Breaking News

નોબેલ વિજેતાના નામે વાયરલ મેસેજ:શું કોરોના ની વૅક્સિન લીધાના ૨ વર્ષમાં થઇ શકે છે મોત જાણો એની પાછળ નું સત્ય…..

એક નકલી ઇ-મેસે ફ્રાન્સના નોબેલ વિજેતા લ્યુક મોન્ટાગ્નિઅરને ટાંકીને જણાવ્યું છે કે કોરોના રસીનું મૃત્યુ નિશ્ચિત હતું. પ્રેસ ઇન્ફર્મેશન બ્યુરો (પીઆઈબી) એ તાજેતરમાં સોશ્યલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલા ફોટામાં કોવિડ -19 રસી વિશેના આરોપોને નકારી દીધા છે. ફ્રેન્ચ નોબેલ વિજેતા લ્યુક મોન્ટાગ્નિઅર દ્વારા ટાંકવામાં આવેલા ફોટામાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે કોઈ પણ રસી ટકી શકે તેવી સંભાવના નથી.

ભારત સરકારની લેટર ઇન્ફર્મેશન ઓફિસે આ દાવાને પાયાવિહોણા ગણાવ્યો છે. સરકારે કહ્યું છે કે કોવિડ -19 રસી સંપૂર્ણપણે સલામત છે. સરકારે લોકોને આવી સામગ્રી ફેલાવવાનું ટાળવાની વિનંતી કરી છે.

See the source image

એક નકલી ઇ-મેસે ફ્રાન્સના નોબેલ વિજેતા લ્યુક મોન્ટાગ્નિઅરને ટાંકીને જણાવ્યું છે કે કોરોના વેકસીનેટરનું મૃત્યુ નજીકનું હતું. જે સંપૂર્ણ રીતે ખોટું અને ભ્રામક છે. સંદેશ ન્યૂઝ પણ આવી કોઈ અફવાઓ ટાળવાની સલાહ આપે છે.

ચોરોથી સંક્રમિત લોકોની સંખ્યા દેશભરમાં 26.9 મિલિયનને વટાવી ગઈ છે. કોરો રોગચાળા દ્વારા અત્યાર સુધીમાં 3 લાખ 6 હજારથી વધુ લોકોને અસર થઈ છે. અમેરિકા અને બ્રાઝિલ પછી ભારત ત્રીજો દેશ છે જ્યાં આ રોગચાળાને કારણે ત્રણ લાખથી વધુ લોકોનાં મોત નીપજ્યાં છે.

About gujju

Check Also

જુના હાડકા અને કમરના દુખાવાનો અભેદ્ય ઈલાજ,કરો માત્ર આ કામ….

મિત્રો, આજના લેખમાં અમે તમને એક એવી રેસિપી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેનો ઉપયોગ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *