Breaking News

40 પાર હોવ છતાં પણ કરિશ્મા કપૂરે પહેરી દીધા હદ થી વધારે બોલ્ડ કપડાં, જુઓ તસવીરો…

આજે, કરિના કપૂરે બીટાઉનની ટોચની અભિનેત્રીઓની સૂચિમાં ટોચનું શાસન કર્યું હોવા છતાં, એક સમય એવો હતો જ્યારે કરિશ્મા કપૂરે ટાઇટલ પર પોતાનો મોટો પહેરો પહેર્યો હતો.

તેની અભિનય અને સુંદરતાની સાથે, આ છોકરી તેની શૈલી માટે પણ જાણીતી હતી અને તેની ફેશન શૈલી આજે પણ સમાપ્ત થઈ નથી. સમયાંતરે, અભિનેત્રીઓ આવા પોશાકોમાં જોવા મળે છે, જે તેમની ઉંમરને નીચી કરતી જોવા મળે છે.

આવો જ એક દેખાવ ત્યારે જોવા મળ્યો જ્યારે કરિશ્મા મહેમાન ન્યાયાધીશ તરીકે એક રિયાલિટી ટીવી શોમાં હાજર રહી. અભિનેત્રીએ પોતાના માટે આવા સરંજામની પસંદગી કરી હતી.

જેમાં તેની સુંદરતાને જોતા લોકોના હૃદયના ધબકારા વધ્યા હતા. જો કે, કેટલાક લોકો એવા હતા કે જેણે અભિનેત્રીની ઉંમરને લક્ષ્ય બનાવવામાં કોઈ સમય લીધો ન હતો. પરંતુ સકારાત્મક ટિપ્પણીઓ આ નકારાત્મક ટિપ્પણીઓ દ્વારા ભારે પડી હતી.

સેક્સી લુકમાં કરિશ્મા…
આ શોમાં કરિશ્મા કપૂર ઝરા ઉમ્રીગરે ડિઝાઈન કરેલો મેજેન્ટા પિંક કલરનો ઝભ્ભો પહેર્યો હતો. આ ગ્લેમરસ ગાઉનમાં, દરેક એલિમેન્ટ હાજર હતા જેણે લોલોને ગર્વ બતાવ્યો હતો. સરંજામમાં પાવર શોલ્ડર હતું, જેમાં ડૂબકીવાળા નેકલાઇન ડિઝાઇન તેની સાથે જોડી હતી. નીચલા ભાગમાં તેમના ડ્રેસ પર એક થાઇ ઉચ્ચ કટ હતો. આ બંને ડિઝાઇન્સમાં અભિનેત્રીને સેક્સી દેખાતી હતી.

આ દેખાવને બનાવે છે સંપૂર્ણ…
આ કિરમજી ઝભ્ભાનું ખૂબ જ સુંદર રીતે ભરતકામ કરવામાં આવ્યું હતું, જેના માટે માળા, સિક્વિન્સ અને સ્ફટિકોનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો હતો.

આ તત્વોને લીધે, પોશાક પહેરેમાં ઘણાં બધાં બ્લેંગ એલિમેન્ટ્સ જોઇ શકાય છે. આને ધ્યાનમાં રાખીને, કરિશ્માએ ઓછામાં ઓછું ઝવેરાત રાખ્યું હતું અને માત્ર ડાયમંડ સ્ટડ એરિંગ્સ પહેરી હતી. અભિનેત્રીએ ડ્રેસ સાથે ન્યૂડ સ્ટ્રેપ હીલ્સ સાથે મેચ કરી. તે જ સમયે, નગ્ન સ્વરને રાખીને હોઠ લાલ રંગની લિપસ્ટિકથી રંગાયેલા હતા.

કરિશ્માનો આ દેખાવ એવો હતો કે તે માથાથી પગ સુધી સંપૂર્ણ સુંદર દેખાતી હતી. આ જ કારણ છે કે આ સરંજામમાં અભિનેત્રીના ફોટા આવતાની સાથે જ પ્રશંસકોએ તેમની પ્રશંસાત્મક ટિપ્પણી કરીને તેના વખાણ શરૂ કર્યા.

તેને ‘કરિના કરતા નાની’ ગણાવી હતી, જ્યારે કોઈએ તેનું હિટ ગીત ‘લે ગે લે લે ગયી’ લાઈન્સ લખી હતી, ત્યારે એવું બહાર આવ્યું હતું કે લોલોએ તેનું હૃદય ચોરી લીધું હતું. તે જ સમયે, કેટલાક લોકો અભિનેત્રીની ઉંમરને નિશાન બનાવતા દેખાયા હતા અને તેમને ‘વૃદ્ધ’ કહેતા હતા, પરંતુ આ નકારાત્મક ટિપ્પણીઓ પર સકારાત્મક ટિપ્પણીઓ ભારે થઈ હતી.

કરીના આજે પણ ટીપ્સ લે છે..
કરીના કપૂરને બીટાઉનમાં સૌથી ફેશનેબલ અભિનેત્રીઓમાંની એક પણ માનવામાં આવે છે. જો કે, થોડા લોકો જાણે છે કે બેબો હજી પણ તેની બહેન કરિશ્મા પાસેથી સ્ટાઇલ ટીપ્સ લે છે. તેણીએ પોતે જ એક મુલાકાતમાં ખુલાસો કર્યો હતો કે તે તેની બહેનને પોતાને સ્ટાઇલ કરવાની રીત પસંદ કરે છે, તેથી તે હંમેશા તેમની પાસેથી સલાહ લે છે.

About gujju

Check Also

એવું તે શું કારણ હતું કે અદાલતે દેવાનંદને કાળો કોટ પહેરવા પર પ્રતિબંધ મૂક્યો હતો?,ગજબ નું છે કારણ….

70 અને 80 ના દાયકામાં બોલિવૂડમાં આવા ઘણા કલાકારો હતા જેમની લાખો યુવતીઓ એકલતા અને …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *