Breaking News

રાજકોટ ના પાપી પિતાની કરતૂત:બે સગી બહેનો પર સાવકા પિતાએ…..

  • પિતાના અવસાન બાદ માતાએ બીજા લગ્ન કર્યા હતા
  • પોલીસમાં નોંધાતોે ગુનો, નરાધમની અટકાયત

રાજકોટમાં મોચી બજાર પાસે નવા બંધાતા રિધ્ધિ વિનાયક કોમ્પલેક્ષમાં કામ કરતા અને ત્યા જ રહેતા નરાધમ આધડેેે તેની સગીર વયની બે પુત્રી સાથે વારંવાર બળાત્કાર કર્યાની ફરિયાદ નોંધાતા પોલીસે ગુનો નોંધી આરોપીની અટકાયત કરી વિશેષ કાર્યવાહી કરી છે.

પોલીસ સુત્રોના જણાવ્યા મુજબ મૂળ એમ.પી.ની અને હાલ મોચી બજાર નજીક નવા બંધાતા બિલ્ડિંગમાં કામ કરતા પરિવાર સાથે રહેતી સગીરાએ એ ડીવીઝન પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી. જેમાં આરોપી તરીકે સાવકા પિતા સોહન કુંજીભાઈ ઠાકોરનું નામ આપ્યું હતું.

ફરિયાદમાં જણાવ્યું હતું કે મુળ એમ.પી.ના અને છેલ્લા ૧૪ વર્ષથી રાજકોટ રહેતા હોય દરમિયાન પિતાના અવસાન બાદ તેની માતાએ સોહન નામના શખસ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. લગ્ન બાદ સાવકા પિતાએ છેલ્લા ત્રણ વર્ષથી વારંવાર મરજી વિરૂધ્ધ દૂષ્કર્મ આચરી કોઈને કહીશ તો તને મારી નાખીશ તેવી ધમકી આપી હોવાનું તેમજ છેલ્લા બે માસથી તેની નાની બહેન સાથે પણ દૂષ્કર્મ ગુજારી ધમકી આપી હોવાનું જણાવ્યું હતું.

આ ઘટના સંદર્ભે એ ડીવીઝન પોલીસે મથકના પી.આઈ. જોષીએ ગુનો નોંધી આરોપીની અટકાયત કરી મહિલા પોલીસ હવાલે કરતા પી.એસઆઈ એ.જે. લાઠીયાએ આરોપીની ધરપકડ કરવાની કાર્યવાહી કરી છે.

About gujju

Check Also

માત્ર ૨૦૦ રૂપિયામાં આ ખેડૂત બની ગયો લખપતિ,ખોદકામ માં મળ્યો ૬૦ લાખનો હીરો…..

200 રૂપિયાની જમીનએ ખેડૂતનું નસીબ બદલી નાખ્યું, જેનાથી તે રાતોરાત કરોડપતિ બની ગયોપન્ના જિલ્લામાં મધ્યપ્રદેશના …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *