Breaking News

હવા થી પ્રેગ્નેટ થઈ ગઈ મહિલા,માત્ર 15 મિનિટ માં થઈ ગઈ ડિલિવરી….

એક ઇન્ડોનેશિયાની મહિલા (ઇન્ડોનેશિયા) એ આવો વિચિત્ર દાવો કર્યો હતો કે તમે પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો અને મહિલાએ દાવો કર્યો હતો કે તે હવાથી ગર્ભવતી છે અને એક સ્થાનિક ન્યૂઝ ચેનલ સાથે વાત કરતી વખતે, મહિલાએ નિવેદન આપ્યું હતું કે તેણે કોઈ પણ પુરુષ સાથે સેક્સ નથી કર્યુ તેણી અચાનક જ પડતા પવનથી ગર્ભવતી થઈ ગઈ, અને મહિલાના આશ્ચર્યજનક દાવા મુજબ, તે બપોરની પ્રાર્થના પછી તેના રૂમમાં આરામ કરી રહી હતી.

અચાનક તેને તેના શરીરમાં પવન લાગ્યો અને આ ઘટનાના 15 મિનિટ પછી તેના પેટમાં દુખાવો થવા લાગ્યો અને તેનું પેટ મોટું થવા લાગ્યું. ત્યારબાદ મહિલાને નજીકની હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવી, જ્યાં તેણે તંદુરસ્ત બાળકીને જન્મ આપ્યો.

મહિલાની વિચિત્ર વાર્તા એક સમયે વાયરલ થઈ હતી. ત્યારબાદ, સ્થાનિક કોમ્યુનિટી ક્લિનિકના વડા મહિલાની પાસે આ બાબતે પૂછપરછ કરવા પહોંચ્યા અને તે દરમિયાન તેમને જાણ થઈ કે મહિલા પરિણીત છે અને હવે તે તેના પતિથી અલગ રહે છે.

તેમની પાસે પહેલેથી જ એક બાળકી છે અને કોમ્યુનિટી ક્લિનિકના વડા, ઇમાન સુલેમેને જણાવ્યું હતું કે તપાસમાં માલૂમ આવ્યું છે કે માતા અને બાળક સ્વસ્થ છે અને તેમની ડિલિવરી સામાન્ય છે.

બાળકનું વજન 2.9 કિલો છે અને સુલેમાને કહ્યું કે તે ગુપ્ત સગર્ભાવસ્થાનો કેસ છે, જેમાં સ્ત્રીને ખબર નથી હોતી કે તે ડિલિવરી પહેલાં ગર્ભવતી છે. સ્થાનિક પોલીસે પણ આ કેસની તપાસ શરૂ કરી દીધી છે અને મહિલાના અગાઉના લગ્ન સહિતના તમામ પાસાઓની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.

જો આપણે પાળતુ પ્રાણી જોઈએ, તો તે વફાદાર છે, પરંતુ તેઓ ઘણીવાર એવી ભૂલ કરે છે જેના પરિણામે માનવીય વેદના આવે છે. મિત્રો, આપણે એક હેરાન કરનારી ઘટના સામે આવી છે, જેમાં એક બિલાડી બંને પુરુષો માટે ઉપદ્રવ બની ગઈ છે અને આ માણસે તેની પત્નીને ગર્ભવતી બનાવી દીધી છે.

આ વ્યક્તિએ જણાવ્યું કે તે બાળકનો પિતા હતો અને કોરો રોગચાળો અને લોકડાઉનને કારણે તેણે અને તેની પત્નીએ બીજો સંતાન ન લેવાનું નક્કી કર્યું હતું. તેણે જણાવ્યું હતું કે તેની પત્ની પ્રિક્લેમ્પિયાને કારણે તણાવપૂર્ણ ગર્ભાવસ્થામાં હતી.

ઘણા એવા કિસ્સાઓ છે જે આપણને આશ્ચર્ય આપે છે અને તેમનો વિશ્વાસ કરવો ખૂબ જ મુશ્કેલ છે પરંતુ જ્યારે તમે વિગતો જાણો છો ત્યારે તમે પણ હસી જાઓ છો જેમાં તમે હવે આ પતિને જ લો છો.

સોશ્યલ મીડિયા પર તેની પત્નીની ગર્ભાવસ્થાના સમાચારો લોકો સાથે શેર કરતા અને દરેકને, આ સમાચાર વાંચીને મને આશ્ચર્ય થયું અને હકીકતમાં આ વ્યક્તિએ કહ્યું કે તેની પત્ની ગર્ભવતી છે અને જેને કોઈએ તેની માતા બનાવ્યું તે તેની પાલતુ બિલાડી છે અને દરેકને આ સમાચાર વાંચીને આશ્ચર્ય થયું હતું અને કોઈએ ખરેખર માન્યું નથી કે બિલાડી સ્ત્રીને કેવી રીતે ગર્ભમાં રાખી શકે છે. અને તે પછી વ્યક્તિએ સંપૂર્ણ ઘોષણા કરી.

સોશ્યલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ રેડ્ડિટ પર એક પુરુષની પત્ની બનવાની તૈયારી કરી રહ્યા હતા અને તે પત્નીની ગર્ભાવસ્થા વિશે માહિતી આપે છે અને જે કોઈ પણ વ્યક્તિ તેને માતા બનાવે છે તે તેની પોતાની બિલાડી છે.

કોરોના રોગચાળો સમાપ્ત થયા પછી આ દંપતીની પહેલેથી જ એક પુત્રી અને બંને છે. . બીજો બીજો સંતાન લેવાનું વિચારી રહ્યો હતો, પરંતુ અચાનક તેની પત્ની ગર્ભવતી થઈ ગઈ અને તે વ્યક્તિએ કહ્યું કે તેની પત્નીએ ગર્ભનિરોધક ગોળી લીધી હતી, પરંતુ આડઅસર થયા પછી આ દંપતીએ કોન્ડોમનો ઉપયોગ શરૂ કર્યો હતો.

કોન્ડોમ 98% અસરકારક છે, છતાં સ્ત્રી ગર્ભવતી હતી. જ્યારે પત્નીના ગર્ભધારણનો અહેવાલ પતિના હાથમાં આવ્યો ત્યારે તે આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ હતી અને કોન્ડોમનો ઉપયોગ કર્યા પછી પણ, યુગલ વિશ્વાસ કરી શક્યું ન હતું કે મહિલા કેવી રીતે ગર્ભવતી થઈ છે, પરંતુ પછી પતિએ ડ્રોઅરમાંથી કોન્ડોમનું પેકેટ બહાર કા took્યું હતું. બધાએ તેને આ સમજાવ્યું.

તમને જણાવી દઈએ કે આ બિલાડીએ આ બધા નવા કોન્ડોમ પેકેટોને પંકર કરી દીધા હતા અને આ દંપતીને આ ખબર ન હતી અને તે જ કારણ છે કે જાતીય સંભોગ દરમિયાન મહિલા કોન્ડોમનો ઉપયોગ કરવા છતાં ગર્ભવતી થઈ હતી અને આ સમાચારની સોશિયલ બાદ ઘણા લોકોએ તેની પ્રતિક્રિયા આપી હતી.

તે મીડિયા પર વાયરલ થયો. બહાર અને ઘણા લોકોને તે મનોહર લાગ્યું અને ઘણા લોકોએ આ દંપતીને ખાતરી આપી. તો મિત્રો, આ બીજો કિસ્સો છે જ્યાં પતિ તેની પત્ની પર આરોપ લગાવે છે કે તેના અજાત બાળકનો પિતા મિત્ર નથી.

માહિતી અનુસાર, એક 28 વર્ષિય ગાઝિયાબાદના એક વ્યક્તિએ નજીકના ગામની એક યુવતી સાથે લગ્ન કર્યાં હતાં અને લગ્નના ત્રણ વર્ષ પછી પણ કોઈ સંતાન ન હતું, પરંતુ એક દિવસ જ્યારે તેની પત્ની કોઈ કારણસર તેના ઘાટ પર ગઈ હતી અને જ્યારે તેણી તેના દસ દિવસ માટે તેના ઘાટ પર ગઈ હતી ત્યારે પિતા કાયદો તેના પતિને ખબર પડી કે તે ગર્ભવતી છે.

પરંતુ તે જાણીને તે ખૂબ ગુસ્સે થયો કે જ્યારે તેણે તેના પરિવારના સભ્યોને કહ્યું કે તે આ બાળકનો પિતા નથી, ત્યારે તેના સાસરે તેની પત્નીને ખરાબ રીતે માર માર્યો હતો અને તેની જાણ કરી હતી અને પતિને કહ્યું ન હતું. અને પછી પત્નીએ સાચું કહ્યું.

તેણે જણાવ્યું હતું કે તેણીના પતિના મિત્ર સાથે પ્રેમ સંબંધ છે અને જ્યારે તેનો પતિ કામથી બહાર ગયો હતો ત્યારે તેણે તેના પતિના મિત્રને તેના ઘરે બોલાવ્યો હતો અને તેની સાથે જાતીય સંબંધ બાંધ્યો હતો અને પરિણામે તેણી ગર્ભવતી હોવાનો અગાઉની છાપ ભૂલી જ ગઈ હતી.

તેનો પતિ આર સાથે ગુસ્સે થયો હતો અને તે રાખી શક્યો ન હતો અને નજીકમાં આવેલા પોલીસ સ્ટેશનમાં તેની પત્ની અને તેના મિત્ર વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી હતી, જ્યાં પોલીસે તેના પતિના મિત્ર અને તેની પત્નીની ધરપકડ કરી હતી. મિત્રો, એવું હંમેશાં થતું નથી કે પતિને દોષ આપવો પડે. પરંતુ આપણા સમાજમાં હંમેશાં પતિને જવાબ માનવામાં આવે છે કારણ કે આપણા સમાજમાં સ્ત્રીને પવિત્ર માનવામાં આવે છે પરંતુ કેટલીક મહિલાઓ, અન્યને કારણેઆ મહિલાઓ પણ દૂષિત છે.

About gujju

Check Also

માત્ર ૨૦૦ રૂપિયામાં આ ખેડૂત બની ગયો લખપતિ,ખોદકામ માં મળ્યો ૬૦ લાખનો હીરો…..

200 રૂપિયાની જમીનએ ખેડૂતનું નસીબ બદલી નાખ્યું, જેનાથી તે રાતોરાત કરોડપતિ બની ગયોપન્ના જિલ્લામાં મધ્યપ્રદેશના …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *