Breaking News

જો તમારા હાથમાં પણ છે આ રેખા તો તમારી પર હંમેશા બની રહશે માતા લક્ષ્મીજીના આશીર્વાદ

હસ્તરેખાશાસ્ત્ર દ્વારા, આપણે સરળતાથી કોઈના ભૂતકાળ, વર્તમાન અને ભવિષ્ય વિશેની માહિતી મેળવી શકીએ છીએ. જાણકાર લોકો હાથ તરફ જુએ છે અને કહે છે કે વ્યક્તિના જીવનની સામે શું બનવાનું છે અને તે કેવું જીવન જીવી રહ્યું છે. જો કે, આજે અમે તમને જણાવીશું કે વ્યક્તિ કઈ લીટીથી શ્રીમંત બને છે અને હથેળીશાસ્ત્ર અનુસાર તે કેટલી હદ સુધી બચાવી શકે છે, જો કોઈ વ્યક્તિનો અંગૂઠો જમીન તરફ નમ્યો હોય અને તેની આંગળી અને અંગૂઠાની વચ્ચે વધુ અંતર હોય, તો આવી વ્યક્તિ જીવનમાં ક્યારેય બચાવી શકશે નહીં. આવી વ્યક્તિઓના જીવનમાં પૈસા બચાવવા કેટલીક સમસ્યાઓ છે. બીજી બાજુ, જો કોઈ વ્યક્તિની બધી આંગળીઓ કોઈ પણ રીતે વાળેલી નથી, તો તે વ્યક્તિ પૈસા વિચારે તે પહેલાં ફરીથી વિચારે છે અને બચાવે છે.

 

બીજી બાજુ, જો શુક્ર, ગુરુ અને સૂર્ય કોઈ વ્યક્તિના હાથમાં યોગ્ય સ્થિતિ અને આકારમાં હોય, તો તે તેને ધનિક બનતા અટકાવતું નથી, પરંતુ જો ગુરુ નબળો હોય તો હંમેશા આર્થિક સંકટ રહે છે. હસ્તરેખાશાસ્ત્રમાં, પામ લાઇનો અને જાળી સાથે રાખવી સારી નથી, પરંતુ જો જાળીની રેખાઓ એકબીજાને કાપી રહી નથી, તો તે એક શુભ સંકેત છે. આવા લોકોને ધીમે ધીમે સફળતા મળે છે.

શુક્ર પર્વત પરની ક્ષિતિજ રેખા પછી પણ જો તે સ્પષ્ટ ન હોય તો પૈસાની સમસ્યા થશે, પરંતુ જો શુક્રનો પર્વત સાફ હોય અને લીટીઓનું નેટવર્ક ન હોય તો લક્ષ્મી હંમેશાં ઘરમાં રહે છે. જો શુક્ર પર્વતની બહારની કોઈ પણ રેખા ગુરુ ગ્રહ પર જાય છે, તો આવા લોકોના જીવનમાં લક્ષ્મીજીની કૃપા હંમેશા રહે છે. જો ચંદ્ર પર્વતથી ગુરુ પર્વતની રેખા પણ શુભ છે, તો જાણો કે ત્યાં ઘણી પ્રકારની રેખાઓ છે. દરેક વ્યક્તિ એ જાણવા માંગે છે કે હથેળી પરની મની લાઇનથી તમારી આર્થિક સ્થિતિ કેવી રહેશે. રેખા તરફ નજર કરતાં, દરેકને આશ્ચર્ય થાય છે કે શું તે તેની આવકથી ધનિક બનશે કે અચાનક તેને ક્યાંકથી પૈસા મળશે. તેથી આજે અમે તમને જણાવીશું કે તમારી હથેળીમાં વત્તા રેખા શું કહે છે.

હથેળીમાં રહેલી લાઈફ લાઈનની જેમ, દરેક વ્યક્તિની હથેળીમાં મની લાઇન એક જગ્યાએથી શરૂ થતી નથી. દરેક વ્યક્તિની હથેળીમાં પૈસાની લાઇન જુદી જુદી જગ્યાઓથી બનેલી હોય છે અને તે વિવિધ રેખાઓ અને પર્વતોથી બનેલી હોય છે. જો તમારી હથેળીમાં સૂર્ય પર્વત, શુક્ર પર્વત અને ગુરુ પર્વત ઉગે છે, તો તે સૂચવે છે કે તમારી આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે અને તમે સુખી જીવન જીવો. હસ્તરેખાશાસ્ત્ર જ્યોતિષ અનુસાર શુક્ર પર્વત ભૌતિક સુખનું પ્રતીક છે, ગુરુ પર્વત નેતૃત્વ ક્ષમતા અને સૂર્ય પર્વત આદર અને ખ્યાતિનું પ્રતીક છે વર્ષ દરમિયાન ઘણી સંપત્તિ રહેશે. જો તમારી હથેળીમાં ત્રિકોણ રચાય છે, તો તે પૈસાની લાઇન છે. આવી લાઇન હોવાનો અર્થ એ છે કે તમે ઘણા સ્રોતોથી પૈસા કમાવશો.

જો કોઈ અંગૂઠો બુધ પર્વત (થોડી આંગળીનો મૂળ) ની નજીક આવે છે, તો તેનો અર્થ એ છે કે તમે તમારા પરિવારના સભ્યો પાસેથી અથવા સ્ત્રીની સહાયથી પૂર્વજોના પૈસા પ્રાપ્ત કરશો. જો તમારી હથેળીમાં ભાગ્ય રેખામાંથી કોઈ લાઇન સૂર્ય પર્વત પર પહોંચી રહી છે, તો તમે આર્થિક બાબતોમાં ભાગ્યશાળી થશો અને સામાજિક ક્ષેત્રે તમારું સન્માન થશે. શનિ પર્વત સુધી પહોંચવા માટે જો તમારા અંગૂઠોમાંથી તમારી હથેળીમાં એક લીટી હોય તો તમારે વ્યવસાય વિશે વિચાર કરવો જ જોઇએ. આવા વતનીઓ વ્યવસાયમાં સફળ થાય છે અને પૈસાની અછત હોતી નથી હસ્તરેખાશાસ્ત્રમાં, આપણા બધાની હાથમાં થોડી આંગળીની નીચેની લાઇન હોય છે, જેને મની લાઇન અથવા મની લાઇન પણ કહેવામાં આવે છે. સહાય મેળવો અને કોઈ પણ અવરોધ વિના તેમનું કાર્ય . એવું લાગે છે અને આ લોકો પાસે ક્યારેય પૈસાની કમી હોતી નથી અને તેઓ તેમના જીવનમાં ઘણી કમાણી કરે છે.

 

જો પૈસાની લાઇન કુટિલ છે અથવા કોઈના હાથમાં થોડું વળાંક છે, તો આવા લોકો પાસે ચોક્કસપણે પૈસા હોય છે પણ અટકતા નથી. હાથનો અર્થ એ છે કે તેમની પાસે સંસાધનો છે અને તે જ સમયે તેઓ પૈસા બનાવવાના સંદર્ભમાં ખૂબ જ સ્માર્ટ માનવામાં આવે છે, જીવનમાં તેમને ક્યારેય પૈસાની કટોકટીનો સામનો કરવો પડતો નથી, પૈસાની લાઇન તૂટી જાય છે અને કેટલાક લોકો બંધ થઈ જાય છે, આનો અર્થ એ કે આવા લોકો છે પૈસાની દ્રષ્ટિએ નસીબદાર નથી. તેઓને આજીવન આર્થિક મુશ્કેલીઓ તેમજ તેમની કારકિર્દીમાં પણ ઘણી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે છે હસ્તરેખાશાસ્ત્ર પ્રમાણે જો પૈસાની લાઇનમાં અવરોધ આવે તો ધનની દેવી દેવી લક્ષ્મી પણ અટકી જાય છે.

હાથમાં રહેલા સૂર્ય રેખાના અર્થને જાણો.જે લોકોના હાથમાં સૂર્ય રેખા છે તે પણ પૈસાની દ્રષ્ટિએ ખૂબ જ સમૃદ્ધ છે, આ કિસ્સામાં, જો તમારા હાથમાં સન રેખા સ્પષ્ટ છે, તો તમે જીવનમાં ઘણી કમાણી કરશો અને જીવનમાં પૈસાની સાથે સાથે, જો હાથમાં જીવનરેખા જમણા વર્તુળમાં હોય અને મગજની રેખા બે ભાગોમાં વહેંચાય છે અને ત્રણેયમાંથી ત્રિકોણ રચાય છે, તો તે આગમન સૂચક છે સંપત્તિ.

બીજી બાજુ, જો કોઈના હાથમાં ભાગ્ય રેખા શરૂ થાય છે, તો તે શનિ પર્વત પર પહોંચે છે જો ભાગ્ય રેખા પર કોઈ અવરોધ અથવા નિશાન નથી, તો આવા લોકો વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં સંપૂર્ણપણે સફળ છે જો તમારી પાસે સૂર્ય હોય તો તમારા નાનાની બીજી બાજુ.આંગળીની બાજુએ, તેનો અર્થ એ છે કે તમે વ્યવસાયલક્ષી છો, તમને વ્યવસાયમાં મોટો ફાયદો છે

About gujju

Check Also

પરિણીત બહેન સાથે ભાઈ રૂમમાંથી એક સાથે જોવા મળ્યો, સાસરિયાઓએ રંગે હાથે પકડ્યા અને પછી….

ભાઈ અને બહેનના સંબંધને ખૂબ જ પવિત્ર માનવામાં આવે છે. પરંતુ કેટલાક કિસ્સાઓમાં લોકો એવી …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *