Saturday , September 25 2021
Breaking News

કોરોના સંકટમાં સારા અલી ખાને કર્યુ એવું કામ કે સોનૂ સુદે….

દેશમાં કોરોના વાયરસના કેસમાં સતત વધારો જોવા મળી રહ્યો છે. ચેપની બીજી તરંગમાં, નાનાથી લઈને મોટા દરેક, તેની પકડમાં છે. બોલિવૂડ હસ્તીઓ પણ લોકોની મદદ માટે પહોંચી રહી છે. તેવામાં, અભિનેતા સોનુ સૂદ વધુને વધુ જરૂરિયાતમંદ લોકોને મદદ કરે છે. લોકડાઉન દરમિયાન લોકોના મસીહા બનનારા સોનુ સૂદે જરૂરિયાતમંદોનો પાયો શરૂ કર્યો હતો. જેમાં બોલિવૂડ અભિનેત્રી સારા અલી ખાને સોનુ સુદાના ફાઉન્ડેશનનું દાન આપ્યું છે. જેની સોનુ સુદે પ્રશંસા કરી છે.

સોનુ સૂદે ટ્વિટર પર લખ્યું- સોનુ સૂદ ફાઉન્ડેશનમાં ફાળો આપવા બદલ પ્રિય સારા અલી ખાનનો ખૂબ આભાર. મને તમારા પર ખૂબ ગર્વ છે અને સારા કામ ચાલુ રાખું છું. તમે દેશના યુવાનોને આ મુશ્કેલ સમયમાં આગળ આવવા અને મદદ કરવા પ્રેરણા આપી છે. તમે આલિંગન હીરો છો. આપને જણાવી દઈએ કે સિલેબસ સોનુ સૂદ અને સારા અલી ખાન સલમાન ખાન, અક્ષય કુમાર, જેકલીન ફર્નાન્ડિઝ, શfફ વિકાસ ખન્ના, અનુષ્કા શર્મા, વિરાટ કોહલી અને ઉર્વશી રૌતેલા સહિત વિવિધ રીતે લોકોને મદદ કરી રહ્યા છે.

 

સોનુ સુદે ગયા વર્ષે મજૂરોની ઘણી મદદ કરી હતી. તે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા સારી નોકરી કરી રહ્યો છે. પરંતુ તેમણે એક ટ્વીટ દ્વારા પોતાનું દુ griefખ પણ વ્યક્ત કર્યું હતું. ખરેખર સોનુ સુદે નાગપુરની ભારતી નામની યુવતીને એરલાઇટ કરી હતી. તેમનું નિધન થયું છે. આ ઉપરાંત, તેમણે લોકોના મનોબળને વધુ મજબૂત બનાવવા માટે પણ ટ્વિટ કર્યું – કોઈપણ કે જેણે ઓક્સિજન અથવા ઇન્જેક્શનના અભાવને કારણે પ્રિયજનો ગુમાવ્યા છે, તેમણે આખી જીંદગીને ધ્યાનમાં રાખવી જોઈએ નહીં કે તેઓ તેમના પરિવારને બચાવવામાં નિષ્ફળ ગયા છે. હું તેમને કહેવા માંગુ છું કે તેઓ નિષ્ફળ થયા નથી.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે સોનુ સૂદ અને તેની ટીમે તાજેતરમાં જ બેંગલુરુની એક હોસ્પિટલમાં 22 દર્દીઓના જીવ બચાવ્યા હતા અને જરૂરી સારવાર માટે ઝાંસીથી હૈદરાબાદમાં ગંભીર રીતે બીમાર કોવિડ દર્દીઓને લઈ જવા માટેની વ્યવસ્થા કરી હતી. સોનાએ 3 મેના રોજ ભારતીય અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપરા જોન્સનો આભાર માન્યો હતો કે તેઓ કોરોનાને કારણે પોતાનાં કુટુંબ ગુમાવનારા બાળકોને મફત શિક્ષણની ઘોષણા કરે છે.

About gujju

Check Also

વધારે સ્ટાઈલિશ કપડાં પહેરવું આલિયાને ભારે પડ્યું,ક્યાંક દેખાયા હિપ્સ તો ક્યાંક ખાનગી….

બોલીવુડની બબલી ગર્લ તરીકે જાણીતી આલિયા ભટ્ટ કોઈ ને કોઈ કારણસર ચર્ચામાં રહે છે. આલિયા …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *