Breaking News

26 વર્ષીય અભિનેત્રીના પ્રેમમા પાગલ છે 43 વર્ષના આ મશહૂર સિંગર,કરવા માગે છે લગ્ન નામ જાણીને તમે પણ ચોકી જશો..

મિત્રો મીકા સિંઘ એક ભારતીય પપ સિંગર અને રેપર છે જેણે ઘણી બંગાળી ફિલ્મોમાં પોતાનો અવાજ આપ્યો છે અને તે ખૂબ જ લોકપ્રિય પંજાબી ગાયિકા છે અને તેણે સિંઘ ઇઝ કિંગ અને જબ વી મેટ ફ્રેન્ડ્સ સહિત બોલીવુડની ઘણી ફિલ્મોમાં ગાયું છે, મીકા સિંઘ એક ભારતીય ગાયિકા છે અને હૈ એક કલાકાર છે અને ગીતોની વિશાળ સૂચિ છે, જેમાં મુખ્ય ગીતો જસ્ટ વન કિંગ, મૌજા હાય મૌઝા, ઇબન એ બટુતા અને ધન્નો છે. તેમણે ઘણા સોલો આલ્બમ્સ બહાર પાડ્યા છે અને વિવિધ રિયાલિટી શોમાં પણ અભિનય કર્યો છે.

મિત્રો મીકાહ સિંઘનો જન્મ 10 જૂન 1977 માં પશ્ચિમ બંગાળના દુર્ગાપુર જિલ્લામાં થયો હતો. તેના પિતા અજમેરસિંહ ચંદન અને માતા બબીર કૌર બંને સંગીતવાદ્યો હતા.મિકા પંજાબીનો નાનો ભાઈ છે અને હિન્દી ગાયક દલેરસિંહ મહેંદી અને મીકા ઘરે સંગીતનાં વાતાવરણને કારણે બાળપણથી જ સંગીત સાથે સંકળાયેલા છે. તેમણે નાની ઉંમરે જ સંગીત શીખવાનું શરૂ કર્યું. તેને તબલા, હાર્મોનિયમ અને ગિટાર વગાડવાનું પસંદ છે. મીકાએ 21 વર્ષની ઉંમરે પોતાનું પહેલું એકલ આલ્બમ, સાવન લગ આયગ રજૂ કર્યું અને ત્યારબાદ ઇશ્ક બ્રાન્ડી જેવા ગીતો ગાઇને યુવાનોનું ધ્યાન ખેંચ્યું.

મીકાએ પોતાની ફિલ્મ કારકીર્દિની શરૂઆત પ્યાર ફિલ્મની આડઅસરથી કરી હતી અને મીકાએ તેની આખી ફિલ્મ કારકીર્દિમાં ઘણાં મહાન ગીતો ગાયાં છે, જેના માટે તેને ઘણા એવોર્ડ એનાયત કરવામાં આવ્યા છે. ગાયનની સાથે, મીકાએ અભિનયમાં પણ પોતાનો હાથ અજમાવ્યો હતો.મિકાહ પંજાબી ફિલ્મ રથ કપૂરમાં અને તાજેતરમાં જ બલવિંદર સિંહ ફેમસ હો ગયામાં માઇકલની ભૂમિકા ભજવી હતી.

મિત્રો, મીકા સિંહ હાલ 40 વર્ષનો થઈ ગયો છે અને હજી સુધી લગ્ન કર્યા નથી, પરંતુ આ દરમિયાન એક મોટો સમાચાર આવી રહ્યો છે કે તમે સાંભળીને આશ્ચર્ય થશે કે તે ખરેખર બોલીવુડની સૌથી મોટી સુપરસ્ટાર અને હોટ અભિનેત્રીઓમાંની એક છે, જેની મીકા ઇચ્છે છે. સાથે મળીને લગ્ન કરો.મિકાકાએ તેના ચાહકોને ખાતરી આપી છે કે તેઓ જલ્દીથી લગ્ન કરી લેશે. એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન જ્યારે તમને મીકાના લગ્ન વિશે પૂછવામાં આવ્યું કે તમે કઈ અભિનેત્રી સાથે લગ્ન કરવા માંગો છો, ત્યારે તેણે ફિલ્મની અભિનેત્રીનું નામ સનમ રે ઉર્વશી રૌતેલા રાખ્યું હતું.

મિત્રો, અમે તમને જણાવી દઈએ કે ઉર્વશી રૌતેલા બોલિવૂડની ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રીઓમાંની એક છે અને લોકો તેની એક ઝલક મેળવવા માટે લોકો શું કરે છે તે જાણતા નથી અને તેની સુંદરતાનો જાદુ ફક્ત ચાહકો જ નહીં પરંતુ બોલિવૂડ અને બોલિવૂડના ઘણા મોટા સ્ટાર્સ છે. પણ હુ દૂર ગયા. ઉર્વશીના ગાંડપણની સૂચિમાં, પ પ ગાયિકા મીકા સિંહનું નામ પણ શામેલ છે મિત્રો, રૌનાકને ગીત સાથે પાર્ટીઓમાં લાવનાર મીકા ઉર્વશીની સુંદરતાને કારણે મિત્રોએ પોતાનું હૃદય ગુમાવ્યું છે.

મીકા સિંહ ઉર્વશીના પ્રેમમાં એટલી પાગલ હતી કે તેણે ઉર્વશી રૌતેલા સાથે લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું અને મીકા પણ ઉર્વશી કરતા 17 વર્ષ મોટી છે અને મીકા પોતાને પર એટલો વિશ્વાસ ભરી ગઈ કે તેણે જાહેરમાં સોશ્યલ મીડિયા પર પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કર્યો. ઇન્ટરવ્યુમાં તેણે પોતાના ચાહકોને કહ્યું હતું કે તે જલ્દીથી લગ્ન કરવા જઇ રહ્યો છે અને જ્યારે એક ઇન્ટરવ્યુમાં જ્યારે તેમને મીકા સિંહ સાથેના તેમના લગ્ન વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે તરત જ કહ્યું કે તે સંનમ રેની સુંદર અભિનેત્રી ઉર્વશી રૌતેલાને મળવા માંગે છે. પરણિત.

આ દંપતીની લવ સ્ટોરી લાવવામાં સૌથી મોટો હાથ કે.આર.કે. કમલ ખાન હતો, જે હંમેશાં તેમના નિવેદનો અને ટ્વીટ્સને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે, તેણે મીચા સિંહની વેલેન્ટાઇન પોસ્ટનો ઘણો પ્રકાશિત કર્યો જેમાં મીકા સિંહ અને ઉર્વશી સાથે હતા અને તેમનું નિવેદન ક્યાંક હતું. બરાબર કારણ કે ઘણીવાર મીકા અને ઉર્વશી એક સાથે હોય છે, પરંતુ જ્યારે ઉર્વશી રૌતેલાના લગ્ન વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેનો જવાબ સંપૂર્ણપણે વિરોધી હતો. તેણે કહ્યું હતું કે તે હમણાં તેની કારકિર્દી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માંગે છે અને જ્યારે તેના ભાઈ-બહેન પહેલા લગ્ન કરશે ત્યારે તેના લગ્ન વિશે વિચારશે.

 

મિત્રો, જો તમે ઉર્વશી રૌતેલાના વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરો તો તે છેલ્લે છેલ્લે ફિલ્મ પાગલપંતીમાં જોવા મળી હતી, પરંતુ આ ફિલ્મ બક્સ ફિસ પર બહુ સફળ રહી ન હતી અને તાજેતરમાં જ તેનું એક વીડિયો સોંગ પણ રજૂ કરવામાં આવ્યું હતું, જેને તેના ચાહકોએ પસંદ કર્યું હતું. તેનો પ્રતિસાદ મળ્યો અને તેના ગીતા ‘ઇલેક્ટ્રિક વાયર’ ને લાખો વ્યૂ મળી ગયા, જેની ઉર્વશી રૌતેલાએ ખૂબ પ્રશંસા કરી.

About gujju

Check Also

એવું તે શું કારણ હતું કે અદાલતે દેવાનંદને કાળો કોટ પહેરવા પર પ્રતિબંધ મૂક્યો હતો?,ગજબ નું છે કારણ….

70 અને 80 ના દાયકામાં બોલિવૂડમાં આવા ઘણા કલાકારો હતા જેમની લાખો યુવતીઓ એકલતા અને …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *