Breaking News

આટલા કરોડ રૂપિયાની સંપતિની માલિક છે નેહા કક્કર,એક ફિલ્મ માટે લે છે આટલી બધી રકમ…….

બોલિવૂડ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણા સુપરસ્ટાર છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે આ સ્ટાર્સ સિવાય કેટલાક એવા સિંગર્સ છે જે આ ફિલ્મ સ્ટાર્સ કરતા વધારે લોકપ્રિય છે. આટલું જ નહીં, કેટલાક ગાયકોએ તેમના અવાજથી લાખો લોકોને પોતાનું બનાવી લીધું છે.

આવી સ્થિતિમાં આજે અમે તમને એક એવા ગાયક વિશે જણાવી રહ્યા છીએ જે નેહા કક્કર છે. આ નેહા કક્કર એક મહાન ગાયિકા જ નથી પરંતુ તે તેની સુંદરતા માટે પણ જાણીતી છે. તેણે તેની કારકિર્દીની શરૂઆત પ્રથમ પાંચમાં કરી હતી.

તે ઘણી સફળ રહી હતી પણ તે ફાઇનલમાં પ્રવેશ કરી શકી ન હતી. તે આ સમયે ખૂબ જ દુ sadખી હતી. પરંતુ તેણે હાર માની નહીં. આ પછી નેહાએ નેહા ધ રોકસ્ટાર નામનો આલ્બમ બહાર પાડ્યો. તમને જણાવી દઈએ કે આ આલ્બમ પછી નેહાને નવી ઓળખ મળી, ટૂંક સમયમાં જ તેણે ઘણા લોકોના દિલો પર રાજ કરવાનું શરૂ કર્યું.

આ સફળતા પછી તે આગળ વધતી રહી. આ દરમિયાન નેહાએ યુટ્યુબ પર તેની ફેન ફોલોઇંગ પણ વધારી દીધી હતી. નેહાએ તેના ગીતો યુટ્યુબ પર અપલોડ કરવાનું શરૂ કર્યું. યુટ્યુબે નેહાને રાતોરાત સેલિબ્રિટી બનાવી દીધી. કહેવાય છે કે નેહાનું ગીત માઇલ હો તુમ હમકો ખૂબ વાયરલ થઈ ગયું છે.

યુટ્યુબ પરચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે આ સમયે નેહાના લાખો ચાહકો છે. સામાન્ય રીતે કહીએ તો, નેહા કક્કરનો જન્મ ઉત્તરાખંડના રૂશીકેશમાં થયો હતો. પરંતુ તેમનો પરિવાર દિલ્હી ચાલ્યો ગયો. મહેરબાની કરીને કહો કે નેહા પોતાનું સ્કૂલનું શિક્ષણ પૂરું પણ કરી શકી નથી.

નેહાએ 11 મા ધોરણ સુધી અભ્યાસ કર્યો છે. તે આગળ ભણવા માંગતી હતી, પરંતુ આ વખતે નેહા ઇન્ડિયન આઇડોલ માટે પસંદ થઈ ગઈ. નેહા એમ પણ કહે છે કે તેમનું બાળપણ ગીતો સાથે પસાર થયું હતું. ભલે તે એક સામાન્ય કુટુંબની હતી, તેના સપના સામાન્ય હતા. હંમેશાં સફળ થવાની ઇચ્છા છે.

નેહાના હિટ ગીતોને કારણે તેને બોલિવૂડમાં ગીતો માટેની ઓફર મળવા લાગી. આજે તે બોલિવૂડની ટોચની મહિલા ગાયિકાઓમાંની એક બની ગઈ છે. એટલું જ નહીં, તે એક ગીત માટે લગભગ 10 થી 15 લાખ રૂપિયા પણ લઈ રહી છે. હાલમાં નેહાની કરોડોની સંપત્તિ પણ છે, એટલું જ નહીં, કેટલાક ખર્ચાળ વાહનો પણ તેમાં શામેલ છે.

નેહાની સંપત્તિની વાત કરીએ તો કેટલાક મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર તેની પાસે 60-70 કરોડ રૂપિયા છે. આજકાલ તે ઘણીવાર તેના પતિ સાથે જોવા મળે છે. ખાસ કરીને સોશિયલ મીડિયા પર પણ નેહા વધારે સક્રિય લાગે છે.

About gujju

Check Also

લીમડા નાં ઝાડમાં થયો એવો ચમત્કાર કે આખું ગામ કરવા લાગ્યું પૂજા-પાઠ….

મધ્યપ્રદેશના કટની જિલ્લામાંથી એક અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. અહીંની ઓર્ડનન્સ ફેક્ટરી સ્કૂલની સામે, ગુરુવારે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *