Saturday , September 25 2021
Breaking News

આઈપીએલ 2021 પર કોવિડનો પડછાયો: બે કેકેઆર ખેલાડીઓ COVID-19 પોઝિટિવ…

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઈપીએલ) દરમિયાન બે કોલકાતા નાઈટ રાઇડર્સ (કેકેઆર) ના બે ખેલાડીઓ વરૂણ ચક્રવર્તી અને સંદીપ વોરિયર સીઓવીડ -19 પોઝિટિવ બન્યા બાદ રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર (આરસીબી) સામેની મેચનું શિડ્યુલ સોમવારે રાત્રે બદલાયું હતું. આ મેચ સોમવારે સાંજે સાડા સાત વાગ્યાથી અમદાવાદના નરેન્દ્ર મોદી સ્ટેડિયમ ખાતે રમાવાની હતી.

આઈપીએલએ એક મીડિયા રિલીઝમાં જણાવ્યું હતું કે, વરૂણ ચક્રવર્તી અને સંદીપ વોરિયર છેલ્લા ચાર દિવસમાં ત્રીજા રાઉન્ડના પરીક્ષણમાં સકારાત્મક જોવા મળ્યા છે. ટીમના અન્ય સભ્યો સીઓવીડ -19 માટે નકારાત્મક હોવાનું જણાયું છે. બંને બાકીની ટીમે ખેલાડીઓ રમ્યા છે. “તબીબી ટીમ સતત બંને સાથે સંપર્કમાં રહે છે, અને તેમના સ્વાસ્થ્ય પર નજર રાખી રહી છે.

પ્રકાશનમાં એમ પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે, “ભારતીય ક્રિકેટ બોર્ડ (બીસીસીઆઈ) અને કોલકાતા નાઈટ રાઇડર્સ માટે દરેકનું સ્વાસ્થ્ય અને સલામતી પ્રાથમિકતા છે, અને આ માટે તમામ પગલાં લેવામાં આવી રહ્યા છે.

આઈપીએલ 2021 દરમિયાન આ પહેલી વાર છે, જ્યારે કોઈ ખેલાડી સીઓવીડ -19 માટે સકારાત્મક જોવા મળ્યો છે. આ પહેલા ટીમમાં જોડાતા પહેલા આરસીબીના દેવદત્ત પદિકલ અને દિલ્હી કેપિટલના અક્ષર પટેલ સકારાત્મક જોવા મળ્યા હતા.

હાલમાં ટુર્નામેન્ટમાં કેકેઆર 4 પોઇન્ટ સાથે સાતમા ક્રમે છે, જ્યારે આરસીબીની ટીમ 10 પોઇન્ટ સાથે બીજા સ્થાને છે.

About gujju

Check Also

ઈંગલેન્ડના ત્રણ ઘાતક ખેલાડીઓએ આઇપીએલમાંથી પોતાના નામ પરત ખેંચ્યા…

ભારત અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચેની માન્ચેસ્ટર ટેસ્ટ રદ થવાથી IPL-2021 ના ​​બીજા તબક્કાને અસર થઈ છે. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *