Saturday , September 25 2021
Breaking News

રાજ કુન્દ્રાએ શિલ્પા શેટ્ટીને ધક્કો મારીને કહ્યું-ચલ નીકળ ઘરમાથી….

શિલ્પા શેટ્ટી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. પરંતુ આ કિસ્સામાં, તેનો પતિ તેમના કરતા ઓછો નથી. રાજ કુંદ્રા રોજ વીડિયો શેર કરતા રહે છે. તાજેતરમાં જ શિલ્પાના પતિએ એક વીડિયો શેર કર્યો છે જેમાં રાજ કુંદ્રા તેની પત્ની શિલ્પાને માઇક પર મોકલવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે.

રાજ કુંદ્રાએ પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી એક વીડિયો શેર કર્યો છે જેને જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. વીડિયોમાં રાજ પત્ની શિલ્પાને પૂછે છે, “સાંભળો, જો મને લોટરી મળી જાય તો તમે શું કરશો?” શિલ્પા શેટ્ટી જવાબ આપે છે કે હું અડધી રકમ લઈશ અને કાયમ તેના માઇક પર જઇશ. રાજ શિલ્પાની વાતથી ખુશ છે અને રાજ કહે છે કે આજે તેણે એક હજારની લોટરી જીતી લીધી છે. આ રકમ અડધી લો અને અહીંથી નીકળી જાઓ.

રાજ મજાકમાં શિલ્પા શેટ્ટીને દબાણ કરે છે અને તેને ઘર છોડી દેવાનું કહે છે. લોકો સોશિયલ મીડિયા પર આ વીડિયો પર ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે શિલ્પા શેટ્ટી અને રાજ કુંદ્રા ઘણીવાર આવી ફની વીડિયો બનાવે છે અને શેર કરે છે.

About gujju

Check Also

વધારે સ્ટાઈલિશ કપડાં પહેરવું આલિયાને ભારે પડ્યું,ક્યાંક દેખાયા હિપ્સ તો ક્યાંક ખાનગી….

બોલીવુડની બબલી ગર્લ તરીકે જાણીતી આલિયા ભટ્ટ કોઈ ને કોઈ કારણસર ચર્ચામાં રહે છે. આલિયા …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *