોકૂફ…

કોરોના વાયરસ આઇપીએલ પર અસર દેખાડવાનું શરૂ કર્યું છે. હકીકતમાં, બુધવારે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ અને રાજસ્થાન રોયલ્સ વચ્ચેની ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઈપીએલ) મેચ હવે પછીની તારીખે આયોજિત કરવામાં આવી. કોચ એલ બાલાજીની કોવિડ -19 પોઝિટિવના પરિણામ તરીકે મળતાની કારણે સીએસકેને સખત અલગતામાંથી પસાર થવું પડશે.

બોર્ડની સ્ટાન્ડર્ડ ઓપરેટિંગ પ્રોસિજર (એસઓપી) મુજબ, જો કોઈ વ્યક્તિ ચેપગ્રસ્ત વ્યક્તિના સંપર્કમાં આવે છે, તો તેણે છ દિવસ સુધી એકલતા પર રહેવું પડશે અને આ સમય દરમિયાન તેના આરટી પીસીઆરના ત્રણ અહેવાલો નકારાત્મક હોવા જોઈએ.

ભારતીય ક્રિકેટ બોર્ડ (બીસીસીઆઈ) ના એક અધિકારીએ ગુપ્તતાની શરતે પીટીઆઈને જણાવ્યું હતું કે આવતીકાલે અરૂણ જેટલી સ્ટેડિયમ ખાતે સીએસકે અને રોયલ્સ વચ્ચેનો મેચ એસઓપીના નિયમો હેઠળ પછીની તારીખે યોજાશે. બાલાજી બધા ખેલાડીઓના સંપર્કમાં આવ્યા અને તેથી તે બધાને સખત એકાંતમાં રહેવું પડશે. તેઓનું દરરોજ પરીક્ષણ થવું જોઈએ.

જ્યારે સીએસકેના સીઇઓ કાશી વિશ્વનાથનનો સંપર્ક કરવામાં આવ્યો ત્યારે તેમણે કહ્યું કે સીએસકે બીસીસીઆઈને બાલાજીના આરટી પીસીઆર પરિણામ વિશે જાણ કરી છે. તેમણે કહ્યું કે અમે જાણ કરી છે કે બાલાજીની કસોટી હકારાત્મક આવી છે અને એસઓપી મુજબ અમારા ખેલાડીઓ એકલતા પર ગયા છે. આઈપીએલની આ બીજી મેચ છે, જેનું શેડ્યૂલ ફરી સુનિશ્ચિત કરવામાં આવશે.

સોમવારે કોલકાતા નાઈટ રાઇડર્સ (કેકેઆર) ના બે ખેલાડીઓ વરૂણ ચક્રવર્તી અને સંદીપ વૉરિયર સકારાત્મક મળ્યા બાદ સોમવારે તેની રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (આરઆર) સામેની મેચ મુલતવી રાખવામાં આવી હતી.

About gujju

Check Also

IPLમાં સારું પ્રદર્શન કર્યું તો વર્લ્ડ કપમાં જગ્યા નક્કી: ટી નટરાજન

જમણા હાથનો ઝડપી બોલર ટી નટરાજન હજી પણ તેની ઈજાથી સ્વસ્થ થઈ રહ્યો છે. તેને …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *