Breaking News

પહેલી જ રાત્રે કન્યાએ વરરાજાને પહોંચાડ્યો દવાખાને, જાણો એવું તો શું કર્યું..

ભારતમાં લગ્નને ખૂબ જ ગંભીરતાથી લેવામાં આવે છે. વૈવાહિક સંબંધ એક એવો સંબંધ છે જે ફક્ત વિશ્વાસ પર ટકે છે. આવા સંબંધ 7 જન્મ સુધી ચાલે છે. આ જ કારણ છે કે અહીંના માતાપિતા તેમના બાળકોના લગ્નમાં ઘણા પૈસા ખર્ચ કરે છે અને સંબંધોની તપાસ કરે છે.

પરંતુ ઘણી વખત એવું બને છે કે લાખ પ્રયત્નો કર્યા પછી પણ કોઈક ક્યાંક છેતરાઈ જાય છે અને તે આજકાલ સામાન્ય થઈ ગયું છે, ભલે તમે કેટલી પણ તપાસ કરો, તમને ખબર નહીં પડે કે ક્યારે તમારી છેડતી કરવામાં આવી છે. આવો જ એક કિસ્સો ઉત્તર પ્રદેશથી સામે આવ્યો છે જ્યારે એક કન્યાએ તેના સાસરિયાના તમામ સભ્યો સાથે છેતરપિંડી કરી.

ધૂમ ધામથી લગ્નની તૈયારીઓ ચાલી રહી હતી, માતા-પિતા તેમના પુત્રના લગ્નની તૈયારીઓમાં ખૂબ જ સમર્પિત હતા, પરંતુ તેઓ જાણતા ન હતા કે જે મકાનમાં તેઓ સંબંધ બાંધવા જઇ રહ્યા છે તે સામાન્ય મકાન નથી. બલ્કે તે ચોરોની ગેંગ છે. આ કેસ ઉત્તરપ્રદેશના કેટલાક શિકોહાબાદ પોલીસ સ્ટેશનથી સંબંધિત છે.

ધર્મેન્દ્રએ લગ્નના તમામ કાર્યક્રમો ખૂબ ધાંધલ-ધમાલથી કર્યા, પરંતુ તે જાણતા ન હતો કે લગ્નની પહેલી રાતે જ તે અને તેના પરિવાર સાથે છેતરપિંડી કરવામાં આવશે. લગ્નની પહેલી રાતે, દુલ્હન વરરાજા સહિતના આખા પરિવારને હોસ્પિટલમાં પહોંચાડી દીધા હતા.

છોકરો અને છોકરી આ લગ્નથી ખૂબ ખુશ હતા, આને કારણે, બંનેએ એકબીજા પર શંકા કરવાનું યોગ્ય ન માન્યું અને તરત જ લગ્ન કરી લીધાં. લગ્નની બધી ધાર્મિક વિધિઓ બાદ, જ્યારે કન્યા ઘરે આવી ત્યારે તેના પરિવારના સભ્યોએ તેમનું આદરથી સ્વાગત કર્યું. રિસેપ્શન એટલું સખ્તાઈભર્યું હતું કે લૂંટ જોઈને કન્યાનું મન પણ વધુ ઝગઝગતું થઈ ગયું.

લગ્ન બાદ ઘરે આવેલી દુલ્હન બેહિશની દવા સાથે લઈને આવી હતી, જેના કારણે લોકોએ તેને ખાધા બાદ બેહોશ થવા લાગ્યા હતા. આ પરાક્રમ પછી, કન્યા ઘરના બધા લોકોના ઝવેરાત સાથે લઈને ભાગી ગઈ હતી. આ બધુ જોઈ ઘરના બધા સભ્યો ચોંકી ગયા, તેઓએ નજીકના પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ નોંધાવ્યો, આ કેસની તપાસ હજુ ચાલી રહી છે.

About gujju

Check Also

IT ની નોકરી છોડીને શરૂ કર્યો શેરડીના રસનો ધંધો હવે દર મહિને કમાય છે ૭ લાખ રૂપિયા જાણો કેવી રીતે

સફળતા પ્રાપ્ત કરવા માટે ખૂબ જ સંઘર્ષ કરવો પડે ત્યારે ખૂબ ઓછા લોકો સફળ થાય …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *