Breaking News

વધારે સ્ટાઈલિશ બનવાનાં ચક્કરમાં દેખાય ગયાં આ ભાગ……

પ્રિયંકા ચોપરાની આ તસવીર ચર્ચામાં છે. પ્રિયંકાને 2019 માં કાન્સ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલમાં રેડ કાર્પેટ પર જોવામાં આવી હતી. જોકે આ દરમિયાન તેનો ડ્રેસ લપસી ગયો. જોકે, પ્રિયંકાએ પોઝ આપીને આ સ્થિતિથી બચવાનો રસ્તો શોધી કા .્યો હતો.નર્ગીસ ફાખરીનો આ ફોટો 2014 નો છે. તે ઇન્ડિયન બ્રાઇડલ ફેશન વીકમાં રેમ્પ વોક કરી રહી હતી. આ વખતે તે શો સ્ટોપર હતો.

જોકે, ડ્રેસને કારણે નરગિસને અચાનક જાહેરમાં શરમ આવી. જો કે નરગિસે પોતાનો ડ્રેસ ગોઠવ્યો અને તરત જ રેમ્પ પર ચાલ્યો ગયો.

સોનમ કપૂરની આ તસવીર 2017 ની છે. બ્લેક કલરના ડ્રેસમાં સોનમ કપૂર ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી. જો કે સોનમ કપૂરને યોગ્ય રીતે બેઠા ન હોવાને કારણે કપડાની ખામી સર્જાવી હતી.

સોનમ કપૂરે કહ્યું કે ફોટોગ્રાફરોએ ફોટોને ખોટા એન્ગલથી ક્લિક કર્યો.સુષ્મિતા સેન પ્રેસ કોન્ફરન્સ દરમિયાન ખૂબ જ ટૂંકા ડ્રેસમાં આવી હતી.

જેના કારણે તેને ઘણી મુશ્કેલી .ભી થઈ. કરીના કપૂરે સેફ્ટી પિનનો આશરો લેવો પડ્યો. શોર્ટ ડ્રેસમાં કેટરિના જોવા મળી ન હતી. આ બેશરમ અભિનેત્રીઓ લોકો પેન્ટી પહેરીને બહાર આવી હતી.

આ સામાન્ય છે. પરંતુ ઘણી વખત આવી પરિસ્થિતિઓ બહાર આવે છે જે કોઈપણ અભિનેત્રી માટે શરમજનક છે. બોલિવૂડની કેટલીક હસ્તીઓ મહત્વપૂર્ણ પ્રસંગોએ તેમના સૌથી મહત્વપૂર્ણ કપડા પહેરવાનું ભૂલી ગઈ હતી અને તેઓ કેમેરાની નજરથી બચી શક્યા ન હતા.

આવી જ કેટલીક તસવીરો જોઈએ તનીષા મુખર્જી તનિષા મુખર્જી કાજોલની નાની બહેન છે. તેણીના ડ્રેસિંગ સેન્સ વિશેષ કંઈ નથી, પરંતુ તેણે આ ડ્રેસની બધી મર્યાદાઓ વટાવી દીધી છે.

યના ગુપ્તા મુંબઈની ચિલ્ડ્રન ઇન્ટરનેશનલ એનજીઓમાં ગઈ હતી અને તે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ કપડા પહેરવાનું ભૂલી ગઈ હતી. આ પછી લખનઉના સામાજિક કાર્યકર રિઝવાન અહેમદે યના વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી. આવું જ કંઈક સોનાલી બેન્દ્રે સાથે બન્યું હતું.

જ્યારે કોઈ ઘટના દરમિયાન તેની સાથે આ બન્યું અને મીડિયાએ તેના પર સવાલ ઉઠાવ્યા ત્યારે તેણે ગુસ્સાથી જવાબ આપ્યો, “તમે લોકોએ આ જોયું તે સારું છે.” પ્રીતિ જાંગિયાણી એટલી ખુશ હતી કે તે તેના કપડા પર પૂરા ધ્યાન આપી શકતી નહોતી. નીતુચંદ્ર નીતુચંદ્ર પણ આવી જ ઘટનામાં જોવા મળ્યા છે.

બ્લેન્ડર પ્રાઇડ ફેશન ટૂર 2012 દરમિયાન કંગના આ ડ્રેસમાં રેમ્પ વોક કરતી જોવા મળી હતી. આલિયા ભટ્ટ ભટ્ટ પરિવારની સૌથી નાની પુત્રી આલિયા ભટ્ટને શોર્ટ ડ્રેસ પહેરવાનું પસંદ છે. આલિયા ભટ્ટ જ્યારે કોઈ ઇવેન્ટમાં રેમ્પ વ walkક માટે આવી હતી, ત્યારે તે ડ્રેસની નીચે સૌથી મહત્વપૂર્ણ કપડા પહેરવાનું ભૂલી ગઈ હતી.આવું જ કંઈક શમિતા શેટ્ટીની બહેન શમિતા શેટ્ટી સાથે થયું હતું. હવે આ અંગે કોઈએ શું કહેવું જોઈએ?

આ જોઈને દરેકને શરમ આવી. ગૌહર ખાન બિગ બોસ ફેમ ગૌહર ખાનને પણ એક ફંક્શનમાં તેની નબળી આઉટફિટ સેન્સ માટે ચાહકે તેને થપ્પડ મારી દીધી છે, પરંતુ ગૌહરને વાંધો નથી. સૌથી મુશ્કેલ બાબત એ છે કે નગ્ન દ્રશ્ય આપવું. તે જ સમયે, એક અભિનેત્રી તેની ફિલ્મમાં બોલ્ડ દૃશ્યો આપીને ખૂબ ચર્ચામાં આવી છે.

અને તે હિરોઇન અમલા પોલ છે, જે સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી હિરોઇન છે. તાજેતરમાં જ સાઉથની આ હિરોઇને ઘણાં ખુલાસા કર્યા છે. તેણે નગ્ન દ્રશ્યોને લગતી કથા પણ શેર કરી. તેણે કહ્યું હતું કે 15 લોકોની સામે નગ્ન દ્રશ્યો કરવા અને તે સમયે તેણે પોતાને કેવી રીતે મજબૂત બનાવ્યો તે મુશ્કેલ હતું. ફિલ્મનું ટીઝર 18 જૂને રિલીઝ થયું હતું.

જેને હિરોઇનના નગ્ન દ્રશ્યની ઝલક મળી. તાજેતરમાં એક અંગ્રેજી અખબારને આપેલી મુલાકાતમાં તેણે કહ્યું હતું કે, હું આ નગ્ન દ્રશ્યથી ખૂબ જ નર્વસ હતો. મને સેટ પર શું થવાનું છે તેના પર ગુસ્સો હતો, અને સેટ પર કેટલા લોકો હાજર રહેશે તે જાણીને.
મારા મનમાં ઘણા સવાલો ઉભા હતા, જેમ કે સલામતી મળશે કે નહીં? અને મને અસ્વસ્થ જોઈને ડિરેક્ટર રત્ના કુમારે કહ્યું, અસ્વસ્થ થવાની જરૂર નથી. આ સીન પહેરતા પહેલા તમારે ખાસ ડ્રેસ પહેરવો જોઈએ. પણ મેં તેને કહ્યું, તમારે ગુસ્સે થવાની જરૂર નથી.

અમલા પોલાયે વધુમાં જણાવ્યું કે, આ સીનના શૂટિંગ દરમિયાન ડિરેક્ટરે સેટ પર ફક્ત 15 લોકોને રાખ્યા હતા. જો મેં તે સમયે ક્રૂ મેમ્બર પર વિશ્વાસ ન કર્યો હોત, તો હું આ સીન કદી ન કરત. અમલા પૌલે કહ્યું કે, “હું ફિલ્મની રજૂઆત પહેલા અભિનય છોડી દેવાનો વિચારતો હતો. કારણ કે મને જે પણ ફિલ્મની offeredફર કરવામાં આવી હતી, તે બધી ફિલ્મોની વાર્તા ખોટી મળી.” અભિનેત્રી માટે આવા સીન આપતી વખતે ઉપસ્થિત તમામ લોકો પર વિશ્વાસ કરવો ખૂબ જ મુશ્કેલ છે. તેમ છતાં, તે કોઈ પણ રીતે પોતાને મજબૂત કરીને આવા દ્રશ્ય આપી રહ્યો છે.

About gujju

Check Also

પરિણીત બહેન સાથે ભાઈ રૂમમાંથી એક સાથે જોવા મળ્યો, સાસરિયાઓએ રંગે હાથે પકડ્યા અને પછી….

ભાઈ અને બહેનના સંબંધને ખૂબ જ પવિત્ર માનવામાં આવે છે. પરંતુ કેટલાક કિસ્સાઓમાં લોકો એવી …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *