Saturday , September 25 2021
Breaking News

ભારત અને શ્રીલંકા વચ્ચેની સિરીઝ પર મંડાયો ખતરો,કોરોના ને કારણે રદ થવાની શમભાવના…..

આ સિરીઝ ભારત અને શ્રીલંકા વચ્ચે રમાવાની છે, પરંતુ હવે તેના પર પણ સંકટ છે. ભારતીય ટીમ જુલાઈમાં શ્રીલંકાનો પ્રવાસ કરવાનો છે. શ્રીલંકા સામે ત્રણ વનડે અને ટી 20 મેચની શ્રેણી હશે. જોકે, શ્રીલંકામાં પણ કોરોનાની વધતી સંખ્યા પર સવાલો ઉભા થઈ રહ્યા છે. આ સમયે ટૂર્નામેન્ટ છોડી શકાય છે અને શેડ્યૂલ ફરીથી જાહેર કરી શકાય છે.

શ્રીલંકા ક્રિકેટ બોર્ડ પણ ચિંતિત છે. શ્રીલંકામાં કોરોનાની હાલની પરિસ્થિતિ પર નજર કરીએ તો એક અઠવાડિયામાં 16,000 થી વધુ નવા કેસ બહાર આવી રહ્યા છે. 145 થી વધુ લોકોનાં મોત નીપજ્યાં છે.

અગાઉ આ શ્રેણી જૂન 2020 માં રમવાની હતી. પરંતુ તે પછી પણ આ ટૂર્નામેન્ટ આ વર્ષે જુલાઇ સુધી મુલતવી રાખવામાં આવી હતી.શ્રીલંકામાં હવે કોરોના વાયરસનો પ્રકોપ વધી રહ્યો છે ત્યારે આ ટુર્નામેન્ટમાં સંકટનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે.

શ્રીલંકામાં વધી રહેલા કોરોના અંગે બોર્ડના સીઈઓ એશ્લે દ સિલ્વાએ કહ્યું હતું કે, ‘કોરોના એક મોટી ચિંતા છે. જો કે, બોર્ડના વરિષ્ઠ અધિકારીએ જણાવ્યું હતું કે કોરોના કાર્યકાળ દરમિયાન જ તેણે ઇંગ્લેન્ડ અને બાકીની ટીમનું સફળ આયોજન કર્યું હતું.

અમને વિશ્વાસ છે કે અમે ભારતનું યજમાન કરી શકીશું. વિરાટ કોહલી, રોહિત શર્મા અને જસપ્રિત બુમરાહ શ્રીલંકા પ્રવાસમાં જોડાશે નહીં.

About gujju

Check Also

ઈંગલેન્ડના ત્રણ ઘાતક ખેલાડીઓએ આઇપીએલમાંથી પોતાના નામ પરત ખેંચ્યા…

ભારત અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચેની માન્ચેસ્ટર ટેસ્ટ રદ થવાથી IPL-2021 ના ​​બીજા તબક્કાને અસર થઈ છે. …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *