Saturday , September 25 2021
Breaking News

પાગલોની જેમ દિવસ-રાત રડતી હતી એશ્વર્યા રાય, આ અભિનેત્રીને કારણે નરક થઈ ગઈ હતી બચ્ચન પરિવાર પુત્રવધૂનું જીવન..

મનીષા કોઈરાલા, સંજય કપૂર અને મમતા કુલકર્ણીની ફિલ્મ છૂપા રૂસ્તમના રિલીઝને 20 વર્ષ પૂરા થયા છે. આ ફિલ્મ 23 માર્ચ, 2001 ના રોજ રીલિઝ થઈ હતી. રોમેન્ટિક થ્રિલર ફિલ્મના નિર્દેશક અઝીઝ સેજાવાલ હતા. મનીષા વિશે વાત કરીએ તો તે હાલમાં ચર્ચાના દોરથી દૂર છે. સૌદાગર જેવી બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મથી કારકિર્દીની શરૂઆત કરતા મનીષાએ ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. તે બોલિવૂડના ત્રણેય સ્ટાર્સ સાથે સ્ક્રીન શેર કરનારી હિરોઇનોમાં ગણવામાં આવે છે. જો કે, હવે તે ભાગ્યે જ એક વર્ષમાં કોઈ ફિલ્મમાં જોવા મળે છે. આ દરમિયાન મનીષાને લગતી એક જુની વાર્તા વાયરલ થઈ રહી છે. આ વાર્તા એશ્વર્યા રાય સાથે પણ સંબંધિત છે.

એશ્વર્યા રાયની સલમાન ખાનની લવ સ્ટોરી જાણીતી છે પરંતુ સલમાન પહેલા તેનું નામ બીજી વ્યક્તિ રાજીવ મૂળચંદની સાથે સંકળાયેલું હતું. રાજીવ એ જ વ્યક્તિ છે જેનું નામ મનીષ કોઈરાલાના બોયફ્રેન્ડની સૂચિમાં શામેલ છે.

રાજીવ એ વ્યક્તિ છે જેની એશ્વર્યા અને મનીષા વચ્ચે ઉગ્ર લડાઈ છે. 1999 માં આપેલા એક ઇન્ટરવ્યુમાં, એશ્વર્યાએ આ મુદ્દે ખુલ્લેઆમ વાત કરી હતી અને મનીષાને બેશરમ સાંભળી હતી. એશનો આ ઇન્ટરવ્યૂ સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ વાયરલ થઈ રહ્યું છે.

મોડેલિંગની દુનિયામાં ભાગ્યે જ કોઈ હશે જે રાજીવ મૂળચંદની વિશે ન જાણતું હોય. રાજીવ 90 ના દાયકામાં ખૂબ જ પ્રખ્યાત મોડેલ હતા. જો કોઈને મોડેલિંગમાં કારકિર્દી બનાવવી હોય તો આ કામ માટે રાજીવનો ટેકો મેળવવો ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવતો હતો.

એશ્વર્યાથી મનીષા કોઈરાલા સુધીની ઘણી અભિનેત્રીઓ તેની ગર્લફ્રેન્ડ રહી છે. કારકિર્દીના શરૂઆતના તબક્કે એશ્વર્યાના જીવન સમયે રાજીવ પ્રેમમાં આવ્યો હતો.

1994 માં, એશ મિસ વર્લ્ડ બની અને તેને ફિલ્મોની ઓફર મળવાનું શરૂ થયું. એશ્વર્યા પણ મોડેલિંગ કરતા વધારે ફિલ્મોમાં કામ કરવા માટે ઉત્સાહિત હતી. જીન્સ ઔર ઔર પ્યાર હો ગયા જેવી ફ્લોપ ફિલ્મો પછી એશ્વર્યાને ફ્લોપ એક્ટ્રેસ તરીકે ટેગ કરવામાં આવી હતી. પરંતુ તે દરમિયાન મનીષાના સ્ટાર્સ એલિવેટેડ હતા.

મનીષાએ એક મેગેઝિનને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે તે રાજીવને ડેટ કરી રહી છે અને રાજીવ એશ્વર્યાને મળવા ગયો છે. આટલું જ નહીં, મનીષા દ્વારા લગાવવામાં આવેલા આક્ષેપોને કારણે એશ્વર્યા ખૂબ જ નારાજ થઈ ગઈ હતી. તેણે કહ્યું હતું કે હું આ બધા વિશે દિવસ-રાત રડતી હતી.

1999 માં એક મેગેઝિનને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં, એશ્વર્યાએ આખી ઘટના પર વાત કરી હતી. તેણે કહ્યું કે તે મનીષા અને રાજીવની લવ સ્ટોરીનો ભાગ નથી. ફક્ત બે મહિના પછી જ તેમનું બ્રેકઅપ થયું હતું અને મનીષા તેની સાથે હતી અને પરંતુ મનિષા દર બીજા મહિને એક નવો બોયફ્રેન્ડ બનાવે છે.

એશ્વર્યાએ કહ્યું હતું – તે મારા માટે મોટો આંચકો હતો. જો તેમનું બ્રેકઅપ મારા કારણે થયું છે, તો પછી તેઓ એક જ સમયે આખી વાત શા માટે જણાવી રહ્યાં નથી. કેમ 9 મહિના પછી તે બીજો નવો કોણ લાવ્યા. બ્રેકઅપના ચાર વર્ષ પછી પણ તે આ મુદ્દાને આગળ ધપાવી રહી છે, તેથી તેનું કારણ તૂટેલું સંબંધ નથી, પરંતુ કંઈક બીજું છે.

એશ્વર્યાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે જો મનીષાએ રેખા અને શ્રીદેવી જેવા પોતાના સિનિયરોની પ્રશંસા ન કરી હોય તો હું શું છું? તેમ છતાં હું ઈચ્છું છું કે તે ખુશ રહે અને તેના જીવનમાં સ્થિર થાય.

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો, મનીષા પાસે હાલમાં કોઈ બોલિવૂડ ફિલ્મની ઓફર નથી. તે જ સમયે, એશ પાસે બોલિવૂડની કોઈ ફિલ્મ નથી. પરંતુ તે ડિરેક્ટર મણિ રત્નમની સાઉથની ફિલ્મમાં કામ કરી રહી છે. પોનીનીન સેલ્વન નામની આ ફિલ્મમાં એશ પહેલીવાર ડબલ રોલમાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મનું બજેટ 500 કરોડ છે.

About gujju

Check Also

અહીં 9 હજાર રૂપિયામાં વિચાઈ રહી છે ગોલ્ડ ની મીઠાઈ, આ ભાવે મળે છે ‘બસપન કા પ્યાર’.

‘બાસપાન કા પ્યાર’ વેચાશે, સુરતની આ દુકાન આવી મોંઘી મીઠાઈ વેચી રહી છે. ગુજરાતના સુરત …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *