Breaking News

બોલિવૂડના ખૂબ જ સમૃદ્ધ અભિનેતા છે અજય દેવગન, ખાનગી જેટથી લઈને વિદેશમાં લક્ઝુરિયસ ઘરના છે માલિક…

અજય દેવગનને બોલિવૂડના ‘સિંઘમ’ કહેવામાં આવે છે. 1991 માં રિલીઝ થયેલી તેની પહેલી ફિલ્મ ફૂલ ઔર કાંટેથી અજય એક રાતોરાત સ્ટાર બની ગયો હતો. તે કોમેડી હોય, એક્શન હોય કે યા રોમેન્ટિક મૂવી, તે દરેક ફિલ્મમાં ફીટ થઈ જાય છે, આ જ કારણ છે કે હિટ બ્રાન્ડ બની ચૂકેલા અજય હવે ફિલ્મોમાં કામ કરવા માટે ઘણી ફી લે છે.

એક અહેવાલ મુજબ, 298 કરોડની સંપત્તિ સાથે અજયની ફિલ્મો અને જાહેરાતોથી વાર્ષિક 98 કરોડની આવક થાય છે. અલબત્ત, તે કમાણીની બાબતમાં પણ ‘સિંઘમ’ છે. અજયને લક્ઝરીનો પણ શોખ છે. આજે, અમે તમને 4 સૌથી કિંમતી વસ્તુઓ વિશે જણાવીશું જે અજય દેવગનના સુપરસ્ટાર સ્ટેટ્સમાં ઉમેરો કરે છે.

84 કરોડનું ખાનગી જેટ…
અક્ષય કુમાર, અમિતાભ બચ્ચન, શિલ્પા શેટ્ટી અને પ્રિયંકા ચોપરા જેવા સ્ટાર્સ પણ બોલીવુડમાં પોતાનાં ખાનગી જેટ ધરાવે છે. પરંતુ અજય દેવગન એ પહેલા અભિનેતા હતા જેમણે પોતાના માટે ખાનગી જેટ ખરીદ્યું. 2010 માં, અજય દેવગને છ સીટરવાળું વિમાન ખરીદ્યું હતું, જેનો ઉપયોગ અજય ઘણીવાર તેની ફિલ્મો માટે પ્રમોશનલ ટૂર, શૂટિંગ અને વ્યક્તિગત મુસાફરી માટે કરે છે. અહેવાલો અનુસાર અજયના આ વિમાનની કિંમત 84 કરોડ છે.

લંડનમાં 54 કરોડનું વૈભવી ઘર..
તે બધા જાણે છે કે અજય દેવગન તેની પત્ની કાજોલ અને પરિવાર સાથે જુહુના લક્ઝુરિયસ બંગલામાં રહે છે. અજય દેવગણનો બંગલો મુંબઇ આવતા પ્રવાસીઓ માટે આકર્ષણનું કેન્દ્ર રહ્યું છે. આ સિવાય અજય દેવગને લંડનમાં તેના પરિવાર માટે એક લક્ઝુરિયસ વિલા પણ ખરીદ્યો છે. અજય અને કાજોલનો આ બંગલો લંડનના સૌથી પોશ વિસ્તાર પાર્ક લેનમાં છે અને આ વિલાને તેમને 54 કરોડમાં ખરીદ્યો છે.

મહાન વેનિટી વાન…
અજય દેવગન બોલિવૂડના એક એવા કલાકાર છે જે વૈભવી અને ખૂબ જ કિંમતી વેનિટી વાનના માલિક છે. અજય દેવગનની વેનિટી વાન બહારથી સ્પોર્ટ્સ કાર જેવી લાગે છે અને અંદરથી, તે તમામ પ્રકારની વૈભવી સુવિધાઓથી સજ્જ છે.

રોલ્સ રોયસ કલિનન…
‘રોલ્સ રોયસ કલિનન’, આ ભવ્ય કાર શાહી સવારીથી ઓછી નથી. આ વાહનની કિંમત 6.5 કરોડ રૂપિયા છે. વર્ષ 2019 માં જ, અજય દેવગણે તેને તેના વૈભવી લક્ઝરી વાહનોના કાફલામાં શામેલ કર્યો છે. આ કાર 1-100 કિમી પ્રતિ કલાકની ઝડપે માત્ર 5 સેકંડમાં વેગ આપી શકે છે. વાહન ઓલ-વ્હીલ સ્ટીઅરિંગ સિસ્ટમ અને એર સસ્પેન્શન જેવી સુવિધાઓથી સજ્જ છે. આ સિવાય આ વાહનનો 360 ડિગ્રીનો કેમેરો છે જે ડ્રાઇવરને બર્ડ-આઇ દૃશ્ય પ્રદાન કરે છે.

About gujju

Check Also

શોલે ફિલ્મમાં સાંભાનો રોલ કરનાર મેક મોહનનો પરિવાર છે આવો ,હવે આ કામ કરીને પસાર કરે છે જીવન…… Boliwood

બોલિવૂડમાં એવા કલાકારો ઓછા છે જેઓ તેમના નામ અને અભિનય દ્વારા પોતાનું નામ બનાવે છે. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *